Laiti kama ungejua gerezani kulivyo, usingejaribu kuwa mkosaji

Hivi punde

JF-Expert Member
Apr 1, 2017
2,302
2,000
Sijajua watu wanaovunja sheria mtaani , kuiba , kubaka , kukaba watu , kutukana viongozi na makosa mengineyo kama wanajua maisha ya gerezani yalivyo na mateso na msoto mkubwa sana mwanzo mwisho.

Huwa nawashangaa sana baadhi ya watu. From nowhere mtu anaamua kuvunja sheria tu halafu anakuwa kauzu.

Unajua gerezani kulivyo wewe? Usingethubutu.

Angalia mtu kama Godbless Lema , Joseph Mbilinyi walivyobadilika sasa hivi baada ya kukaa ndani kwa siku chache tu.


Gerezani pasikie tu jamani.

Usifanye kosa , usijifanye mjuaje na usitake kugombana na mtu kabisa. Utapotea !

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Aleyn

JF-Expert Member
Nov 12, 2011
13,160
2,000
Mkuu, kwani umeshindwa nini kueleza yaliyoko huko gerezani hata kwa uchache?
 

Loftins

JF-Expert Member
Oct 1, 2017
8,319
2,000
Kaka acha nilikaa miezi 7 huko , nimeona mengi mabaya in short kuna vipigo , na ukiwa mgeni afu laini laini umetoka kuendesh vi brevis hata makalio hayajakaza utasikia oya chakula changu ale huyo na kazi zake ntafanya Mimi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Acha kutuseti hakuna mfungwa mwenye uwezo wa kumfanyia kazi mfungwa mwenzake.
.
Iwe kazi za ndani ya gereza au nje nasisitiza HAIWEZEKANI NA HAIPO TANZANIA eleza ni gereza la wapi hilo
 

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
29,300
2,000
lives-begin-to-end.jpeg
 

to be

JF-Expert Member
Aug 8, 2016
235
250
Sijajua watu wanaovunja sheria mtaani , kuiba , kubaka , kukaba watu , kutukana viongozi na makosa mengineyo kama wanajua maisha ya gerezani yalivyo na mateso na msoto mkubwa sana mwanzo mwisho.

Huwa nawashangaa sana baadhi ya watu. From nowhere mtu anaamua kuvunja sheria tu halafu anakuwa kauzu.

Unajua gerezani kulivyo wewe? Usingethubutu.

Angalia mtu kama Godbless Lema , Joseph Mbilinyi walivyobadilika sasa hivi baada ya kukaa ndani kwa siku chache tu.


Gerezani pasikie tu jamani.

Usifanye kosa , usijifanye mjuaje na usitake kugombana na mtu kabisa. Utapotea !

Sent using Jamii Forums mobile app
Huyo unayemsema kabadilika ( sugu)
Kabadilikaje? Mbona juzi Tena kaingia matatani kwa kukosoa vitambulisho vya machinga vitolevyo na rais MAGUFULI

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom