Laiti wapinzani wangekuwa serious


M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2009
Messages
669
Likes
13
Points
35
M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2009
669 13 35
Laiti wapinzani wangekuwa serious kipindi hiki wangechukua nchi kiulaini, ila vyama vyao vinakasoro za wazi kubwa, mfano, chadema, ukabila. CUF udini.

This was their time ila they need first to solve their internal open problems then ndo waje na mgombea potential. CCM wameprove big weakness this time since Kikwete got into power.

Bt i m so sad i don know who will save our nation. Anyway, we r coming home we will try.
 
The Spit

The Spit

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
418
Likes
49
Points
45
The Spit

The Spit

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
418 49 45
straight to hell....you aren't well come home,,.....we don't need clowns like you!..g''''damn
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Sidhani na unachojaribu kusema!! Nchi ni yangu na yako!! Umaskini ni wangu na wako sio wa wapinzani kama unavyosema!! MAgeuzi ya kifikra lazima uwe nayo kwanza. Khanga, t.shirt, uongaji wa kijinga hata roli la pipi. HAtutaendelea kwa mtindo huu. Usifikiri vidonda vya CCM walivyotengeneza vitapona sasa hivi. namaanisha pesa waliotumia utalipa mimi na wewe. Si kitu cha kushabikia. HILI NI JANGA LINGINE. POLE
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
238
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 238 160
Tread kama hizi ni za kuzi'close tu. Tunazungumzia matokeo yeye anaturudisha nyuma kabisa.
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
Laiti wapinzani wangekuwa serious kipindi hiki wangechukua nchi kiulaini, ila vyama vyao vinakasoro za wazi kubwa, mfano, chadema, ukabila. CUF udini.

This was their time ila they need first to solve their internal open problems then ndo waje na mgombea potential. CCM wameprove big weakness this time since Kikwete got into power.

Bt i m so sad i don know who will save our nation. Anyway, we r coming home we will try.
wanaccm wanafiki huwa mnaboa sana mnavyopretend kuwa mna nia nzuri na upinzani.
 
M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2009
Messages
669
Likes
13
Points
35
M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2009
669 13 35
Sidhani na unachojaribu kusema!! Nchi ni yangu na yako!! Umaskini ni wangu na wako sio wa wapinzani kama unavyosema!! MAgeuzi ya kifikra lazima uwe nayo kwanza. Khanga, t.shirt, uongaji wa kijinga hata roli la pipi. HAtutaendelea kwa mtindo huu. Usifikiri vidonda vya CCM walivyotengeneza vitapona sasa hivi. namaanisha pesa waliotumia utalipa mimi na wewe. Si kitu cha kushabikia. HILI NI JANGA LINGINE. POLE
Mie najaribu kuwa fair, watu humu ni washabiki sana wa chama kimoja lakini hawaelezi ukweli. Sisemi ccm ni wazuri, hata kidogo simkubali JK. Lakini siwezi tu kukubali chadema au cuf eti sababu ccm ni wabaya, I thank God i m a bit educated i know how to follow events and read news. Always sitaficha whtever bad i c in our political parties.
Tuache ushabiki usiojenga, huu ndo umetufikisha kwenye hali hii mbaya. Wananchi wetu wako too illiterate hawatambui nani wakumpigia kura, ndo maana watu kama kina captain komba leo ni wabunge, nasikia hata kina sugu pia wanaenda bungeni. Tumegeuza bunge kuwa sehemu ya ufahari na pa kutafutia pesa na sio public serving place. We have even lost strong institutionalism in our country bse of this ushabiki.

Hebu mjaribu ku behave as civilized pple hapa JF ili tuwavutie wengi pia wajiunge na JF na sio waone ni jukwaa la washabiki wa chadema tu.

"If U Stand for the truth U will always stand alone" (lucky philip dube).
 
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
3,009
Likes
22
Points
135
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
3,009 22 135
wanaccm wanafiki huwa mnaboa sana mnavyopretend kuwa mna nia nzuri na upinzani.
Kumbe umemgundua huyu dada wa Pemba eeeh? Mnafiki tu. Kama anasema kuna weakness kwenye uongozi wa JK mbona anamsapoti?
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
Mie najaribu kuwa fair, watu humu ni washabiki sana wa chama kimoja lakini hawaelezi ukweli. Sisemi ccm ni wazuri, hata kidogo simkubali JK. Lakini siwezi tu kukubali chadema au cuf eti sababu ccm ni wabaya, I thank God i m a bit educated i know how to follow events and read news. .
Acha unafiki fisadi la kutupwa wewe
 
M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2009
Messages
669
Likes
13
Points
35
M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2009
669 13 35
Sidhani na unachojaribu kusema!! Nchi ni yangu na yako!! Umaskini ni wangu na wako sio wa wapinzani kama unavyosema!! MAgeuzi ya kifikra lazima uwe nayo kwanza. Khanga, t.shirt, uongaji wa kijinga hata roli la pipi. HAtutaendelea kwa mtindo huu. Usifikiri vidonda vya CCM walivyotengeneza vitapona sasa hivi. namaanisha pesa waliotumia utalipa mimi na wewe. Si kitu cha kushabikia. HILI NI JANGA LINGINE. POLE
Mie najaribu kuwa fair, watu humu ni washabiki sana wa chama kimoja lakini hawaelezi ukweli. Sisemi ccm ni wazuri, hata kidogo simkubali JK. Lakini siwezi tu kukubali chadema au cuf eti sababu ccm ni wabaya, I thank God i m a bit educated i know how to follow events and read news. Always sitaficha whtever bad i c in our political parties.
Tuache ushabiki usiojenga, huu ndo umetufikisha kwenye hali hii mbaya. Wananchi wetu wako too illiterate hawatambui nani wakumpigia kura, ndo maana watu kama kina captain komba leo ni wabunge, nasikia hata kina sugu pia wanaenda bungeni. Tumegeuza bunge kuwa sehemu ya ufahari na pa kutafutia pesa na sio public serving place. We have even lost strong institutionalism in our country bse of this ushabiki.

Hebu mjaribu ku behave as civilized pple hapa JF ili tuwavutie wengi pia wajiunge na JF na sio waone ni jukwaa la washabiki wa chadema tu.

"If U Stand for the truth U will always stand alone" (lucky philip dube).
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
Hebu mjaribu ku behave as civilized pple hapa JF ili tuwavutie wengi pia wajiunge na JF na sio waone ni jukwaa la washabiki wa chadema tu.

.
Mafisadi mpotelee huko huko kwenye ufisadi wenu
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
198
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 198 160
Mie najaribu kuwa fair, watu humu ni washabiki sana wa chama kimoja lakini hawaelezi ukweli. Sisemi ccm ni wazuri, hata kidogo simkubali JK. Lakini siwezi tu kukubali chadema au cuf eti sababu ccm ni wabaya, I thank God i m a bit educated i know how to follow events and read news. Always sitaficha whtever bad i c in our political parties.
Tuache ushabiki usiojenga, huu ndo umetufikisha kwenye hali hii mbaya. Wananchi wetu wako too illiterate hawatambui nani wakumpigia kura, ndo maana watu kama kina captain komba leo ni wabunge, nasikia hata kina sugu pia wanaenda bungeni. Tumegeuza bunge kuwa sehemu ya ufahari na pa kutafutia pesa na sio public serving place. We have even lost strong institutionalism in our country bse of this ushabiki.

Hebu mjaribu ku behave as civilized pple hapa JF ili tuwavutie wengi pia wajiunge na JF na sio waone ni jukwaa la washabiki wa chadema tu.

"If U Stand for the truth U will always stand alone" (lucky philip dube).
upuuuzi, hakuna muda wakujadili mawazo yawajinga
 
M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2009
Messages
669
Likes
13
Points
35
M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2009
669 13 35
upuuuzi, hakuna muda wakujadili mawazo yawajinga
Najua wewe unaumia kwa slaa kukosa urais, pole, bt nakushauri chochote unachokifanya kifanye kwa utaifa wa juu ili uweze angalau kusema nilichangia hiki katika nchi yangu, kuliko kukaa na kulalamika kila siku.
 
Profesa

Profesa

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
903
Likes
96
Points
45
Profesa

Profesa

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
903 96 45
Mama nalia naomba uelewe kitu kimoja, mafanikio yanayoonyshwa na upinzani ni makubwa katika historia ya Tanzania Bara, haijawahi kutokea. Ninajaribu kutafuta nukuu ya Mwalimu Nyerere sijaipata, pamoja na madhabifu yake mengine, bado alikuwa mtu anaeweka kuwa muwazi na mkweli nadhani hiyo ndiyo tofauti kubwa saaaana kati ya ke na hivi vimeo vinghine, viwe vya upinzani au vya watawala.
Ninachokiona wananchi wanahitaji kuamka zaidi, vyama vya upinzani vinahitaji kukusanya rasilimali nyingi zaidi, ili viweze kufikia majombo mengi hadi vijijini kipindi chote, sio kusubiri uchaguzi, na kuhakikisha wanaimarisha vyama vyao.
MFANO CHADEMA wanapaswa wasilale sasa, waendelee na mikakati hata baada ya uchaguzi, kuinua kipato cha chama, kuongeza wanachama maana wengi waliokipigia CHADEMA si wanachama ndio maajabu yake, na kuimarisha mipango na mikakati ya chama tayari kwa 2015
 
X

xhera

Member
Joined
Jan 21, 2010
Messages
14
Likes
0
Points
0
X

xhera

Member
Joined Jan 21, 2010
14 0 0
wewe mamanalia lia ukichoka nyamaza..............acha kuvuruga stimu za watu
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
Huyu dada jana usiku alisema yuko Hong Kong huenda ni kwa hisani ya mafisadi
hayuko hong kong huyu

Yupo bongo na ni kati ya timu ya mafisadi iliyoletwa hapa kuvuruga mambo
 
Profesa

Profesa

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
903
Likes
96
Points
45
Profesa

Profesa

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
903 96 45
Ndibalema, namuona anapoint, ila anatatizo moja, expectations zake ziko juu kupita maelezo, so kwa kiasi fulani anaboa na sio mtu wa kumuamini kama wewe ndio mgombea na yeye ndiye supporter wako.... I mean kwa kuwa na hisia badala ya fact kama anvyoonekana
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
Ndibalema, namuona anapoint, ila anatatizo moja, expectations zake ziko juu kupita maelezo, so kwa kiasi fulani anaboa na sio mtu wa kumuamini kama wewe ndio mgombea na yeye ndiye supporter wako.... I mean kwa kuwa na hisia badala ya fact kama anvyoonekana
crap o malt
 

Forum statistics

Threads 1,249,667
Members 480,998
Posts 29,706,774