Laiti mke ama mumeo angeona maisha unayoishi ofisini leo ungekuwa na ndoa bado?


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
41,056
Likes
9,243
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
41,056 9,243 280
Kuna wanaume kwa wanawake wengi walio kwenye ndoa wanavyoishi maofisini laiti wenza wao wangekuwa karibu nahisi asilimia nyingi wangekuwa juu ya kitanzi cha ndoa.

Kuna watu maofisini wake kwa waume za watu wanaitana sweetbaby, honey na mbaya zaidi kuna ambao wanashikana shikana kama hawajaolewa ama kuoa na wengine lunch time huamua kujifungia ndani ya ofisi kabisa eti wanapiga story ghafla mazungumzo yanakatika kunaashiria ishara ya ukimya, kama una shida ya dharura utapiga hodi mpaka basi..

Baada ya lunch time unashangaa wanatoka kwa kuagana ati ulikuwa wapi wewe, kilichofanyika mnajua.

Wanandoa embu jiulizeni sasa mnavyojiachia ovyo jamani wakati wewe mke wa mtu ama mume wa mtu unamwita mfagiaji king'ast na mchana mnajifungia ofisini, hizo ofisi kweli ama lah..... Mi nahisi lile saa limoja la lunch linachangia sana kuambukiza UKIMWI kwenye familia. Kumbuka muda huo ni ngumu sana kukumbuka condom ofisini.

Narudia naomba kama umeamua kuoa ama kuolewa jiheshmu, ishi kama uko na mkeo ama mumeo ofisini achana na vijisecretary vinajifanya kukuita bosii bossii waambie bosi mama zao.

Mungu awasaidie kuishi maisha matakatifu na kulinda ndoa zenu hasa kipindi hiki kigumu gonjwa la kunyonyana ndimi limeingia na unakufa kwa kubadilika rangi..

Mungu aturehemu sana, atupe uoga.
 
Nailyne

Nailyne

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
350
Likes
2
Points
0
Nailyne

Nailyne

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
350 2 0
pdidy umeongea la maana haswaaa..ila swali la kujiuliza kwa nini hiyo hali inaongezeka??? mi nadhani upendo kwa wanaondoa haupo tena ,hizo honey,switii,mpnz wakirudi home hawaitwi , zile attention hazipo, mke asifiwi akipendeza, mume asifiwi, ni vitu vidogo ktk ndoa lakini vina chachu yake , but akiingia ofisini unaambiwa umependeza,handbag yako nzuri, mara hilo shati na tai leo umetokea! no loving msg wala simu kutwa nzima kati mke na mume, matokeo yake watu wanatafuta faraja au hizo attention huko ofisini!! kwa upande mwingine hizo situation zinalinda ndoa za watu coz watu wanarelease tension zao za nyumbani na wanakuwa more relaxed kazini.,ingawa kwa upande mwingine tutakufa sana na ukimwi kama wanandoa hawajirekebishi.
 
Gaga

Gaga

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
4,565
Likes
37
Points
135
Gaga

Gaga

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
4,565 37 135
Mbona mie nina sweet wangu ofisini ila hatujifungii, nafikiri ni watu na watu, utani maofisini unafanya kazi inakuwa rahisi sana
ni kawaida sana, ila tu kama watu wataamua kwenda mbali na huo utani, na kumbuka watanianao huwa hawana interest ya mapenzi
unaemtamani au kumpenda huwa unakuwa nae mbali, au kuona aibu kuongea mbele yake
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
Duuh kumbe ndivo ilivo? Mie wife haniiti cwty, hny anamwita bosi wake? Anaacha kazi kuanzia kesho.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
57,728
Likes
39,497
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
57,728 39,497 280
Mbona mie nina sweet wangu ofisini ila hatujifungii, nafikiri ni watu na watu, utani maofisini unafanya kazi inakuwa rahisi sana
ni kawaida sana, ila tu kama watu wataamua kwenda mbali na huo utani, na kumbuka watanianao huwa hawana interest ya mapenzi
unaemtamani au kumpenda huwa unakuwa nae mbali, au kuona aibu kuongea mbele yake
Soulmate.......... Am watching!
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
237
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 237 160
nikuonavyo pdidy wewe ni balaa
 
SaraM

SaraM

Senior Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
162
Likes
0
Points
0
SaraM

SaraM

Senior Member
Joined Sep 8, 2011
162 0 0
Mda mfupi ila bado sijaona hiyo unayosema, labda kwa vile mavioo tupu
 
luckyperc

luckyperc

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
496
Likes
6
Points
35
luckyperc

luckyperc

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
496 6 35
Kweli mke/mume unapete kidoleni unambusu mfanyakazi mwenzako Mdomoni!(nimeshuhudia) hiyo ndo salamu.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,831
Likes
687
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,831 687 280
kumbuka watanianao huwa hawana interest ya mapenzi<br />
unaemtamani au kumpenda huwa unakuwa nae mbali, au kuona aibu kuongea mbele yake
<br />
<br />
umeona eeeh!
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
57,728
Likes
39,497
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
57,728 39,497 280
halafu asprini bwana nasafiri kwa miezi sita nikirudi nina ujumbe wako
Khaa! Miezi sita utanikuta hai kweli? Bebii, PM yangu iko wazi, come this way.....
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
41,056
Likes
9,243
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
41,056 9,243 280
pdidy umeongea la maana haswaaa..ila swali la kujiuliza kwa nini hiyo hali inaongezeka??? Mi nadhani upendo kwa wanaondoa haupo tena ,hizo honey,switii,mpnz wakirudi home hawaitwi , zile attention hazipo, mke asifiwi akipendeza, mume asifiwi, ni vitu vidogo ktk ndoa lakini vina chachu yake , but akiingia ofisini unaambiwa umependeza,handbag yako nzuri, mara hilo shati na tai leo umetokea! No loving msg wala simu kutwa nzima kati mke na mume, matokeo yake watu wanatafuta faraja au hizo attention huko ofisini!! Kwa upande mwingine hizo situation zinalinda ndoa za watu coz watu wanarelease tension zao za nyumbani na wanakuwa more relaxed kazini.,ingawa kwa upande mwingine tutakufa sana na ukimwi kama wanandoa hawajirekebishi.
nasoma mawazo yako natoa machozi inauma sana sana na hii ni mbaya zaidi pale mtu anapoondoka bila amani nyumban akihisi akifanya hivi ofisini anasahau yale matatizo kumbe wapi akirudi yako vile vile maombi ndio jibu la kuishi na kumheshimu mwenza wako
 
GodfreyTajiri

GodfreyTajiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
875
Likes
292
Points
80
GodfreyTajiri

GodfreyTajiri

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2010
875 292 80
wengine hizo sweety, honey, passion juice sijui nini ndio gia
za kuanza safari.
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
naamini kusingekuwa na ndoa
 
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
2,670
Likes
186
Points
160
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
2,670 186 160
hapa nnapo fanya mimi hayo yapo lakini hilo lakujifungia sijaona na wala halipo, hata kushikana shikana hatujafikia hatua hiyo, tunaishi kama marafiki wa karibu au family, kuitana mpenzi, sweety, honey, wife ni kawaida, lakini wenye mali wasijue.
 
E

emrema

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
269
Likes
2
Points
0
E

emrema

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
269 2 0
Kwani hamkuona mauno ya wamama aliyokatiwa Jairo aliporejea ofisini? Kuna usalama pale.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
41,056
Likes
9,243
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
41,056 9,243 280
kweli mke/mume unapete kidoleni unambusu mfanyakazi mwenzako mdomoni!(nimeshuhudia) hiyo ndo salamu.
kwetu kuna kamama kana ako kamchezo tena bosi na kadreva wake ati ukiuliza watu wanadai watani msiwaguse loh huku na pete zao
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
30
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 30 0
kusema kweli ofisini kunaokoa jahazi sana, unaweza ukawa umekasirika sana hadi
unatamani kukuche uende ofisini, ukifika tu mautani, unacheka mpak jioni ushasahau
machungu...utani ofisini ni kawida sana,
 

Forum statistics

Threads 1,261,855
Members 485,352
Posts 30,105,948