Lawrence Masha ajivua uanachama wa CHADEMA. Adai hawana nia ya kushika dola!


WAZIWAZI

WAZIWAZI

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
1,627
Likes
1,096
Points
280
WAZIWAZI

WAZIWAZI

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
1,627 1,096 280
Bro kuwa mpinzani sio kitu cha spoti spoti..sasa ukiwa unategemea maslahi fulani
opposition hapakufai
sijagusia upinzani kaka nimegusia wale watu, sio watu smart kama akina Mnyika walioamua kujikalia kimya siku ziende maana genge la majizi limeshika himaya pale Ufipa.
 

Forum statistics

Threads 1,251,860
Members 481,917
Posts 29,788,022