Lema allitumia weakness ya batilda kumuangamiza zitto bungen


BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
3,232
Likes
431
Points
180
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
3,232 431 180
Kama kuna mtu anaejuta dunian ni mama batilda buriani
wakati zitto kabwe akiwa ameshatoa alioyatoa huyu mama akaamkaa na kuomba
sheria ifwate kijana ahukumiwe kweli jamaa letu likaingia line mara kijana wetu akamtoa,

wakati lema anakampen alichukua muda mwingi kuwaeleza wananchi mnamjua zitto mnakumbuka huyu mama ndie aliechangia kumtoa zito bungen kwa nini mnataka kurudisha upupu ulitaka kufukuza kijana wenu ...watuu weeeweeee

hii ikawe fundisho kwa wabunge wa ccm na wengine kuropoka ropoka
 
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Likes
4
Points
135
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 4 135
Kama kuna mtu anaejuta dunian ni mama batilda buriani
wakati zitto kabwe akiwa ameshatoa alioyatoa huyu mama akaamkaa na kuomba
sheria ifwate kijana ahukumiwe kweli jamaa letu likaingia line mara kijana wetu akamtoa,

wakati lema anakampen alichukua muda mwingi kuwaeleza wananchi mnamjua zitto mnakumbuka huyu mama ndie aliechangia kumtoa zito bungen kwa nini mnataka kurudisha upupu ulitaka kufukuza kijana wenu ...watuu weeeweeee



hii ikawe fundisho kwa wabunge wa ccm na wengine kuropoka ropoka

Watu weeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee hatimaye akapata kura zao bila kujua wanamwingiza mhuni wa mtaani bungeni
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,413
Likes
31,646
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,413 31,646 280
alijisahau alijua dodoma ni ya kwao teh teh
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
5,064
Likes
4,669
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
5,064 4,669 280
Watu weeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee hatimaye akapata kura zao bila kujua wanamwingiza mhuni wa mtaani bungeni
Ila bora muhuni kuliko fisadi
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,845
Likes
19,414
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,845 19,414 280
Watu weeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee hatimaye akapata kura zao bila kujua wanamwingiza mhuni wa mtaani bungeni
TAFADHALI CHUNGA DOMO LAKO, **** KAMA WEWE UNA JEURI YA KUMUITA KIONGOZI WETU TULIEMCHAGUWA KIHALALI ETI NI MUHUNI WA MTAANI!!! UNA CHA KUCOMMENT KAA KIMYA.:rip::rip::rip:
 
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,823
Likes
397
Points
180
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,823 397 180
Watu weeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee hatimaye akapata kura zao bila kujua wanamwingiza mhuni wa mtaani bungeni
Avant, jk na team yake ni wahuni wa wapi? Please tujuze na hili kwani unaonekana unawafahamu sana watu wewe. By the way, kamwambie ile pesa aliyosema Batilida atawalipia rent vijana wote Arusha akawahudumie watoto yatima vijana wa A town hawahitaji hiyo support ndio maana wamemtosa ubunge.
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Walioiba kura za segerea, shy mjini. Kibaha,mbeya vjjn, n.k ndio wahuni.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,413
Likes
31,646
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,413 31,646 280
Kama kuna mtu anaejuta dunian ni mama batilda buriani
wakati zitto kabwe akiwa ameshatoa alioyatoa huyu mama akaamkaa na kuomba
sheria ifwate kijana ahukumiwe kweli jamaa letu likaingia line mara kijana wetu akamtoa,

wakati lema anakampen alichukua muda mwingi kuwaeleza wananchi mnamjua zitto mnakumbuka huyu mama ndie aliechangia kumtoa zito bungen kwa nini mnataka kurudisha upupu ulitaka kufukuza kijana wenu ...watuu weeeweeee

hii ikawe fundisho kwa wabunge wa ccm na wengine kuropoka ropoka
DSC02266.JPG
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,157
Likes
605
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,157 605 280
Huyu Batilda ana asili ya Afghanstan???...anaonekana kama wale wanawake wa kule...
 
K

Kabonde

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2008
Messages
421
Likes
8
Points
0
K

Kabonde

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2008
421 8 0
Lema ni mhuni,kihiyo mbabaishaji alipigiwa kura za hasira hana maana hata kabisa.
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,847
Likes
1,097
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,847 1,097 280
Waheshimiwa wote waliochaguliwa kuna ambao wakienda majimboni mwao wanalala kwenye nyumba za wazazi wao? Au wote wana miji yao? Kwetu huwezi kuoa au kuitwa mheshimiwa kama huna kwako.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Lema ni mhuni,kihiyo mbabaishaji alipigiwa kura za hasira hana maana hata kabisa.
Dr.Nchimi, Dr.merry Nagu, Dr.Abdallah Kigoda, Dr.JK nk.
Hakuna hata Dr. Ya ukwweli hapo, wizi mtupu.
 
M

Makirikiri

Member
Joined
Sep 13, 2010
Messages
43
Likes
0
Points
13
M

Makirikiri

Member
Joined Sep 13, 2010
43 0 13
Sasa ukisikia chizi ni wewe. Dunia wewe inakuendea kinyume. JK mwenyewe anajua Chadema wote cream na wako makini
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Watu weeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee hatimaye akapata kura zao bila kujua wanamwingiza mhuni wa mtaani bungeni
kama ataweza kututea kuna ubaya gani acha ujinga wako kwani watu wlio mtaani siy watu au hawafai kutuongoza...Mrema na Batilda wametusaidia nini Arusha..
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Lema ni mhuni,kihiyo mbabaishaji alipigiwa kura za hasira hana maana hata kabisa.
Gombea na wewe uone kama tutakupigie kama hutaambulia kura moja yaani hata mkeo nina uhakika hata kupigia
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Kama kuna mtu anaejuta dunian ni mama batilda buriani
wakati zitto kabwe akiwa ameshatoa alioyatoa huyu mama akaamkaa na kuomba
sheria ifwate kijana ahukumiwe kweli jamaa letu likaingia line mara kijana wetu akamtoa,

wakati lema anakampen alichukua muda mwingi kuwaeleza wananchi mnamjua zitto mnakumbuka huyu mama ndie aliechangia kumtoa zito bungen kwa nini mnataka kurudisha upupu ulitaka kufukuza kijana wenu ...watuu weeeweeee

hii ikawe fundisho kwa wabunge wa ccm na wengine kuropoka ropoka
Acha uzushi Lema haja pita kwa hoja moja tu... mimi nimeenda mikutano ya Lema zaidi ya saba lakini sikusikia akiongelea kitu kama hicho niambie alikuwa kwenye mkutano wa wapi na watu wa Arusha hawampi uzito Zito ukilinganisha na Dr slaa na Lema anakubalika kwani hata mwaka 2005 alipita wakamchakachua sema mwaka huu watu walisimama kidete kuhakikisha Lema anakuwa Mbunge wa Arusha kuanzaia kusimamia, kuhesabu, kujumlisha mpaka kutangazwa utakuwa shahidi kam ulifika siku lema anatangazwa pale manispaa maana umati ulio kuwepo si wakitoto na kama wange tangaza tofauti basi damu inge mwangika siku ile
 

Attachments:

Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
Watu weeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee hatimaye akapata kura zao bila kujua wanamwingiza mhuni wa mtaani bungeni
sasa nyie CCM mlivoingiza wakata viuno kwenye mabaa na wavaa shanga miguuni huo ni nini kama sio uzinifu
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
20
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 20 135
Lema ni mhuni,kihiyo mbabaishaji alipigiwa kura za hasira hana maana hata kabisa.
Maneno ya mkosaji,tunae sasa ndo mbunge wetu tuliyeona anatufaa Batilda tumekuachia wewe na wenzio
 

Forum statistics

Threads 1,237,826
Members 475,675
Posts 29,302,409