Lazima CCM tuwape Watanzania Mabadiliko wayatakayo (NAPE Nnauye) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lazima CCM tuwape Watanzania Mabadiliko wayatakayo (NAPE Nnauye)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bwegebwege, Jun 10, 2011.

  1. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Katika pitapita yangu kwenye ukurasa wa Nape Nnauye kwenye Facebook nikutana na post hii hapa chini! Swali moja najiuliza je ni kweli Nape ni mtoto wa kuli??

    Nape Nnauye

    ‎"WATANZANIA HAWA WANATAKA MABADILIKO, WASIPOYAPATA CCM WATAYATAFUTA NJE YA CCM" JK. NYERERE....."LAZIMA CCM TUWAPE WATANZANIA MABADILIKO WAYATAKAYO.....ILI TUENDELEE KUONGOZA" Nnauye (mtoto wa kuli)
     
  2. m

    msnajo JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,129
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    CCM has rulled 4 over 45 yrs with nothing new! Do you think we are fool as our fathers? The answer is "NO", lets wait and see the extent of your downfall. You are in ICU, dying slowly but surely. RIP CCM.
     
  3. T

    Topical JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Bila kutaja mabadiliko yapi?? kuelekea wapi?? etc.. ni bure ku-discuss "statements" au quotations!!!
     
  4. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,704
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    CCM kama chama ni kama chumvi iliyoharibika,haiwezi kukoleza chakula.Anachofanya Nape ni kutapatapa kwa mfa maji. For CCM it is over.
     
  5. kidi kudi

    kidi kudi JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    mtoto wa kuli maana yake nini tuambizane jamani, maana mi cjaelewa
     
  6. R

    Renegade JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,253
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    ukimjua kuli utamjua mwanae.
     
  7. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2011
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Au Retired Brig Gen Nnauye alikuwa KULI??
     
  8. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    gasho huyo nnauye
     
  9. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape amekuwa muwazi nimependa hiyo!! Haya watz wanata ccm itoke magogoni na cdm washike hatamu je yupo tayari? Ccm kiwe chama cha upinzani hupo tayari? Kikwe na mafisadi,wauaji,wauza madawa wote wanaounda ccm wakamatwe wapelekwe kwa ocambo,kikwete awe mshitakiwa No1 je yupo tayari?
     
  10. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,928
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mabadiliko gani ambayo CCM inataka kuwapa watanzania ambayo mmeshindwa hata ku-implement miaka 50 iliyopita? Watanzania ndiyo wanataka kuwapa CCM mabadiliko and vice versa isn't true.
     
  11. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #11
    Jun 10, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,850
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    yule Profesa si kuli , hajawahi kuwa kuli, na hana hadhi ya kuli. Ni mwanazuoni ktk taaluma yake. Damn Nape pumbunguza porojo.
     
  12. H

    Honey K JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2011
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Marehemu Brig. Gen.(rtd). Moses Salum Nnauye alikuwa kuli kwenye bandari ya Mtwara kabla ya kujihusisha na siasa..... Amewahi kumjibu mwandishi moja wakati wa uhai wake kuwa anamshukuru Mungu kumwezesha kutoka kuli mpaka kumfikisha ikulu ndo maaana hana ulafi na kujilimbikizia mali kwani ameridhika na mafanikio aliyopata si haba.....TOKA KULI MPAKA MSHAURI WA RAIS IKULU..
     
  13. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,104
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    mh.NAPE jiadhari na michango yako,title ya thread imeeleza ya nyie mtakavotupa mabadiliko. Badala ya kuja hapa jamvini na maelezo muruwa utakavoikomboa jamii,we unadoka kaneno kuli' na kuja kujisifia ktk kuishauri ikulu. Nadhan ni wakati muafaka wa kuitrain IQ yako kujua kuwa jf is for great thinkers,plz show it in you whether with it or not. Mkuu jitahidi kuja na substantial/material content ili nasi tufaidike kutoka kwako,angalia akina Regia Mtema,Mnyika,DR Slaa,zitto,makamba,n.k wanaleta nini jamvini,may be kwako jf ni sehemu ya starehe?sijawahi kukuta hot comment toka kwako mkuu. Plz use jf for best of our society. Nakuheshimu,ila ni ushauri tu ndugu kiongozi!
     
  14. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #14
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,729
    Likes Received: 1,154
    Trophy Points: 280
    - Elimisha Bro, saafi sana sasa mwenye macho haambiwi ona sawa sawa sana!

    William @ NYC, USA.
     
  15. K

    KASIGAZI Member

    #15
    Jun 11, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nnauye, nafikiri hii forum haikufai. Hapa si mahali pa kuleta hoja nyepesi nyepesi za kuwahadaa wadanganyika. Mabadiliko yaliyobaki kwa watanzania wanayo wenyewe na si ccm iliyoshindwa kwa karibu nusu karne! Mabadiliko hayo ni KUIONDOA CCM madarakani...hilo ndilo badiliko la msingi lililobeba mabadiliko mengine muhimu ya watanzania.
     
  16. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nape Anachokitaka hakiwezekani ndani ya Ccm, naimani anadhamira ya dhati ya kutaka kuleta mabadiliko, hili amelionyesha kwa kuanzisha na kutaka kujiunga ccj bt ndani ya ccm ni matatizo, kule watk ni conservative sana, changes hawataki. Hata fanikiwa katu!
     
Loading...