Law school of Tanzania among the best institution in Tanzania.

Statesman

JF-Expert Member
Feb 17, 2012
22,852
2,000
nisiache kuwapa sifa zao zinazostahili ila isiwe chanzo cha kuvuruga utaratibu mzuri unaoendelea na kuanza kufanya madudu kama taasisi nyingine.

Naweza kusema ni mojawapo ya taasisi bora kabisa nchini inayotoa huduma zake bila upendeleo wala kuangalia wajihi, ubini wala uwezo wa mtolewa huduma...kwa kiwango chake inatoa haki kwa wote kwa kuzingatia vigezo.

Ni dhahiri wasimamizi wa hii taasisi wanastahili sifa ya kipekee na kuendelea kuwepo katika eneo lao la kazi kwani wanautendaji bora kabisa.

Nawatakieni sikukuu njema kabisa ya mwisho na mwanzo wa mwaka 2014

R.I.P Madiba.
 

quimby_joey

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
380
250
Kuna jamaa toka Cohort ya 3 anashikwa Legal Drafting hadi leo kwingine kote yuko safi. Ni mara zaidi ya 5 sasa anarudia LD. Labda ungefafanua kidogo maneno yako
 

Jaber Job

Senior Member
Oct 2, 2013
121
0
Weka picha

ImageUploadedByJamiiForums1386736673.349371.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom