Le Mutuz kuangusha mjengo wa kihistoria


Status
Not open for further replies.
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
6,376
Likes
6,254
Points
280
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2013
6,376 6,254 280
Duh......!
 
kayengar

kayengar

Senior Member
Joined
May 6, 2016
Messages
136
Likes
120
Points
60
kayengar

kayengar

Senior Member
Joined May 6, 2016
136 120 60
HUYU JAMAA ANA NAMNA NYINGI YA KUBAKI KWENYE HEADLINES....
Sawa ana namna nyingi ya kubaki headlines ila nadhani kimbunga cha mange bado huwa kuna na pepesua maana alimuacha wazi kila siku naona anajaribu kurudi kwenye hali yake ila swala la umri wake kuanikwa ukichanganya na issue ya mama yake inamuacha na hudhuni
 
kayengar

kayengar

Senior Member
Joined
May 6, 2016
Messages
136
Likes
120
Points
60
kayengar

kayengar

Senior Member
Joined May 6, 2016
136 120 60
Hata matofali,mchanga kokoto hakuna huwo ujenzi unaanzaje


Achia mbali uchimbaji wa msingi!
Duh usije cheza naumri kabisa yaani anajikuta anatamani kila kitu Na hajui afanye kipi!!
Kwa hali ya sasa hivi nyumba ya kawaida kabisa uwe na pesa si chini ya M30 sasa kila siku na bebez mmmmmh napata mashaka
 
Eliakim Thomas

Eliakim Thomas

Member
Joined
Dec 22, 2013
Messages
65
Likes
26
Points
25
Eliakim Thomas

Eliakim Thomas

Member
Joined Dec 22, 2013
65 26 25
milioni 30 nihela ndogo sana kwa nyumba hiyo ikikamilika kama nilivyo iona sichini ya 150 milioni
 
mgangawaukoo

mgangawaukoo

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2016
Messages
2,211
Likes
2,332
Points
280
mgangawaukoo

mgangawaukoo

JF-Expert Member
Joined May 8, 2016
2,211 2,332 280
Kwa hali ya sasa hivi nyumba ya kawaida kabisa uwe na pesa si chini ya M30 sasa kila siku na bebez mmmmmh napata mashaka

Kwa hiyo Raman hapo Si chin 350m ama zaidi.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,237,144
Members 475,462
Posts 29,279,439