Lawrence Masha - Mfano wa Ulevi wa Madaraka. Ajitangaza mshindi Nyamagana!


Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Baba! Baba! Nafikiri leo ukiyakumbuka maneno yako, unajuuuuta kumfahamu Wenje! ha ha ha ha ha ha!


Mafisadi! Piga chini! Wezi! Piga chini! Majambazi! Piga chini! Wachakachuaji! Piga chini!

Wera weraaaaaa!
 
Last edited by a moderator:
M

Mabeja

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
10
Likes
0
Points
0
M

Mabeja

Member
Joined Nov 1, 2010
10 0 0
Huyu bwana anasema amepita bila kupingwa kumbe ilikuwa danganya toto. Cha moto amekiona na nadhani hatarudia tena. Ulikuwa ubunge wake wa kwanza na wa mwisho!! Hahahahahahahahahahahahaha. Huyu jamaa baba yake alikuwa UDP na acyually huyo mzee walikuwa ndiyo waasisis wa mageuzi ya vyama vya siasa kanda ya ziwa. Mtoto tunasikia ghafla akaibukia CCM. Nadhani amekiona cha mtema kuni!!
 
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
3,450
Likes
32
Points
0
Age
39
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2009
3,450 32 0
Huko aliko anajinyea kama siyo kujikojolea FISADI, mwanaharamu. Alimega mke wangu, mwacheni tu na bado. Ngoja kesi za ufisadi zifunguliwe bungeni atakiona cha moto
 
A

AMETHYST

Senior Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
112
Likes
1
Points
0
A

AMETHYST

Senior Member
Joined Sep 25, 2007
112 1 0
Baba! Baba! Nafikiri leo ukiyakumbuka maneno yako, unajuuuuta kumfahamu Wenje! ha ha ha ha ha ha!

YouTube - Nyamagana MP Lawrence Masha speaks (MichuziBlog)

Mafisadi! Piga chini! Wezi! Piga chini! Majambazi! Piga chini! Wachakachuaji! Piga chini!

Wera weraaaaaa!
THis You tube video clip will remain as a monument in the history of those irresponsible people who were given positions of trust and used them to please their boss regardless of the wananchi priorities..mbunge kijana mpuuzi kabisa kuwahi kutokea Tanzania, mwenye fitina na mlafi wa mali ya umma
 
Paka_Shume

Paka_Shume

Member
Joined
Jun 22, 2007
Messages
59
Likes
0
Points
13
Paka_Shume

Paka_Shume

Member
Joined Jun 22, 2007
59 0 13
hapo halipo leo akiiona hii video anabwabwaja machozi. Its a classic and a lesson to all CCM leaders who thought they will rule us to the end of time. "Its a new day, its a beautiful day".
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Huko aliko anajinyea kama siyo kujikojolea FISADI, mwanaharamu. Alimega mke wangu, mwacheni tu na bado. Ngoja kesi za ufisadi zifunguliwe bungeni atakiona cha moto
halafu ukamwacha aende zake????
tuuzie kesi hiyo kaka tuhangaike naye
 
V

valour

Senior Member
Joined
Aug 3, 2010
Messages
168
Likes
13
Points
35
V

valour

Senior Member
Joined Aug 3, 2010
168 13 35
This is a classic one; huwa naangalia viongozi wanaowatumia wananchi kwa ubinafsi wao, deep down in my heart huwa nawahurumia sana na kusema MWOGOPENI MUNGU. Kilichotokea kwa Masha kitakuwa fundisho kwa wengi.

Jana nilikuwa naangalia matokeo rasmi ameshindwa kwa tofauti ya takribani kura elfu 10, this is very serious ukilinganisha na mbunge wa CCM shinyanga aliyemshinda wa chadema kwa tofauti ya kura 204 tu.

MUNGU WETU AENDELEE KUTUPIGANIA WAPENDA MAGEUZI ILI HAKI ITENDEKE
 
Digna37

Digna37

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2010
Messages
723
Likes
45
Points
60
Digna37

Digna37

JF-Expert Member
Joined May 17, 2010
723 45 60
HAHAHAHAHAHAHAA! Aaaaaaaha HAHAHAHAHAH! Sijawahi kucheka kwa furaha kama nilipoangalia hiyo video clip. Hahahahahah! Hihihihi!!
 
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
3,450
Likes
32
Points
0
Age
39
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2009
3,450 32 0
Huko aliko anajinyea kama siyo kujikojolea FISADI, mwanaharamu. Alimega mke wangu, mwacheni tu na bado. Ngoja kesi za ufisadi zifunguliwe bungeni atakiona cha moto
Huyu hapo ndo mashaka na JK wanamega pamoja
simba.jpg
 
A

Aine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,607
Likes
9
Points
0
A

Aine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,607 9 0
Jamani jamani, ya kweli haya!kazi ipo bungeni mwaka huu, i wish i'd be there!
 
A

Aine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,607
Likes
9
Points
0
A

Aine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,607 9 0
Unbelievable! wow TANZANIA, Mungu tusamehe sana na usikumbuke maovu yetu
 
H

harrysonful

Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
34
Likes
0
Points
0
H

harrysonful

Member
Joined Oct 27, 2010
34 0 0
this is a classion one; huwa naangalia viongozi wanaowatumia wananchi kwa ubinafsi wao, deep down in my heart huwa nawahurumia sana na kusema mwogopeni mungu. Kilichotokea kwa masha kitakuwa fundisho kwa wengi.

Jana nilikuwa naangalia matokeo rasmi ameshindwa kwa tofauti ya takribani kura elfu 10, this is very serious ukilinganisha na mbunge wa ccm shinyanga aliyemshinda wa chadema kwa tofauti ya kura 204 tu.

Mungu wetu aendelee kutupigania wapenda mageuzi ili haki itendeke

nasema hao walotangaza shy ccm imeshinda ni maharamia,, tume iliwatagazia wananchi wa shy kuwa chadema imeshinda then tbc wakasema ccm imeshinda eti tume ilitangaza ili watawanyike.nasema kumamae waache kuwafanya watanzania ni kuku wa kisasa(bloilaz) tena waache upuuzi wa kijinga. Na machafuko yoote yaliyotokea na yatakayotokea shy atakae wajibika ni msimamizi wa tume kwa kutangaza ujinga na kutumika kisiasa..i say they have to pay 4 it. Shy komaeni nao hata kama watawauwa mtakumbukwa kwa kutetea haki za wengi
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
nasema hao walotangaza shy ccm imeshinda ni maharamia,, tume iliwatagazia wananchi wa shy kuwa chadema imeshinda then tbc wakasema ccm imeshinda eti tume ilitangaza ili watawanyike.nasema kumamae waache kuwafanya watanzania ni kuku wa kisasa(bloilaz) tena waache upuuzi wa kijinga. Na machafuko yoote yaliyotokea na yatakayotokea shy atakae wajibika ni msimamizi wa tume kwa kutangaza ujinga na kutumika kisiasa..i say they have to pay 4 it. Shy komaeni nao hata kama watawauwa mtakumbukwa kwa kutetea haki za wengi
Huu ni upuuzi wa hali ya juu na kucheza na haki za wananchi, huyo msimamizi anastahili viboko!
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Huyu hapo ndo mashaka na JK wanamega pamoja
simba.jpg
Heeh! kumbe ndio kinachomweka mjini......okay! I can connect a few dots! ndio maana aliwaasa akina mama wawanyime waume zao unyumba kama hawaisapoti CCM...kwa vile anaamini hiyo ni silaa kubwa sana....poor YOU, mwanamke ni zaidi ya "K".
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
THis You tube video clip will remain as a monument in the history of those irresponsible people who were given positions of trust and used them to please their boss regardless of the wananchi priorities..mbunge kijana mpuuzi kabisa kuwahi kutokea Tanzania, mwenye fitina na mlafi wa mali ya umma
Halafu huyo ndio unaambiwa alikuwa mmoja kati ya wale mawaziri 5 ambao JK alikuwa anawaona mashine kali, ha ha ha ha! Yaani hapo Wenje kaua ndege wawili kwa jiwe moja, JK na Masha wake..........ha ha ha ha! Deep Green Finance........EPA.
 

Forum statistics

Threads 1,237,797
Members 475,675
Posts 29,301,412