Lazaro Nyalandu ni Mwanasiasa smart na yuko beyond vyama vya Siasa. Aendelee kusimamia anachokiamini

Master Legendary

JF-Expert Member
Apr 28, 2013
398
500
Wanabodi kwa muda sasa namfuatilia Mwanasiasa Lazaro Nyalandu.

Binafsi namuona kama Mwanasiasa ambaye anaamini katika Utu, Ubinadamu na haki na amesimamia anachokiamini popote alipo.

Nimemuona wakati wa Lissu kupigwa Risas na pia wakati wa kifo cha Hayati Magufuli, pia nimemfuatilia wakati akijinadi akiwa Mgombea wa Chadema ni Mwanasiasa Mtam sana kumpata Tanzania.

Kwakweli nadmire anavyosimama popote anapokuwa huwa speech zake zina ubinadamu sana na anaonekana ni mtu wa Mungu na namshauri asiache kupigania anachokiamini hadi Tanzania anayoitamani ipatikane.

Kwakweli hata mimi naipenda Tanzania anayoitamani Nyalandu.

Ushabiki, Harakati, Povu ruksa kabisa.
 

harakati za siri

JF-Expert Member
Aug 23, 2020
520
1,000
Kwani ana ndoto za kuwa nani baadaye, ni kama vile system ishamtapika, nani alishaenda nje ya CCM akarudi na kung'aa tena siasani?
 

msomi kutoka znz

JF-Expert Member
Sep 18, 2017
242
1,000
Yeye na mkewe mrembo namna ile wanaweza wapi miki mikiki ya kufatiliwa na wasiojulikana. Mpaka kutorokea kenya huko haha.

Nadhani baada ya kurudishiwa jezi usiku alilala usingizi mzuri sana. Pilika pilika za upinzanani waachieni wenyewe kina Lissu.
 

Kinuju

JF-Expert Member
Mar 20, 2021
928
1,000
Kwani ana ndoto za kuwa nani baadaye, ni kama vile system ishamtapika, nani alishaenda nje ya ccm akarudi na kung'aa tena siasani?
Lazaro Nyalandu alimgaragaza Tundu Lisu kwenye kura za kamati kuu!

Huyu mzee wa MIGA, mwanasheria a Acacia anaaminika na nani sasa kama hadi kamati kuu anashindwa kura?
 
  • Thanks
Reactions: mmh

Endeleaaa

JF-Expert Member
Oct 5, 2007
1,450
2,000
Kazi alotumwa ishafikia mwisho angebaki chadema kufanya nini?

Plan A ilikuwa yeye awe mgombea urais wakati wa kurudisha fomu ajitoe hivyo chadema ipoteze nafasi ndo hivyo imefelii. Plan B imefanya yake.
 

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
52,695
2,000
Keshokutwa wanaCCM wakisherehekea Mbowe kupokonywa shamba lake na serikali huyo Nyalandu atahamia TLP tena?
 

mmh

JF-Expert Member
Nov 9, 2010
2,415
2,000
Hili sikuipata mapema, kumbe!
Lazaro Nyalandu alimgaragaza Tundu Lisu kwenye kura za kamati kuu!

Huyu mzee wa MIGA ,mwanasheria a Acacia anaaminika na nani sasa kama hadi kamati kuu anashindwa kura?
 

nygax

JF-Expert Member
Jun 4, 2017
1,189
2,000
Nadhani ni vigumu sana kumwamini Lazaro. Anachokionesha ni namna gani anapigania maslahi yake binafsi.

Alipohamia Chadema angeweza kukisaidia ili kuhakikisha kinashika dola, badala yake anakimbia kimbia tu huku na kule.

Kitu gani kilichobadirika ndani ya CCM mpaka arudi? ama ni kitu gani alichokikosa CHADEMA mpaka akimbie?

Suala la kuhamia chama flani eti kwa sababu tu mwenyekiti amekuwa flani bado naona hili linatia ukakasi kidogo.
 

Kamundu

JF-Expert Member
Nov 22, 2006
4,288
2,000
Wanabodi kwa muda sasa namfuatilia Mwanasiasa Lazaro Nyalandu.

Binafsi namuona kama Mwanasiasa ambaye anaamini katika Utu, Ubinadamu na haki na amesimamia anachokiamini popote alipo.

Nimemuona wakati wa Lissu kupigwa Risas na pia wakati wa kifo cha Hayati Magufuli, pia nimemfuatilia wakati akijinadi akiwa Mgombea wa Chadema ni Mwanasiasa Mtam sana kumpata Tanzania.

Kwakweli nadmire anavyosimama popote anapokuwa huwa speech zake zina ubinadamu sana na anaonekana ni mtu wa Mungu na namshauri asiache kupigania anachokiamini hadi Tanzania anayoitamani ipatikane.

Kwakweli hata mimi naipenda Tanzania anayoitamani Nyalandu.

Ushabiki, Harakati, Povu ruksa kabisa.

Huyu karudi kwasababu Magu kafariki asingerudi. Kuondoka na Kurudi ni kwasababu ya Magu huo ndiyo ukweli
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom