Lazaro Nyalandu akana Habari ya Kutungwa na Uzushi iliyoripotiwa kwenye Group la WhatsApp


Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
17,668
Likes
51,824
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
17,668 51,824 280
Aliyekuwa Mbunge wa Singida Kaskazini CCM, aliyejiuzulu Lazaro Nyalandu amefunguka na kukana kuwa katika Group la mtandao wa Kijamii WhatsApp na kusema kuwa hajawai kuwa kwenye Group hilo na kusema kuwa siasa za kuzushiana Mambo sio za kistaarabu na za kizamani.
e0a363862a4f75ea723b5cc774478acc.jpg
89db018c15cf7543b95a571f23c88910.jpg
 
agoma

agoma

Member
Joined
Apr 5, 2016
Messages
31
Likes
18
Points
15
agoma

agoma

Member
Joined Apr 5, 2016
31 18 15
Aliyekuwa Mbunge wa Singida Kaskazini CCM, aliyejiuzulu Lazaro Nyalandu amefunguka na kukana kuwa katika Group la mtandao wa Kijamii WhatsApp na kusema kuwa hajawai kuwa kwenye Group hilo na kusema kuwa siasa za kuzushiana Mambo sio za kistaarabu na za kizamani.
e0a363862a4f75ea723b5cc774478acc.jpg
89db018c15cf7543b95a571f23c88910.jpg
Hahahahaha yaaani inaonekana kabisa ni fake
 
Mwene chungu

Mwene chungu

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2016
Messages
921
Likes
735
Points
180
Age
35
Mwene chungu

Mwene chungu

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2016
921 735 180
Hata mtoto ndogo anatambua ka Ni uzushi
 
agata edward

agata edward

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2014
Messages
4,464
Likes
5,748
Points
280
Age
28
agata edward

agata edward

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2014
4,464 5,748 280
huyu jamaa kakosa kiki ya kuhama chama kaona atukumbushe ....
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
21,602
Likes
63,405
Points
280
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
21,602 63,405 280
Angekaa kimya tu
Inaonesha anafikra zisizomuisha kusaka habari zake mitandaoni.

Haya mliomkaribisha mteteeni au!?

Hapa kazi tu
Ni kiboko
 
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2015
Messages
9,004
Likes
13,811
Points
280
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2015
9,004 13,811 280
Kuanzia simu yenyewe iliyotumika kuscreenshot utajua ni uongo laini kabisa..

Hizi zama kuna wajinga wengi sana..

Hilo kundi la akina Mbowe awepo mtumiaji wa Tecno hiyo ya bei chee..

Labda chadema taifa ya wafanyakazi wa ndani!
 
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
9,540
Likes
8,941
Points
280
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
9,540 8,941 280
Angekaa kimya tu
Inaonesha anafikra zisizomuisha kusaka habari zake mitandaoni.

Haya mliomkaribisha mteteeni au!?

Hapa kazi tu
Ni kiboko
Ssm tumebaki wachache tulio na akili zetu, wengi wetu tayari maiti..!
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
29,078
Likes
75,344
Points
280
Age
18
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
29,078 75,344 280
Angekaa kimya tu
Inaonesha anafikra zisizomuisha kusaka habari zake mitandaoni.

Haya mliomkaribisha mteteeni au!?

Hapa kazi tu
Ni kiboko
Kama sio za kweli lazima ajitokeze na kukanusha.

Wewe unataka akae kimya kama ninyi mnavyokaa kimya mkituhumiwa??

Mzima coco??
Miss you moree
 
mwambadog

mwambadog

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
1,751
Likes
1,400
Points
280
mwambadog

mwambadog

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
1,751 1,400 280
Aliyekuwa Mbunge wa Singida Kaskazini CCM, aliyejiuzulu Lazaro Nyalandu amefunguka na kukana kuwa katika Group la mtandao wa Kijamii WhatsApp na kusema kuwa hajawai kuwa kwenye Group hilo na kusema kuwa siasa za kuzushiana Mambo sio za kistaarabu na za kizamani.
e0a363862a4f75ea723b5cc774478acc.jpg
89db018c15cf7543b95a571f23c88910.jpg
group linawatu wa3 tu

maana hio 'you' huwa mwisho wa member

ccm vilaza
 

Forum statistics

Threads 1,237,721
Members 475,675
Posts 29,298,545