Lema alamba posho kikao cha madiwani Arusha!


FIDIVIN

FIDIVIN

Senior Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
187
Likes
1
Points
0
FIDIVIN

FIDIVIN

Senior Member
Joined Aug 4, 2010
187 1 0
MBUNGE wa Arusha Mjini, Godbless Lema amekiri kusaini na kuchukua posho ya kikao cha Baraza la Madiwani mwishoni mwa wiki, lakini akatetea uamuzi huo akisema alikwenda kuzima njama za kufukuzana.

Lema na madiwani wenzake watatu wa Chadema, walishiriki katika kikao cha Baraza la Madiwani la Halmashauri ya Jiji la Arusha, kinyume cha msimamo wao wa kutohudhuria vikao hivyo.

Mapema mwaka jana, Lema na madiwani wote wa Chadema wa Jiji la Arusha waliweka msimamo wa kutomtambua Meya wa Jiji hilo, Gaudence Lyimo na kutohudhuria vikao vyote vya Baraza la Madiwani kwa madai kuwa Meya huyo hakuchaguliwa kwa mujibu wa sheria na kanuni na kuhudhuria vikao ni kumtambua.

Lakini Ijumaa iliyopita, Lema na madiwani Isaya Doita (Ngarenaro), Crispin Tarimo (Sekei) na Sabina Francis (Viti Maalumu), walihudhuria kikao hicho na kupokea posho kwa malipo ya kuhudhuria kikao.

Lema alikiri alisaini posho hiyo yeye na wenzake na kudai kulikuwa na njama za kutaka kuwafukuza madiwani wa Chadema kwa kukosa kuhudhuria vikao vitatu mfululizo bila ya kuwa na taarifa yoyote na kwa mujibu wa sheria na kanuni wangetimuliwa.

Alisema kwa kufanya hivyo siyo kama wamebadilisha msimamo wao wa kutomtambua Meya Lyimo na Naibu wake, Estomii Mallah, isipokuwa ilibidi wafanye hivyo kutegua mtego wao wa madai ya kufukuzwa madiwani.

Naye Kaimu Mkurugenzi wa Jiji la Arusha, Estomii Chang'a alisema madiwani wa Chadema walipewa posho baada ya kuhudhuria kikao hicho na wala hakukuwa na njama za kutaka kuwafukuza kama alivyodai Lema.

Source: Habari Leo
 
Linyakalumbi

Linyakalumbi

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2011
Messages
260
Likes
21
Points
35
Linyakalumbi

Linyakalumbi

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2011
260 21 35
Mtajiju......Hata UDSM vijana wamepata akili za mgomo siku hizi,wanagoma siku mbili ya tatu darasani,siku2 ya3 class mpaka kieleweke,Safi kamanda,najua wanataka anzisha majungu hapa,akili kichwani maana wakifukuzwa hao madiwani wao si ndio watajiona wako sahihi!!!Twende kazi hakuna kulala mpaka mieleweke....
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,374
Likes
187
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,374 187 160
is it within the law for Lema to signed up for posho ? if it is not, call the authority to pick him up and stop complaining.
 
B

ben genious

Senior Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
176
Likes
0
Points
0
B

ben genious

Senior Member
Joined Jun 4, 2011
176 0 0
nafikiri ndiyo lilikuwa lengo lao kuwatimua, kama watu wamehudhuria kwa nini mkurugenzi alalamike kwenye vyombo vya habari je alitaka wasiudhurie?
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Yaani hao habari leo bure kabisa ishu ni kudhuria kikao au posho?????
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Viongozi wengi wa Chadema wamevutiwa kwenye siasa na pesa za posho ila wengi wao ni wanafiki na waongo tu. Mtu kama Zitto alishawahi kuhongwa VX na RA lakini anajifanya eti yupo mstari wa mbele kupinga posho za vikao! Huyu Lema naye ana historia ya wizi wa Magari kwahiyo siwezi kumshangaa kama ameamua kuiba na kuchukua posho za vikao za madiwani. Haya ni mambo ambayo niliyatarajia kabisa kwahiyo siwezi kushangaa.
 
N

NnyaMbwate

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1,550
Likes
716
Points
280
N

NnyaMbwate

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
1,550 716 280
Viongozi wengi wa Chadema wamevutiwa kwenye siasa na pesa za posho ila wengi wao ni wanafiki na waongo tu. Mtu kama Zitto alishawahi kuhongwa VX na RA lakini anajifanya eti yupo mstari wa mbele kupinga posho za vikao! Huyu Lema naye ana historia ya wizi wa Magari kwahiyo siwezi kumshangaa kama ameamua kuiba na kuchukua posho za vikao za madiwani. Haya ni mambo ambayo niliyatarajia kabisa kwahiyo siwezi kushangaa.
Mbona hutuelezi wewe umehongwa nini? Na hao magamba wanaoacha fani zao na kugombea uongozi wanafuata nini? Msipende kuufanya uongozi wa nchi yetu kuwa exclusive kwa magamba tu! We need change and PEOPLE'S POWER will prevail!!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Swala kubwa hapo ni lema kuhudhuria kikao au kulamba posho????!!!!
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
1
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 1 0
Njaa mbaya, kelele nyingi lakini mgao ukipita wao ndio wa kwanza kutanguliza bakuli. Lema ni jambazi sasa mlitegemea nini kutoka kwake? Kama aliweza kuua watu kwaajili ya pesa sasa unataka aziachie za bila jasho.
 
E

ebrah

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
397
Likes
0
Points
33
E

ebrah

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
397 0 33
teh teh mtachonga sssssana, lakini kumbukeni uzuri wa wana chadema tumebarikiwa akili na ufaham!
sema yote kete tumewanyima antunasonga kwa nguvu ya uma! peeeeeples!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Njaa mbaya, kelele nyingi lakini mgao ukipita wao ndio wa kwanza kutanguliza bakuli. Lema ni jambazi sasa mlitegemea nini kutoka kwake? Kama aliweza kuua watu kwaajili ya pesa sasa unataka aziachie za bila jasho.
mungu akusamehe, haujui ulitendalo. Unaweza kudhibitisha ujambazi wa Lema?
 
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
1,265
Likes
6
Points
0
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
1,265 6 0
Swala kubwa hapo ni lema kuhudhuria kikao au kulamba posho????!!!!
Kama hamtambui meya nadhani ni vizuri asingehudhuria vikao, akifukuzwa ubunge poa tu, lakini amesimamia anachokiamini na ambacho chama chake kinaamini. The same goes to CDM MPs.... wasingeitambua serikali ya JK.Anything else is BS.
 
KALYOVATIPI

KALYOVATIPI

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
1,419
Likes
14
Points
0
KALYOVATIPI

KALYOVATIPI

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
1,419 14 0
Viongozi wengi wa Chadema wamevutiwa kwenye siasa na pesa za posho ila wengi wao ni wanafiki na waongo tu. Mtu kama Zitto alishawahi kuhongwa VX na RA lakini anajifanya eti yupo mstari wa mbele kupinga posho za vikao! Huyu Lema naye ana historia ya wizi wa Magari kwahiyo siwezi kumshangaa kama ameamua kuiba na kuchukua posho za vikao za madiwani. Haya ni mambo ambayo niliyatarajia kabisa kwahiyo siwezi kushangaa.
Kweli eeh hata mkisema walivutwa na pesa au nini wana cdm ni wajuvi wa mambo chadema ipo tangu 1992 hatuja kulupuka kuipenda hata kama lema alikuwa jambazi mbona jambazi wenzie kina Alex masawe,Zombe,francis nyari mmewaacha huru au sababu huwa wanafadhili kampeni
 
S

Straight

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
346
Likes
2
Points
0
S

Straight

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
346 2 0
Viongozi wengi wa Chadema wamevutiwa kwenye siasa na pesa za posho ila wengi wao ni wanafiki na waongo tu. Mtu kama Zitto alishawahi kuhongwa VX na RA lakini anajifanya eti yupo mstari wa mbele kupinga posho za vikao! Huyu Lema naye ana historia ya wizi wa Magari kwahiyo siwezi kumshangaa kama ameamua kuiba na kuchukua posho za vikao za madiwani. Haya ni mambo ambayo niliyatarajia kabisa kwahiyo siwezi kushangaa.
mbona na wewe unachukua Posho kwa Nape ili ushinde humu JF
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
217
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 217 160
Viongozi wengi wa Chadema wamevutiwa kwenye siasa na pesa za posho ila wengi wao ni wanafiki na waongo tu. Mtu kama Zitto alishawahi kuhongwa VX na RA lakini anajifanya eti yupo mstari wa mbele kupinga posho za vikao! Huyu Lema naye ana historia ya wizi wa Magari kwahiyo siwezi kumshangaa kama ameamua kuiba na kuchukua posho za vikao za madiwani. Haya ni mambo ambayo niliyatarajia kabisa kwahiyo siwezi kushangaa.



Mwitaaaaaa!

Umeishiwa kabisa hoja! Imewauma sana maana hilo ni bao la kisigino. Mlitegemea kupeleka hoja ya kuwafukuza lakini wameizima. Sasa mmebaki mnazungumzia posho na propaganda.

Pole sana, mpambano bado unaendelea na tutatumia mbinu zote hadi kieleweke!
 
S

Straight

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
346
Likes
2
Points
0
S

Straight

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
346 2 0
Njaa mbaya, kelele nyingi lakini mgao ukipita wao ndio wa kwanza kutanguliza bakuli. Lema ni jambazi sasa mlitegemea nini kutoka kwake? Kama aliweza kuua watu kwaajili ya pesa sasa unataka aziachie za bila jasho.
na kweli njaa mbaya, si unaona unavyolopoka kwa ku2mia masaburi, jikaze ndugu Nape anahesabu idadi ya post...
 
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2011
Messages
1,934
Likes
12
Points
0
Age
20
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined May 7, 2011
1,934 12 0
Viongozi wengi wa Chadema wamevutiwa kwenye siasa na pesa za posho ila wengi wao ni wanafiki na waongo tu. Mtu kama Zitto alishawahi kuhongwa VX na RA lakini anajifanya eti yupo mstari wa mbele kupinga posho za vikao! Huyu Lema naye ana historia ya wizi wa Magari kwahiyo siwezi kumshangaa kama ameamua kuiba na kuchukua posho za vikao za madiwani. Haya ni mambo ambayo niliyatarajia kabisa kwahiyo siwezi kushangaa.

Yani wewe ukiona thread inamuhusu Lema tu, lazima utie kalamu. Lema fanya mpango umuoe huyu Mwita25. Anakupenda sana.
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,012
Likes
170
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,012 170 160
Njaa mbaya, kelele nyingi lakini mgao ukipita wao ndio wa kwanza kutanguliza bakuli. Lema ni jambazi sasa mlitegemea nini kutoka kwake? Kama aliweza kuua watu kwaajili ya pesa sasa unataka aziachie za bila jasho.
Duh! Kweli mafisadi wameanza kazi yao humu ndani. Nimesema tangu jana ya kwamba humu hata mkiingia na gia ya kupandia milima hakika tutawatambua tu. Humu tumo wa2 na akili ze2 timamu wa kutambua nani huyu na ni nani yule. Wewe uliandika thread hii kawaambie ya kwmb huko hapaingiliki kihivyo ulivyokuja wewe. Hii ni karne ya 21 bila shaka magamba mtateseka sana.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Likes
111
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 111 160
Swali la msingi la kujiuliza hivi ni haramu diwani kuchukua posho aliyohudhuria kikao? Pia pana logic kusema kuwa hao madiwano wangefukuzwa kama wasingehudhuria kikao hicho maana kingekuwa kikao cha tatu kutohudhuria bila sababu ya msingi!
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Swali la msingi la kujiuliza hivi ni haramu diwani kuchukua posho aliyohudhuria kikao? Pia pana logic kusema kuwa hao madiwano wangefukuzwa kama wasingehudhuria kikao hicho maana kingekuwa kikao cha tatu kutohudhuria bila sababu ya msingi!
Ni haramu sana kwasababu haiwezekani umkatae meya halafu hapohapo uhudhurie vikao. Hizi njaa zitawaua magwanda
 

Forum statistics

Threads 1,213,858
Members 462,337
Posts 28,492,986