Laiti kama mioyo ingekuwa wazi kama USO....

Dec 15, 2014
29
0
Laiti kama mioyo ya binadamu Na mawazo yao yangelikuwa kama wazi kama USO tungelifanikiwa sana maishani.Nimeandika Uzi huu kutokana Na mambo yaliyonikuta katika maisha yangu...especially katika swala zima la mahusiano...kwa kweli nimechoka Na mahusiano sasa better to be miss alone now...
 

mamanzara

JF-Expert Member
Oct 9, 2007
654
225
Pole, hizo ndio changamoto za maisha, na mara nyingi ndizo zinakupa nguvu ya kusonga mbele vizuri zaidi ya ulikotoka.
 

Slim5

JF-Expert Member
Jan 7, 2014
25,496
2,000
Hujafikwa na mazito kushinda walimwengu wote! Loose no hope kisemo cha wadhungu
 
Dec 15, 2014
29
0
Uongo mwingi sana cku ...MTU anachukulia loop hole ya upweke wako kujifanya Mwema kwako Na kwamba yy ni husband material kumbe ni mwizi tuu
 

SI unit

JF-Expert Member
Feb 24, 2012
1,953
2,000
na wewe usiwe unamwamini mtu mapema hasa unapokuwa mpweke...

take time kumjua..hata kama amekuwamwema kiasi gani...

mara nyingi uongo hutamalaki wakati wa shida..

usikate tamaa..Be strong and live a happy life..

Btw POLE douter of chif kwa yalokukuta

Uongo mwingi sana cku ...MTU anachukulia loop hole ya upweke wako kujifanya Mwema kwako Na kwamba yy ni husband material kumbe ni mwizi tuu
 
Last edited by a moderator:

Chocs

JF-Expert Member
Aug 21, 2012
8,230
2,000
Pole, jipange upya mbona unaweza
Tunajifunza kutokana na makosa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom