Lazaro Nyalandu lazima wakutende hivi, umewaumiza!


M

Mjema Vushanje

Senior Member
Joined
Sep 24, 2017
Messages
160
Likes
343
Points
80
M

Mjema Vushanje

Senior Member
Joined Sep 24, 2017
160 343 80
Lazaro Nyalandu inawezekana hujui Tu, Ila tambua kuwa kuondoka kwako kumekuwa mwiba kwenye roho zao... Umewatesa Sana na hawajategemea, lazima wakutende hvi.

Kumbuka hata barua yako ya kuhama chama walidai haijawafikia. Kaza hatua Baba!

Japo Nina uhakika ulijua kabisa kuwa haya huenda yakatokea!
 

Forum statistics

Threads 1,239,140
Members 476,434
Posts 29,343,858