Lema allitumia weakness ya batilda kumuangamiza zitto bungen


BASIASI

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
3,231
Likes
424
Points
180

BASIASI

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
3,231 424 180
Kama kuna mtu anaejuta dunian ni mama batilda buriani
wakati zitto kabwe akiwa ameshatoa alioyatoa huyu mama akaamkaa na kuomba
sheria ifwate kijana ahukumiwe kweli jamaa letu likaingia line mara kijana wetu akamtoa,

wakati lema anakampen alichukua muda mwingi kuwaeleza wananchi mnamjua zitto mnakumbuka huyu mama ndie aliechangia kumtoa zito bungen kwa nini mnataka kurudisha upupu ulitaka kufukuza kijana wenu ...watuu weeeweeee

hii ikawe fundisho kwa wabunge wa ccm na wengine kuropoka ropoka
 

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Likes
1
Points
135

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 1 135
Kama kuna mtu anaejuta dunian ni mama batilda buriani
wakati zitto kabwe akiwa ameshatoa alioyatoa huyu mama akaamkaa na kuomba
sheria ifwate kijana ahukumiwe kweli jamaa letu likaingia line mara kijana wetu akamtoa,

wakati lema anakampen alichukua muda mwingi kuwaeleza wananchi mnamjua zitto mnakumbuka huyu mama ndie aliechangia kumtoa zito bungen kwa nini mnataka kurudisha upupu ulitaka kufukuza kijana wenu ...watuu weeeweeee



hii ikawe fundisho kwa wabunge wa ccm na wengine kuropoka ropoka

Watu weeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee hatimaye akapata kura zao bila kujua wanamwingiza mhuni wa mtaani bungeni
 

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
37,810
Likes
17,150
Points
280

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
37,810 17,150 280
Watu weeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee hatimaye akapata kura zao bila kujua wanamwingiza mhuni wa mtaani bungeni
TAFADHALI CHUNGA DOMO LAKO, **** KAMA WEWE UNA JEURI YA KUMUITA KIONGOZI WETU TULIEMCHAGUWA KIHALALI ETI NI MUHUNI WA MTAANI!!! UNA CHA KUCOMMENT KAA KIMYA.:rip::rip::rip:
 

Bobby

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,814
Likes
384
Points
180

Bobby

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,814 384 180
Watu weeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee hatimaye akapata kura zao bila kujua wanamwingiza mhuni wa mtaani bungeni
Avant, jk na team yake ni wahuni wa wapi? Please tujuze na hili kwani unaonekana unawafahamu sana watu wewe. By the way, kamwambie ile pesa aliyosema Batilida atawalipia rent vijana wote Arusha akawahudumie watoto yatima vijana wa A town hawahitaji hiyo support ndio maana wamemtosa ubunge.
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,198
Likes
28,999
Points
280

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,198 28,999 280
Kama kuna mtu anaejuta dunian ni mama batilda buriani
wakati zitto kabwe akiwa ameshatoa alioyatoa huyu mama akaamkaa na kuomba
sheria ifwate kijana ahukumiwe kweli jamaa letu likaingia line mara kijana wetu akamtoa,

wakati lema anakampen alichukua muda mwingi kuwaeleza wananchi mnamjua zitto mnakumbuka huyu mama ndie aliechangia kumtoa zito bungen kwa nini mnataka kurudisha upupu ulitaka kufukuza kijana wenu ...watuu weeeweeee

hii ikawe fundisho kwa wabunge wa ccm na wengine kuropoka ropoka
DSC02266.JPG
 

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,735
Likes
946
Points
280

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,735 946 280
Waheshimiwa wote waliochaguliwa kuna ambao wakienda majimboni mwao wanalala kwenye nyumba za wazazi wao? Au wote wana miji yao? Kwetu huwezi kuoa au kuitwa mheshimiwa kama huna kwako.
 

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
887
Points
280

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 887 280
Watu weeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee hatimaye akapata kura zao bila kujua wanamwingiza mhuni wa mtaani bungeni
kama ataweza kututea kuna ubaya gani acha ujinga wako kwani watu wlio mtaani siy watu au hawafai kutuongoza...Mrema na Batilda wametusaidia nini Arusha..
 

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
887
Points
280

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 887 280
Kama kuna mtu anaejuta dunian ni mama batilda buriani
wakati zitto kabwe akiwa ameshatoa alioyatoa huyu mama akaamkaa na kuomba
sheria ifwate kijana ahukumiwe kweli jamaa letu likaingia line mara kijana wetu akamtoa,

wakati lema anakampen alichukua muda mwingi kuwaeleza wananchi mnamjua zitto mnakumbuka huyu mama ndie aliechangia kumtoa zito bungen kwa nini mnataka kurudisha upupu ulitaka kufukuza kijana wenu ...watuu weeeweeee

hii ikawe fundisho kwa wabunge wa ccm na wengine kuropoka ropoka
Acha uzushi Lema haja pita kwa hoja moja tu... mimi nimeenda mikutano ya Lema zaidi ya saba lakini sikusikia akiongelea kitu kama hicho niambie alikuwa kwenye mkutano wa wapi na watu wa Arusha hawampi uzito Zito ukilinganisha na Dr slaa na Lema anakubalika kwani hata mwaka 2005 alipita wakamchakachua sema mwaka huu watu walisimama kidete kuhakikisha Lema anakuwa Mbunge wa Arusha kuanzaia kusimamia, kuhesabu, kujumlisha mpaka kutangazwa utakuwa shahidi kam ulifika siku lema anatangazwa pale manispaa maana umati ulio kuwepo si wakitoto na kama wange tangaza tofauti basi damu inge mwangika siku ile
 

Attachments:


Forum statistics

Threads 1,205,231
Members 457,767
Posts 28,186,382