Lawrence masha, basil mramba, makongoro mahanga wapeta!!!!!!


Status
Not open for further replies.
ChingaMzalendo

ChingaMzalendo

Senior Member
Joined
Nov 9, 2008
Messages
193
Likes
0
Points
0
ChingaMzalendo

ChingaMzalendo

Senior Member
Joined Nov 9, 2008
193 0 0
Katika hali ya kutatanisha, kuna tetesi kutoka makao makuu ya NEC yanayohashiria kwamba, Hawa jamaa wamepita, lakini bado hawajatangaza rasmi, hebu wenye taarifa kamili watumwagie. Hii itakuwa ni tatizo kubwa
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,642
Likes
4,048
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,642 4,048 280
Mmmmmmmmmmmmmmmmmmhhhhhhhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!!!!!!!! Haya matokeo ya NEC ya Tanzania yanatia kichefuchefu. Kila baada ya masaa matokeo yanabadilika!!
 
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2010
Messages
1,686
Likes
45
Points
145
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2010
1,686 45 145
mkuu!!mwanza patawaka moto ikiwa ivo!!
 
Bhbm

Bhbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
716
Likes
20
Points
35
Bhbm

Bhbm

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
716 20 35
Jamani please mizaha mingine siyo mizuri msicheze na haki za watanzania jamani oooohhoooo
 
M

Mwessy

Member
Joined
Jan 20, 2009
Messages
14
Likes
0
Points
0
M

Mwessy

Member
Joined Jan 20, 2009
14 0 0
Bwanae, acheni blaablaa zenu, tunataka vitu vyenye uhakika na siyo tetesi. Habari tunazopeana humu sasa zinaanza kukosa maana.
 
D

dbwogi

Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
35
Likes
0
Points
0
D

dbwogi

Member
Joined Apr 16, 2010
35 0 0
Hakuna kitu kama hicho!!! acheni uzushi.............
 
K

Kisiwa

Senior Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
123
Likes
3
Points
35
K

Kisiwa

Senior Member
Joined Oct 18, 2010
123 3 35
Jamani paka ni mnyama mpole sana, ila jaribu cku moja umfungie kwenye chumba uanze kumtandika. walaah utafungua mlango mwenyewe! ipo cku wadanganyika watageuka paka
 
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2006
Messages
4,166
Likes
76
Points
145
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2006
4,166 76 145
Ngojeni matokeo rasmi ya tume!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Patawaka moto subiri kama habari hizi ni za kweli
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Ngoja tusubiri kusikia matokeo ya tume itakuwa ajabu kama matokeo yakitanganzwa na tume huku kwenye jimbo lenyewe hayajatangazwa
 
R

realtz7

Senior Member
Joined
Oct 23, 2010
Messages
110
Likes
0
Points
0
R

realtz7

Senior Member
Joined Oct 23, 2010
110 0 0
acha uvumi usikuwa na maana fanyia jambo kazi ndo utoe! au liwe karibia na ukweli,
 
T

Tasia I

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2010
Messages
1,226
Likes
8
Points
135
T

Tasia I

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2010
1,226 8 135
Katika hali ya kutatanisha, kuna tetesi kutoka makao makuu ya NEC yanayohashiria kwamba, Hawa jamaa wamepita, lakini bado hawajatangaza rasmi, hebu wenye taarifa kamili watumwagie. Hii itakuwa ni tatizo kubwa
Bwana chinga em acha ushabiki wa kipropaganda! unaandika heading as ifkitu ni official? ujue kwa sasa mtasikia mengi sana jamanio ila kuweni wavumilivu na msikubali kucharuktu ovyo!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280
Hizi taarifa sasa tusubiri matokeo kwa nini hata mimi nimetumiwa sms na mtu aliyeko ndani ya JUmba la manispaa ya Arusha ambaye amedai Msimamizi tayari kamtangaza Lema kuwa mbunge lakini CCM sasa wamemzuia asitoke ndani ya chumba ili maboksi yafunguliwe na kuhesabiwa tena...............
 
Mtumpole

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,520
Likes
157
Points
160
Mtumpole

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,520 157 160
Acha kudanganya watu, Mramba ameshindwa. ASUBIRIE KWENDA JELA.
 
Sisimizi

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2009
Messages
490
Likes
14
Points
35
Sisimizi

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2009
490 14 35
Tunakoipeleka JF siko kwenyewe jamani! Uzushi hautusaidii!!!!!!
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
Katika hali ya kutatanisha, kuna tetesi kutoka makao makuu ya NEC yanayohashiria kwamba, Hawa jamaa wamepita, lakini bado hawajatangaza rasmi, hebu wenye taarifa kamili watumwagie. Hii itakuwa ni tatizo kubwa
This might not be true coz the most recent reports indicate that all those have been unsuccessful.
 
T

TanzActive

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
350
Likes
0
Points
33
T

TanzActive

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
350 0 33
Katika hali ya kutatanisha, kuna tetesi kutoka makao makuu ya NEC yanayohashiria kwamba, Hawa jamaa wamepita, lakini bado hawajatangaza rasmi, hebu wenye taarifa kamili watumwagie. Hii itakuwa ni tatizo kubwa
Nec makao makuu hawamtangazi Mbunge , wanachakachua matokeo ya urahisi , Msimamizi wa uchaguzi wa jimbo ndo mwenye mamlaka kisheria kumtangaza mshindi wa ubunge

Chinga nenda ukosome kwanza , usikimbilia biashara ya mkononi tu
 
Sir John

Sir John

Senior Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
177
Likes
0
Points
0
Sir John

Sir John

Senior Member
Joined Aug 19, 2010
177 0 0
Kama mtu hana uhakika na information just shut the f**** coz mnaharibu kabisa umuhimu wa hili jukwaa!
Pls let post reliable infomartion si mtu unakurupuka na kupost upuuuzi.
 
1

1954

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
5,472
Likes
3,141
Points
280
1

1954

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
5,472 3,141 280
JAMII FORUMS naipenda mno. lakini sasa nimeanza kupatwa na wasiwasi mkubwa kuhusu namna watu wanavyoichezea. Wanapost vitu vya uongo visivyofanyiwa utafiti. Hii ni mbaya sana. Kwa wengi wetu Jamii forums ilipaswa itumike vema kwani hii ni social media ambapo watu wasiopata nafasi kwenye media za kawaida hapa ndipo wanapotoa maoni yao. Ni ajabu kwamba sasa Jamii forums inageuzwa kuwa kichaka cha porojo na uongo huku baadhi wakitumia vibaya uhuru wa wa kutoa maoni na mawazo. Kwa hakika inasikitisha mno.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,251,865
Members 481,917
Posts 29,788,241