Lema alishawaandaa watoto wake kisaikolojia - Mkewe


Francis12

Francis12

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2016
Messages
7,166
Likes
20,198
Points
280
Francis12

Francis12

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2016
7,166 20,198 280
Neema Lema, mke wa Mbunge wa Arusha mjini, Godbless Lema, amesema yeye na watoto wake hawajutii kutokuwa na mwanasiasa huyo ambaye yuko mahabusu kwa kuwa anapigania haki ya kidemokrasia.


Lema, ambaye alikamatwa Novemba 2 mjini Dodoma, hatakuwa pamoja na familia yake msimu huu wa sikukuu baada ya Mahakama Kuu kutupa hoja zake za kupinga kunyimwa dhamana katika kesi inayomkabili ya kutoa maneno ya uchochezi dhidi ya Rais John Magufuli. Mbunge huyo atakaa mahabusu hadi Januari.

“Mimi na hata watoto wangu, hatusikitiki kumkosa Lema ambaye yupo mahabusu. Tungejisikia vibaya sana kama Lema angekuwa mahabusu kwa kesi kama ya wizi au makosa mengine ya jinai,” alisema Neema


Chanzo: Mwananchi
 
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
8,092
Likes
18,548
Points
280
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
8,092 18,548 280
Kosa la Lema lina dhamana kisheria...

Mhimili wa Mahakama sasa ni rasmi unaingiliwa na watawala.

Kwenye hili nasema watawala mnaona mnamkomoa Lema na CDM, lakini it's just a matter of time... u will prove urself that u were absolutely wrong.

Mungu endelea kumpigania Godbless Lema huko alipo.
 
DEPETERO

DEPETERO

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2016
Messages
820
Likes
560
Points
180
DEPETERO

DEPETERO

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2016
820 560 180
Yani ni aibu sana kwa sirikula
 
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,851
Likes
3,593
Points
280
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,851 3,593 280
Bunge,mahakama vyote kwa sasa vipo chini ya serikali. Serikali inatumia nguvu kubwa sana kubana hii mihimili mpaka inashindwa kufanya kazi yake. Kesi ya Lema ina dhamana lakini kwa kuwa RC wa arusha ana bifu nae basi vyombo vya dola vinaingilia uhuru wa mahakama na pili inaonekana ni order kutoka juu kwa lengo la kumkomoa Lema. Nway sisi sote tunapita hapa dunian na hatujui kesho kitatokea nini, lakini malipo ni hapa hapa duniani. Hawa viongozi wanaijiona miungu watu sasa hivi baadae watajiona mashetani.
 
muda wa ukombozi

muda wa ukombozi

Senior Member
Joined
Jun 28, 2013
Messages
102
Likes
45
Points
45
muda wa ukombozi

muda wa ukombozi

Senior Member
Joined Jun 28, 2013
102 45 45
Ni aibu kubwa kutafuta kiki kwa kutoa maneno ya dharau kwa viongozi...mbona kwa nasari hakuna huu upuuzi??we mwanamke tulia ulee watoto..usije ukajazwa upepo kama mumeo kisha ukaishia ndani..mkitoka mtakuta kijana wako watu washafanya yao anabinua kiuno tu..kaa na Joyce kiria akufunde
Ushabiki kwny masuala ya kisheria au mahakama sio issue

Hapa issue kubwa ni dhamana na kosa analoshtakiwa lema lina dhamana kwa mujibu wa sheria.

Kumbuka dhamana ilishatolewa, upande wa jamhuri wakapinga wkt bail was granted sasa hapa ndo tunawasiwasi kwnz sio taratibu za kimahakama iko hv mahakama ikishatoa maamuzi yoyote upande ambao upo aggrieved unashauriwa ukate rufaa sasa kwny hili yametoka maamuzi mawili kuruhusu dhamana alafu kukataa bila upande wowote kukata rufaa hapa kuna maana kwamba kama kulikuwa kuna pingamizi la dpp la kupinga dhamana lingetoka kabla ya maamuzi ya mahakama

Hakuna njia yoyote ya kupinga maamuzi ya mahakama zaidi ya kukata rufaa dpp hakufanya hivyo

Lakini ni mahakama hiyohiyo ndio ilishauri ikatwe rufaa alafu imeikataa

Kwa hiyo hapa tunaongelea kesi ya lema ina dhamana hayo mambo mengine ni ya kifamilia zaidi hatuwezi kuingilia
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,698
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,698 280
Mbowe huu upuuzi hataki hata kuusikia huwezi kumuona hata siku moja na familia yake kwenye siasa wao wanakula ruzuku tu.
 
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
4,166
Likes
3,295
Points
280
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
4,166 3,295 280
Wao wataishi milele hapa duniani.
Lema hataishi milele hapa duniani
 
A

allenbina

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
386
Likes
122
Points
60
A

allenbina

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
386 122 60
Bunge,mahakama vyote kwa sasa vipo chini ya serikali. Serikali inatumia nguvu kubwa sana kubana hii mihimili mpaka inashindwa kufanya kazi yake. Kesi ya Lema ina dhamana lakini kwa kuwa RC wa arusha ana bifu nae basi vyombo vya dola vinaingilia uhuru wa mahakama na pili inaonekana ni order kutoka juu kwa lengo la kumkomoa Lema. Nway sisi sote tunapita hapa dunian na hatujui kesho kitatokea nini, lakini malipo ni hapa hapa duniani. Hawa viongozi wanaijiona miungu watu sasa hivi baadae watajiona mashetani.
Kweli kabisa malipo ni hapa hapa duniani, Lema alijigamba sana kuwa yeye ndiye aliyemundoa mkuu wetu Felix Ntibenda na angemundoa Gambo muda mfupi kama alivyong'oka Felix, sasa yeye mwenyewe ndo anaongelea nyuma ya nondo.
 
A

allenbina

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
386
Likes
122
Points
60
A

allenbina

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
386 122 60
Ushabiki kwny masuala ya kisheria au mahakama sio issue

Hapa issue kubwa ni dhamana na kosa analoshtakiwa lema lina dhamana kwa mujibu wa sheria.

Kumbuka dhamana ilishatolewa, upande wa jamhuri wakapinga wkt bail was granted sasa hapa ndo tunawasiwasi kwnz sio taratibu za kimahakama iko hv mahakama ikishatoa maamuzi yoyote upande ambao upo aggrieved unashauriwa ukate rufaa sasa kwny hili yametoka maamuzi mawili kuruhusu dhamana alafu kukataa bila upande wowote kukata rufaa hapa kuna maana kwamba kama kulikuwa kuna pingamizi la dpp la kupinga dhamana lingetoka kabla ya maamuzi ya mahakama

Hakuna njia yoyote ya kupinga maamuzi ya mahakama zaidi ya kukata rufaa dpp hakufanya hivyo

Lakini ni mahakama hiyohiyo ndio ilishauri ikatwe rufaa alafu imeikataa

Kwa hiyo hapa tunaongelea kesi ya lema ina dhamana hayo mambo mengine ni ya kifamilia zaidi hatuwezi kuingilia
Unawafundisha kazi yao wakina Kibatala?
 
Boko haram

Boko haram

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2011
Messages
3,166
Likes
85
Points
145
Boko haram

Boko haram

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2011
3,166 85 145
Neema Lema, mke wa Mbunge wa Arusha mjini, Godbless Lema, amesema yeye na watoto wake hawajutii kutokuwa na mwanasiasa huyo ambaye yuko mahabusu kwa kuwa anapigania haki ya kidemokrasia.


Lema, ambaye alikamatwa Novemba 2 mjini Dodoma, hatakuwa pamoja na familia yake msimu huu wa sikukuu baada ya Mahakama Kuu kutupa hoja zake za kupinga kunyimwa dhamana katika kesi inayomkabili ya kutoa maneno ya uchochezi dhidi ya Rais John Magufuli. Mbunge huyo atakaa mahabusu hadi Januari.

“Mimi na hata watoto wangu, hatusikitiki kumkosa Lema ambaye yupo mahabusu. Tungejisikia vibaya sana kama Lema angekuwa mahabusu kwa kesi kama ya wizi au makosa mengine ya jinai,” alisema Neema


Chanzo: Mwananchi
Hata masheikh wamekaa ndani mwezi wa Ramadhani na sikukuu ya IDD

Wacha tu akae ndani, masheikh na wao ni binadamu kama yeye...
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,502
Likes
3,779
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,502 3,779 280
kwa sasa serikali ndo kila kitu hakuna cha mahakama wala bunge.
 

Forum statistics

Threads 1,273,818
Members 490,485
Posts 30,492,989