Laptop ya Dell wanashusha Vipi window na kupachika nyingine nini Faida ya kuweka window nyingine?

kesho kutwa

JF-Expert Member
Dec 7, 2016
1,061
2,000
Wakuu Naomba kujuzwa huu utaaalam process yake inakuaje na nini Faida yake na kwa laptop ambayo inasumbua program ya wireless connection na USB linakua kimepona ? Karibuni mafundi wakongwe
 

Chief-Mkwawa

Platinum Member
May 25, 2011
22,320
2,000
hayo matatizo hayahusiani na windows na hata ukieka windows mpya haitasaidia, hayo ni matatizo ya driver, eka driver mpya inaweza kaa vizuri. kwa msaada zaidi tuma full model ya laptop yako
 

kesho kutwa

JF-Expert Member
Dec 7, 2016
1,061
2,000
Mkuu nimejaribu drivers mbali media zinaniambia format not supported sa Sijui shida ni nini
 

Chief-Mkwawa

Platinum Member
May 25, 2011
22,320
2,000
Niliwai kujaribu kama izo izo zikafeli mkuu nifanyaje?
haziwezi kufeli mkuu unless una tatizo la hardware maana hio ni official site ya dell.

alternative click start halafu search device manager, ikija ifungue halafu chagua network adapters then utaiona hardware ya wifi yako, jaribu kuitumia hio kwenye kusearch driver yake.
 

kesho kutwa

JF-Expert Member
Dec 7, 2016
1,061
2,000
haziwezi kufeli mkuu unless una tatizo la hardware maana hio ni official site ya dell.

alternative click start halafu search device manager, ikija ifungue halafu chagua network adapters then utaiona hardware ya wifi yako, jaribu kuitumia hio kwenye kusearch driver yake.
Asante Ngoja Nijaribu mkuu
 

kesho kutwa

JF-Expert Member
Dec 7, 2016
1,061
2,000
haziwezi kufeli mkuu unless una tatizo la hardware maana hio ni official site ya dell.

alternative click start halafu search device manager, ikija ifungue halafu chagua network adapters then utaiona hardware ya wifi yako, jaribu kuitumia hio kwenye kusearch driver yake.
Mkuu nakuta menu ya device kwa luga ya kifaransa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom