Laizer: Nchi hii ukiwa mwezi ndio unapewa promotion.


M

Mzee Uchwara

Senior Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
119
Likes
0
Points
0
M

Mzee Uchwara

Senior Member
Joined Oct 28, 2013
119 0 0
Akichangia bungeni leo mbunge laizer akichangia kwa uchungu, ubadhilifu unaoendela kutokea katika almashauri zetu nchini na wahusika kutofanywa chochote na kuamishwa na kupeleka sehemu nyingine. Je kweli serikari ina nia ya dhati? Nawasilisha.
 
M

Mzee Mzima

Senior Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
159
Likes
1
Points
35
M

Mzee Mzima

Senior Member
Joined Mar 31, 2008
159 1 35
ndio maana wanaendelea kuwepo
 
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
686
Likes
3
Points
0
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
686 3 0
Akichangia bungeni leo mbunge laizer akichangia kwa uchungu, ubadhilifu unaoendela kutokea katika almashauri zetu nchini na wahusika kutofanywa chochote na kuamishwa na kupeleka sehemu nyingine. Je kweli serikari ina nia ya dhati? Nawasilisha.
Kuna uzi umeondolewa humu ambapo Naibu Spika amewafananisha Wabunge wa CCM na woh woh woh!
 

Forum statistics

Threads 1,272,324
Members 489,924
Posts 30,447,451