Laptop yangu haiwaki mpaka nichomeke adapter, tatizo nini?

issa mweusi

JF-Expert Member
May 31, 2015
1,480
2,000
Naombeni msaada,laptop YANGU imegoma kuwaka kawaida hadi uchomeke adopter,tatizo ni nini?tatizo Lina siku ya tatu na ilikua haisumbua hapo mwanzo
 

py thon

JF-Expert Member
Sep 11, 2016
2,469
2,000
Chomoa betri kisha weka adapter washa laptop itaweka

Betri hiyo itupe tafuta mpyal
 

ZamdaIssa

JF-Expert Member
Nov 10, 2015
842
1,000
Mi yakwangu imezima ghafla tu,haiwaki kabisaa,ilianza kupiga kelele kama gari inarudi Rivasi huku ikiwaka taa na kuzima,mpaka leo kimyaa..sijui tatizo nini.Nisaidieni
 

py thon

JF-Expert Member
Sep 11, 2016
2,469
2,000
Mi yakwangu imezima ghafla tu,haiwaki kabisaa,ilianza kupiga kelele kama gari inarudi Rivasi huku ikiwaka taa na kuzima,mpaka leo kimyaa..sijui tatizo nini.Nisaidieni
Processor hiyo

Huenda imekufa au tafuta fluid pakaa kwenye processor na safisha CPU fan kama isipowaka..tafuta processor mpya lkn nakushauri bora ununue laptop mpya kuliko kununua processor
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom