Lady Jaydee afanyiwa kitu mbaya


Ochu

Ochu

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2008
Messages
974
Likes
11
Points
35
Ochu

Ochu

JF-Expert Member
Joined May 13, 2008
974 11 35
Na Imelda Mtema

Icon wa Muziki wa kizazi Kipya Bongo aliye Mmiliki wa Machozi Band, Judith Wambura ‘Lady Jaydee' a.k.a Binti machozi, ameuanza Mwaka 2010 kwa nuksi baada ya kufanyiwa kitu mbaya na vibaka waliomvamia usiku kisha kumpora vitu kadha wa kadha...

Tukio hilo lenye tafsiri mbaya juu ya ulinzi wa mastaa nchini, ambalo lilishuhudiwa ‘laivu' na Paparazzi wetu, lilijiri usiku wa kuamkia Jumanne, nje ya Uwanja wa Taifa wa mpira wa miguu ‘National Stadium', jijini Dar mara tu baada ya kumalizika kwa mechi kati ya timu ya Taifa Stars dhidi ya Ivory Coast maarufu kama Tembo wa Afrika.

Fulu stori ilikuwa hivi, baada ya mechi, Jide aliongozana na mashabiki wengine kutoka nje ya ‘ground' ambapo bila yeye kuwa ‘aweya', vibaka hao walimuweka mtu kati na kuanza kung'ang'ania mkoba wake uliokuwa na Kompyuta ya mkononi ‘Laptop', kamera na kilongalonga chake cha kiganjani.

Katika tukio hilo, kuliibuka ‘timbwili' kubwa huku Jide akitaka kutia ngumu kuachia mkoba wake ambao pia ulikuwa na ‘dokumenti' muhimu.

Baadaye vibaka hao pamoja na ‘mtiti' wa kasheshe walioupata kutoka kwa watu waliokuwa na Jide, walifanikiwa kumtoka mali hizo.

Katika hali ya kuchanganyikiwa, Binti Machozi alionekana ‘kudata kimtindo' kutokana na kutojua aanzie wapi huku kukiwa na ‘nyomi' ya watu waliokuwa wamekusanyika nje ya uwanja huo, tayari kurejea majumbani kwao.

Baada ya ishu hiyo, Jide aliingia kwenye gari lake akiwa na wapambe wake waliokuwa wakimfariji na kuondoka kwa unyonge na haikujulikana mara moja kama alikwenda kuripoti tukio hilo polisi au laa

Source: Global Publishers website
 
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
1,141
Likes
12
Points
0
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
1,141 12 0
Maelezo yanayoonyesha mazingira ya tukio ni kweli kwamba ulinzi haukuwepo kabisa, hivyo watu aliokuwa nao inaonyesha kwamba walikuwa ni wapambe kwa maana ya mtaani yaani marafiki, na sio kwa maana ya ulinzi.

Pole JD, usitembee na Laptop usiku tmk watu hatujala na hakieleweki kukuacha inakuwa ngumu. Pole sana.
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
pole kwa Jide...
 
I

Irizar

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2009
Messages
217
Likes
4
Points
0
I

Irizar

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2009
217 4 0
Watu wengine bwana, utakwendaje uwanja wa taifa na lap top kama siyo ubishoo aaa, kwani Jaydee hajui kwamba uwanja wa taifa uko wilaya ya Temeke.

Jamani sisi wote ni wana DAR na tunayajuwa maeneo yetu, infact kwa sasa hakuna cha Masaki wala cha Upanga, wala cha Mbagala kote ni sawaaaaa tu. Vibaka wako kila sehemu.

Kuna kundi la vijana wa kiarabu na kihindi wao wanaiba wakiwa ndani ya magari yao, hutembelea nyumba zenye misiba yotee iliyoko Oyestrbay, Masaki, Upanga nk na kuvunja magari na kuiba kila watakachokuta ndani ya gari. Polisi wanalijuwa hilo ila hawajafanikiwa kuwakamata, kwani mbinu zao ni za hali ya juu sanaaaaa na huiba kwa speed isiyo ya kawaida kabisa.

Ndugu zangu watanzania ni lazima tuwe macho sana na mali zetu, pia kujuwa unakwenda sehemu gani na hutakiwi kubeba vitu gani.

Pole Jaydee ila kuwa muangalifu sana nchi na mji wetu wa DAR umebadilika sana, sana, sana, hakuna usalama.
 
Pengo

Pengo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
579
Likes
3
Points
0
Pengo

Pengo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
579 3 0
Sasa uwanja wa Taifa na Laptop!Sina hakika na vitu alivyoibiwa kwani tumezoea watu wakiibiwa utawasikia nilikuwa na kompyuta,mastercourse,billwate n.k hata kama huyo aliyeibiwa anashinda njaa kwa kutokuwa na pesa!
Pole sana jide lakini ongea ukweli.
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
36
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 36 145
Pole sana inauma ku loose doc. hakuwepo mumeo awape za uso? na hukuwa na ile spray ya kina mama(mays spray) kwa ajili ya vibaka? laptop ya nini uwanjani au inarecord mpira na mavocal?
 
Ochu

Ochu

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2008
Messages
974
Likes
11
Points
35
Ochu

Ochu

JF-Expert Member
Joined May 13, 2008
974 11 35
Maelezo yanayoonyesha mazingira ya tukio ni kweli kwamba ulinzi haukuwepo kabisa, hivyo watu aliokuwa nao inaonyesha kwamba walikuwa ni wapambe kwa maana ya mtaani yaani marafiki, na sio kwa maana ya ulinzi.

Pole JD, usitembee na Laptop usiku tmk watu hatujala na hakieleweki kukuacha inakuwa ngumu. Pole sana.
wapambe wenyewe hawa hapa http://www.ladyjaydee.blogspot.com/
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,522
Likes
821
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,522 821 280
Pole sana inauma ku loose doc. hakuwepo mumeo awape za uso? na hukuwa na ile spray ya kina mama(mays spray) kwa ajili ya vibaka? laptop ya nini uwanjani au inarecord mpira na mavocal?
Mbona yeye anaoneka ndio ananguvu kuliko huyo mumewe? kama yeye aliwashindwa mumewe angechemsha kabisa.
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
53
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 53 135
Sasa uwanja wa Taifa na Laptop!Sina hakika na vitu alivyoibiwa kwani tumezoea watu wakiibiwa utawasikia nilikuwa na kompyuta,mastercourse,billwate n.k hata kama huyo aliyeibiwa anashinda njaa kwa kutokuwa na pesa!
Pole sana jide lakini ongea ukweli.
alikuwa anawapa apdeti wanablogu wake laivu from ze stediam! hapa inabidi tumpe kahongera kwa kuwahabarisha wanablogu wake maskini ambao zey kant afodi kuingia uwanjani.
 
Pengo

Pengo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
579
Likes
3
Points
0
Pengo

Pengo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
579 3 0
alikuwa anawapa apdeti wanablogu wake laivu from ze stediam! hapa inabidi tumpe kahongera kwa kuwahabarisha wanablogu wake maskini ambao zey kant afodi kuingia uwanjani.
Kama ni hivyo nampa Bigup commando jide.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
alikuwa anawapa apdeti wanablogu wake laivu from ze stediam! hapa inabidi tumpe kahongera kwa kuwahabarisha wanablogu wake maskini ambao zey kant afodi kuingia uwanjani.
Ajifunze kutoka kwa wenzake wazoefu... uwanja wa taifa siyo sehemu ya kuingia na vitu vya thamani bila maandalizi
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,851
Likes
27
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,851 27 145
ha haa haaah tatizo utooz...lol!!
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
53
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 53 135
Ajifunze kutoka kwa wenzake wazoefu... uwanja wa taifa siyo sehemu ya kuingia na vitu vya thamani bila maandalizi
haka kadada kanapenda maujiko. na inawezekana mzimu wa jf umeanza kumuandama, if zis iz ze kesi inabidi aje aapolojaiz au et listi achangie japo kidola 10 ili jf tumsamehe mambo yake yawe saafi agein.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
Pole Jaydee ila kuwa muangalifu sana nchi na mji wetu wa DAR umebadilika sana, sana, sana, hakuna usalama.
Hao walinzi walikuwa wanafanya nini?
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,235
Likes
2,611
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,235 2,611 280
Duh, hiyo heading nilidhani watu 'wamekula mzigo':rolleyes:!
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,698
Likes
239
Points
160
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,698 239 160
alikuwa anawapa apdeti wanablogu wake laivu from ze stediam! hapa inabidi tumpe kahongera kwa kuwahabarisha wanablogu wake maskini ambao zey kant afodi kuingia uwanjani.
Sidhani kama kuna ukweli wowote kuhusu kauli yako hii!
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
Hana walinzi, ila ni wapambe! tena alikuwa nao wengi tu siku hiyo...cheki picha hii hapa chini..
attachment.php?attachmentid=7494&stc=1&d=1262940471
lo wamejazana hivyo lakini wakashindwa kutoa msaada
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
53
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 53 135
Sidhani kama kuna ukweli wowote kuhusu kauli yako hii!
nimefuatilia tena ni kweli hako kahabari kangu ni bogaz, chanzo changu cha habari kimechemsha! inabidi nifatilie tena kwanini kaenda na kalaptopu uwanjani?
 

Forum statistics

Threads 1,215,359
Members 463,166
Posts 28,544,568