Lema aahidi kujenga Machinga Complex


M

mchakachuaji1

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
122
Likes
4
Points
35
M

mchakachuaji1

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
122 4 35
Happy Lazaro, Arusha (Mwananchi)

MBUNGE wa Jimbo la Arusha Mjini (Chadema), Godbless Lema, anatarajia kujenga machinga Complex tatu na hospitali moja, ndani ya miaka mitatu, ili kusaidia wananchi kwa urahisi.

Akihutubia mkutano wa hadhara kuwashukuru wananchi kwenye viwanja vya NMC, mjini hapa, Lema alisema hayo yatatekelezeka kwa urahisi kutokana na kushirikiana wa marafiki zake wa London, Uingereza.


"Hawa vijana wa London wameona sasa kuna mtu wa kumpatia fedha zao, kwa sababu wana uhakika na mbunge aliyopo ndio maana wameamua kutoa fedha zao kwa kasi ya ajabu, kinachotakiwa kwangu ni uaminifu tu," alisema Lema.

Lema alisema eneo la kujenga hospitali tayari lipo na sasa wanachofanya ni kutafuta maeneo ya wazi au yaliyochukuliwa na mafisadi, kuyarudisha mikononi mwa wananchi, kisha kujenga vitu vya kuwasaidia badala ya kunufaisha wachache.

"Katika hili nasema tutafanikiwa, kwa sababu tayari Waziri Anna Tibaijuka, aliahidi kuvalia njunga maeneo yaliyotaifishwa na kumilikiwa na mafisadi na kuyarudisha mikononi mwa wananchi, hivyo tayari na mimi kwa kushirikiana na madiwani wengine, tumeandika barua ya kuorodhesha maeneo yaliyochukuliwa na mafisadi ambayo ya wazi," alisema Lema, huku akishangiliwa na umati wa watu.

Alisema kazi nyingine ambayo ataizindua Juni 2011, ni taasisi ya kusaidia wanawake kwa kutoa mikopo ya riba nafuu, ili waweze kukidhi mahitaji yao ya uchumi wao.


Pia, aliomba wananchi kuwa tayari kumsindikiza watakaposikia amefikishwa mahakamani na aliyekuwa mgombea mwenzake kupitia CCM, Dk Batilda-Salha Buriani.

"Mnajua ndugu zangu bila umoja hatutafika kwani, ni wazi hata siku ya kutangaza matokeo msingekomaa manispaa, matokeo yalikuwa yanageuzwa kichwa chini miguu juu…hata mahakamani njooni msikie maana ni chama chenu kinafikishwa," alisema Lema.


Alisema anaamini ataibwaga CCM na kuipatia aibu ya pili, kwani kila kitu kiko wazi na kila kituo kulikuwa na mawakala, hivyo anashangaa kuona Dk Buriani hakubali ukweli
 
M

mchakachuaji1

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
122
Likes
4
Points
35
M

mchakachuaji1

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
122 4 35
Haya sasa wadau naona vijana wetu wanaanza kufanya kazi tulizowatuma, sasa kazi yetu ni kuwaunga mkono na kuwapa moyo katika utekelezaji wa majukumu yao.
 
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2007
Messages
4,764
Likes
125
Points
160
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2007
4,764 125 160
Ameanza sasa. Hao mvijana wa London ni wakina nani? Kwa mtaji huu hatutafika kokote maana tunaendekeza tabia ya kutembeza vibakuli!

Amandla....
 
Elizaa

Elizaa

Senior Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
169
Likes
9
Points
35
Elizaa

Elizaa

Senior Member
Joined Oct 19, 2010
169 9 35
Hongera Lema, fanya kazi tuliyokutuma. Misaada iwafikie walengwa na siyo kuliwa na wachache.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Good move!...congrats!
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,294
Likes
1,415
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,294 1,415 280
Safi sana Godbless Lema huo ni mwanzo hakika siku ukiitwa mahakamni tuko pamoja kama tulivyofanya ile siku tukisubiri matokeo PEOPLES POWER! Napia sintaacha kukupa BIG UP Lema kwakuonyesha ukaribu wako na wananchi wa jimbo lako kunasiku ulikuja SHORE SHINE kwenye kijiwe pale kwenye baraza ya KCB (Bank) na kukaa na wananchi na kutaka kujua wananchi wa jimbo lako wana kero gani ya maendeleo! BIG UP kaza buti! :whoo:
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,787
Likes
943
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,787 943 280
yetu macho .
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
91
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 91 145
Ameanza sasa. Hao mvijana wa London ni wakina nani? Kwa mtaji huu hatutafika kokote maana tunaendekeza tabia ya kutembeza vibakuli!

Amandla....
Hiyo ni COVER Mkuu............
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,847
Likes
1,097
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,847 1,097 280
Happy Lazaro, Arusha (Mwananchi)

MBUNGE wa Jimbo la Arusha Mjini (Chadema), Godbless Lema, anatarajia kujenga machinga Complex tatu na hospitali moja, ndani ya miaka mitatu, ili kusaidia wananchi kwa urahisi.

Akihutubia mkutano wa hadhara kuwashukuru wananchi kwenye viwanja vya NMC, mjini hapa, Lema alisema hayo yatatekelezeka kwa urahisi kutokana na kushirikiana wa marafiki zake wa London, Uingereza.


"Hawa vijana wa London wameona sasa kuna mtu wa kumpatia fedha zao, kwa sababu wana uhakika na mbunge aliyopo ndio maana wameamua kutoa fedha zao kwa kasi ya ajabu, kinachotakiwa kwangu ni uaminifu tu," alisema Lema.

Lema alisema eneo la kujenga hospitali tayari lipo na sasa wanachofanya ni kutafuta maeneo ya wazi au yaliyochukuliwa na mafisadi, kuyarudisha mikononi mwa wananchi, kisha kujenga vitu vya kuwasaidia badala ya kunufaisha wachache.

"Katika hili nasema tutafanikiwa, kwa sababu tayari Waziri Anna Tibaijuka, aliahidi kuvalia njunga maeneo yaliyotaifishwa na kumilikiwa na mafisadi na kuyarudisha mikononi mwa wananchi, hivyo tayari na mimi kwa kushirikiana na madiwani wengine, tumeandika barua ya kuorodhesha maeneo yaliyochukuliwa na mafisadi ambayo ya wazi," alisema Lema, huku akishangiliwa na umati wa watu.

Alisema kazi nyingine ambayo ataizindua Juni 2011, ni taasisi ya kusaidia wanawake kwa kutoa mikopo ya riba nafuu, ili waweze kukidhi mahitaji yao ya uchumi wao.


Pia, aliomba wananchi kuwa tayari kumsindikiza watakaposikia amefikishwa mahakamani na aliyekuwa mgombea mwenzake kupitia CCM, Dk Batilda-Salha Buriani.

"Mnajua ndugu zangu bila umoja hatutafika kwani, ni wazi hata siku ya kutangaza matokeo msingekomaa manispaa, matokeo yalikuwa yanageuzwa kichwa chini miguu juu…hata mahakamani njooni msikie maana ni chama chenu kinafikishwa," alisema Lema.


Alisema anaamini ataibwaga CCM na kuipatia aibu ya pili, kwani kila kitu kiko wazi na kila kituo kulikuwa na mawakala, hivyo anashangaa kuona Dk Buriani hakubali ukweli
Kwenye nyekundu - Mbunge anatakiwa alete maendele jimboni kupitia kodi zetu kwa maana ya kuisimamia serikali au kwa juhudi binafsi ikiwemo kutembeza bakuli?
 

Forum statistics

Threads 1,237,020
Members 475,398
Posts 29,275,755