Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Laughter series:Another lesson from monkeys

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kwetunikwetu, Apr 1, 2009.

  1. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Carefull, animal adult content!!
    Sidhani kama ina tatizo, ila naweza kupingwa, ndio demokrasia!!

    Nimejiuliza maswali mengi nimeshindwa kufikia muafaka, labda wengine pia wasaidie. Embu cheki hiyo attachment!!

    1. Huyu nyani mdogo inawezekana yule in mama yake yuko na jamaa ambaye sie baba yake? Sina hakika kama nyani ni wachoyo i.e. kila mtu na totoz yake

    2. Au bwana mdogo stimu zilimpanda nae akawa ana-beep ili jamaa amuachie?

    3. Au bwana mdogo aliona jamaa anawayeyusha?

    Enjoy............................
     

    Attached Files:

  2. senator

    senator JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2009
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hahahahaha! very very fun mtu wangu..naona watu waogopa toka mdau naniii aweke kimeta kwenye ile attachment watu kwikwwi kwik hawataki kufunga attachment nowdays...but zis one is very funny! huyo nyani mdogo anawivu tu mana kambeep kidume starehe yote ikapotea
     
Loading...