Lanmine sniffer rats from morogoro trained to clear mines in mozambique


eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
5,453
Likes
2,780
Points
280
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
5,453 2,780 280
A very unique project ever heard.
Bravo Sokoine University of Agriculture, you are going to rescue a lot of people from serious injuries and death.
Hongera sana.


Ustaadh, may u check the title of your thread.
 
papason

papason

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
2,483
Likes
840
Points
280
papason

papason

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
2,483 840 280
Wiziiii mtupuuu yaani hao panya buku wameshindwa mabom ya mbagala (tena makubwa na mazito, located few centimetres from the surface) wataweza Mozambique landmines ( which are small ones, light weighted, located some how deeper from the surface) hizi ni porojo tuuu hivi ustadhi unafikiri msumbiji hawana chuo chao cha sokoine? kinachoweza kuwa train hao panya bukuu
 
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
5,453
Likes
2,780
Points
280
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
5,453 2,780 280
Wiziiii mtupuuu yaani hao panya buku wameshindwa mabom ya mbagala (tena makubwa na mazito, located few centimetres from the surface) wataweza Mozambique landmines ( which are small ones, light weighted, located some how deeper from the surface) hizi ni porojo tuuu hivi ustadhi unafikiri msumbiji hawana chuo chao cha sokoine? kinachoweza kuwa train hao panya bukuu
Una haki ya kutoa maoni yako.
Lkn kwa wale ambao wanajua madhara ya hayo mabomu ktk nchi za Angola na Msumbiji, watasema SUA ni mkombozi.
Kwa taarifa tu, SUA wamepata mkataba wa kutegua mabomu mpaka Cambodia.
 

Forum statistics

Threads 1,205,549
Members 457,980
Posts 28,197,464