Lamborghini langu hili hapa


afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
mmmmhhhh Ivunga naona X-MASS presents zimeanza kuingia mapema haya bwana..
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
unataka kusema una zawadi nyingine ya ticket ta kwenda kuangalia car racing ??
duuuhh ndugu yangu ka unayaziada usisahau kipandee hii asante
hahah lol
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,372
Likes
31,586
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,372 31,586 280
unataka kusema una zawadi nyingine ya ticket ta kwenda kuangalia car racing ??
Duuuhh ndugu yangu ka unayaziada usisahau kipandee hii asante
hahah lol
hahahhah!! Ngoja ni kupm tuongee vizuri..some time inabidi utoke kivingine au unasemaje?
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,372
Likes
31,586
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,372 31,586 280
unataka kusema una zawadi nyingine ya ticket ta kwenda kuangalia car racing ??
duuuhh ndugu yangu ka unayaziada usisahau kipandee hii asante
hahah lol
hii hapa vipi?
0026-800x600.jpg
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,753
Likes
46,154
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,753 46,154 280
Hiyo ni Diablo, Gallardo, au Murcielago?
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
hahahhah!! Ngoja ni kupm tuongee vizuri..some time inabidi utoke kivingine au unasemaje?
mmmhhhh kwakeli we ukipeleka kwenye car racing mambo mengi yatakuwa "ndio mzee" hahahahh lol
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,753
Likes
46,154
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,753 46,154 280
mmhhh ni gari lina matairi..

hayo majini ya kigeni ni magumu sana ..
unaweza kunitafsiria ?
Hayo ni majina ya modeli za Lamborghini. Sasa sijui kama yanazo tafsiri zake kwa Kiswahili. Tusubiri wadau wengine pengine anaweza kuwepo anayejua.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
Hayo ni majina ya modeli za Lamborghini. Sasa sijui kama yanazo tafsiri zake kwa Kiswahili. Tusubiri wadau wengine pengine anaweza kuwepo anayejua.
mmmmhhh haya bwana..
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,695
Likes
359
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,695 359 180
Lamborghini hapo ni gari au ni huyo dada?
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Hivi lamborghini kwa kiswahili inaitwaje vile???
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
Hivi lamborghini kwa kiswahili inaitwaje vile???
hahahaah lol nilizani ni mi tu naoana hii lugha ya wageni ni ngumu lol
na dhani inaitwa Lamboriginii.......
mmmhhh au muulize Tigger hapo juu naona ye mtaalum lol
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,753
Likes
46,154
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,753 46,154 280
hahahaah lol nilizani ni mi tu naoana hii lugha ya wageni ni ngumu lol
na dhani inaitwa Lamboriginii.......
mmmhhh au muulize Tigger hapo juu naona ye mtaalum lol
Kwani Land Rover au Scania kwa Kiswahili yanaitwaje?
 

Forum statistics

Threads 1,235,535
Members 474,641
Posts 29,225,946