Lau Masha aibuka na Tamko - huku ni kutukana Watanzania?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lau Masha aibuka na Tamko - huku ni kutukana Watanzania??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lucchese DeCavalcante, Jan 18, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,473
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa aliyefulia kisiasa ameandika hivi kwenye facebook page yake haya...

    "As Tanzanian's we need to seriously consider what it is we want and how. Irregardless of political party or faith we only have one Country, let us serve it!"
    AND
    "Nothing in all the world is more dangerous than sincere ignorance and conscientious stupidity." Martin Luther King, Jr."

    SOURCE:Lau Masha facebook wall's post
     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,933
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    it is obvious... hata wakulima wa mahindi pale kibaigwa wanalijua hili.......
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,709
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kama ana refer kwa CCM nitamuelewa hasa statement hii "Nothing in all the world is more dangerous than sincere ignorance and conscientious stupidity."
     
  4. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Aliandika akiwa Rose garden/Giraffe so not to blame!!
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,357
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kwani yeye sio mtanzania?
     
  6. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,049
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    kama kawalenga wakina makamba sawa
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,837
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    jamani tuache ushabiki na kuwa baised bila sababu... Lau quote an icon na pia ameweka quote yake, zote hazina tatizo na ameanza kusema "as tanzanians, we...."

    i see nothing wrong with what he posted unless kama tuna shida nyingine binafsi

    Hilo la kufulia kisiasa, its not a big deal, ni bora ufulie kisiasa kuliko kiuchumi au kiutaalam/profession
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Kwanza mbona kamnukuu Luther King?
    kumbe ni mzee ya copy&paste eeh?
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,357
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Generally kuliko kufulia "kichwani" hapa naona ni kama watu wana ugomvi/chuki binafsi tu na masha!
    Acheni atoe maoni yake ni mtanzania pia,tatizo lake ni kwamba alipo kuwa kiongozi alishindwa kufanya cha maana kama anavo ongea ila haimaanishi hawezi kuongea mambo ya maana
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,357
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Nothing is new in this world,yawezekana unachowaza kikawa kimesha wekwa kwenye vitabu na wavumbuzi wa enzi hizo
     
  11. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    A man from No where!
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,357
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135


    "Nothing in all the world is more dangerous than sincere ignorance and conscientious stupidity." Martin Luther King, Jr.


    Hiyo kaweka tena,kuonesha kwamba ni kweli ana copy,so far so good
     
  13. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,634
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    kaishiwa huyo
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,357
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hahahahaha,tabasamu lako hilo ni balaa
     
  15. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Who is Lau Masha??:eyeroll1:
     
  16. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,498
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    anataka kujiongezea airtime
     
  17. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Alikuwa Rainbow!!!
     
  18. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 370
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Nafiki rtafiki zake wamkumbushe kuchange information zake kwenye facebook maana bado zina someka yeye ni waziri wa mambo ya ndani.
    Kuhusiana na comment yake kwangu mimi no comment ana uhuru wake wa kushare yaliyomoyoni mwake na jamaa zake ingawa kisiasa simkubali
     
  19. m

    mapambano JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Badala ya kujadili content, mmebaki kujadili mtu binafsi na ushabiki wa vyama vya siasa...Great Stinkers!
     
  20. amanibaraka

    amanibaraka JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu umekosa vya ku post humu?

     
Loading...