• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Legal documents na uchambuzi wa masuala ya kisheria hapa

Elviejo

Elviejo

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
346
Points
250
Elviejo

Elviejo

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
346 250
Wakuu naomben msaada wa maelezo kwa scenario hii. Samahanini kama ishajibiwa na sijaiona.
naomba ufafanuzi wa kisheria.
Mimi kuna bro wangu kakimbia kusikojulikana na fedha za kampuni moja hivi.alikuwa anakaa home kwa baba.kampuni limeanza kumsumbua mzee kumtishia kumshtaki.je mzee anastahili kusumbuliwa kiasi hicho??
 
E

Edward Nditi

Member
Joined
May 8, 2014
Messages
8
Points
45
E

Edward Nditi

Member
Joined May 8, 2014
8 45
Naombeni kama kuna mtu ana soft Copy ya Civil Procedure Act by CHIPETA anitumie kwa email
 
Jaffary

Jaffary

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2011
Messages
793
Points
250
Jaffary

Jaffary

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2011
793 250
Kuna same scenario kama hiyo nataka maelezo.
Mkuu baba hawezi kuhusika kwa vyovyote kwa jinai au kosa lililofanywa na mtoto. Pia hakuna jinsi mali za baba zinaweza kuhusianishwa na makosa ya mtoto.

Labda kama baba alimdhamini kwenye hiyo kampuni au kuna taarifa anazo na hataki kuzitoa kwa kumlinda mtoto, lakini bado ni ngumu kumhusisha!
 
Kassim Mgwami

Kassim Mgwami

New Member
Joined
Jul 14, 2019
Messages
2
Points
20
Kassim Mgwami

Kassim Mgwami

New Member
Joined Jul 14, 2019
2 20
Hapa tutakuwa tunatoa documents (nyaraka) mbalimbali za kisheria ambazo mtu atahitaji kama vile case laws, hasa ambazo ni unreported, legislations, law books n.k.

Binafsi nina e-library kubwa sana na napenda kushirikisha wengine kwa hivi vitu, isipokuwa kuna baadhi ya vitabu vina kopyright so sitoweka hapa kwenye public itabidi nikutumie kwa email adress au vinginevyo.

Pia mjadala wowote wa kisheria ni vizuri ukawekwa hapa ili tuwekane sawa.

Wanasheria karibuni sana
Naomba nisaidie notes za law of business associations, alternative dispute resolution na Private International law.
 
BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
433
Points
500
BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
433 500
Kama unataka Instruments za Public International Law, au International Humanitarian Law niPm. The man himself Dr. Chacha Bhoke Murungu ametu~equip sana vijana wake.
BRO MBONA NINAPATA TABU YA KU TUMA PM KWAKO? I WOULD NEED HELP TO THOSE MATERIALS NDUGU.
 
Kassim Mgwami

Kassim Mgwami

New Member
Joined
Jul 14, 2019
Messages
2
Points
20
Kassim Mgwami

Kassim Mgwami

New Member
Joined Jul 14, 2019
2 20
Naombeni soft copy ya Magistrate Courts Act ya Tanzania
 
Allan Clement

Allan Clement

Verified Member
Joined
Aug 14, 2013
Messages
1,778
Points
2,000
Allan Clement

Allan Clement

Verified Member
Joined Aug 14, 2013
1,778 2,000
Naomba msaada wa Teachers Service Commission Acts ya 2016
 
T

Tareman

Member
Joined
Jun 3, 2019
Messages
6
Points
45
T

Tareman

Member
Joined Jun 3, 2019
6 45
Habari yako mkuu?
nimemkopesha mtu bila maandishi, kwenye kulipa ananikwepa.
Naweza kumfungulia kesi?
 
B

Bonson05

Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
77
Points
95
B

Bonson05

Member
Joined Oct 12, 2012
77 95
Asante sana mkuu kwa kanzi nzuri.Naomba utuwekee na vitabu vya administrative law.
Hapa tutakuwa tunatoa documents (nyaraka) mbalimbali za kisheria ambazo mtu atahitaji kama vile case laws, hasa ambazo ni unreported, legislations, law books n.k.

Binafsi nina e-library kubwa sana na napenda kushirikisha wengine kwa hivi vitu, isipokuwa kuna baadhi ya vitabu vina kopyright so sitoweka hapa kwenye public itabidi nikutumie kwa email adress au vinginevyo.

Pia mjadala wowote wa kisheria ni vizuri ukawekwa hapa ili tuwekane sawa.

Wanasheria karibuni sana
Naomba msaada wa SHERIA YA ELIMU na. 25 ya 1978 na marekebisho yake mkuu.
 
M

meja martian

Member
Joined
Dec 5, 2018
Messages
13
Points
45
M

meja martian

Member
Joined Dec 5, 2018
13 45
Can some please explain for me the procedures on how to institute criminal case in primary court.... Make nimejaribu soma MCA na PCCPC sijaelewa... Msaada please
 

Forum statistics

Threads 1,405,318
Members 531,960
Posts 34,483,388
Top