Lau masha kurudi bungeni 2010 na kuwa waziri


BigTime

BigTime

Member
Joined
Sep 17, 2008
Messages
43
Likes
0
Points
0
BigTime

BigTime

Member
Joined Sep 17, 2008
43 0 0
Wadau nimesikia hizi habari kitaa (not from a valid source) kuwa Kikwete kikatiba ana nafasi kumi za kuteua wabunge awatakao, kumbuka mwaka 2005 alimteua Kingunge Ngomable Mwiru kuwa mbunge. Kwa hiyo katika hao wateuliwao this time na Lawrence Masha yumo, ukistaajabu ya Musa......

Habari ndo hiyo...
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,881
Likes
305
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,881 305 180
It does not matter anymore ... Masha Lawrence has failed politically!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
It does not matter anymore ... Masha Lawrence has failed politically!
To add on top of that even if Masha returns back in the Parliament he wont make any impact at all coz he has failed politically
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,583
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,583 280
hata amchague mkewe kuwa waziri wa fedha to me kikwete is just another nightmare to this country hana jipya
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
CCM nimeshasema hawana kazi za maslahi ya nchi hii. Imeshakuwa ni nchi ya watu wachache.

Na tusubiri tu natural kalamity kama hatutawang'oa hawa jamaa.
Kama watanzania tungekuwa macho CCM ingekuwa kaburini tangu mwaka huu. lakini kwa vile hatutaki, basi tusubiri tu Mungu aamue mwenyewe.

Lakini CCM jamani imezidi!!! Jamani Imezidi kuwa kihiyo!
Tatizo ni kwamba viongozi wa juu ni wasomi amabo hawakutafuta elimu ila walipewa tu! hivyo hawajui lolote (Yaani wapi wanaenda na wapi tuende, ili iwe nini. ) Ili mradi tu watoto wao wananawiri
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,690
Likes
2,617
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,690 2,617 280
To add on top of that even if Masha returns back in the Parliament he wont make any impact at all coz he has failed politically
To add on top of that even if Masha returns back the we'll not be the same!!coz Nyamagana residential have said no!!
 
M

Munghiki

Senior Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
153
Likes
2
Points
35
M

Munghiki

Senior Member
Joined Oct 10, 2010
153 2 35
abvious hilo nilitarajia ili chichim kulinda ufisadi wao tna in same ministry as he was!
 
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2008
Messages
3,162
Likes
611
Points
280
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2008
3,162 611 280
Hiyo noma, jamaa hawamtaki tu wangemtaka wangekomaa na la wenje sio raia kabla hata hawajafika kwa wananchi kuamua

Wamemtoa kafara huyo
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
136
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 136 160
Wananchi wa nyamagana wamekwisha muabisha!!! Arudi asirudi sawa tu!! Wananchi wamemdhihirishia prezidaa kuwa machagua yake ni bomu; akiwarudisha anajichimbia kaburi lake mwenyewe!!!

Hii nchi with CCM in power ni janga la kitaifa...:doh:
 
kaburunye

kaburunye

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
675
Likes
8
Points
0
kaburunye

kaburunye

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
675 8 0
Sidhani. Nimeota usiku wa leo kuwa nilikuwa namhoji Masha kuwa ana mpango gani baada ya kuanguka ubunge na akanijibu kuwa yeye ni kijana milionea na anarudi ku-practice u-lawyer wake. Sijui hii ndoto ni ya kweli au ilitokana na ugali niliotwanga kabla ya kulala.

Lakini juzi niliota Sita kaukosa ubunge na kweli imetokea. Nilifundishwa kanisani kuwa ndoto ni bayana. Tusubiri tuone
 
dkims

dkims

Senior Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
148
Likes
3
Points
35
dkims

dkims

Senior Member
Joined Mar 25, 2010
148 3 35
Sidhani. Nimeota usiku wa leo kuwa nilikuwa namhoji Masha kuwa ana mpango gani baada ya kuanguka ubunge na akanijibu kuwa yeye ni kijana milionea na anarudi ku-practice u-lawyer wake. Sijui hii ndoto ni ya kweli au ilitokana na ugali niliotwanga kabla ya kulala.

Lakini juzi niliota Sita kaukosa ubunge na kweli imetokea. Nilifundishwa kanisani kuwa ndoto ni bayana. Tusubiri tuone

sijui bado unaota, amka tafadhali.!!!!!!!!!!
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,224
Likes
7,041
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,224 7,041 280
Sidhani. Nimeota usiku wa leo kuwa nilikuwa namhoji Masha kuwa ana mpango gani baada ya kuanguka ubunge na akanijibu kuwa yeye ni kijana milionea na anarudi ku-practice u-lawyer wake. Sijui hii ndoto ni ya kweli au ilitokana na ugali niliotwanga kabla ya kulala.

Lakini juzi niliota Sita kaukosa ubunge na kweli imetokea. Nilifundishwa kanisani kuwa ndoto ni bayana. Tusubiri tuone
Ndoto yako sio kweli....ni mbunge wa Urambo
 

Forum statistics

Threads 1,235,776
Members 474,742
Posts 29,235,109