Ladies na wale gentlemen weny uzoefu Nisaidieni,


chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
2,430
Likes
1,346
Points
280
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
2,430 1,346 280
Kuna jambo linanikera sana humu ofisini humu, hivyo kila wakati najikuta najiuliza hivi ni mahala pake au ni ignorance.

Hivi ni mahala gani ambapo wa akina dada wanatakiwa kutunza pedi a.k.a always wakiwa ofisini?

Kuna wadada humu ndani wanakuja na pedi, alafu wanaweka katika droo za ofisi droo amabozo zinatumiwa na watu wote. Ukifungua tu droo unakutana na pedi.

Hichi kitendo mi huwa kinanikera sana. Hivyo basi naomba mnisaidie

1. kama ni haki yao kuweka pedi zao kwenye droo za public.

2. Sehemu maalum za kuhifadhi hivyo vijitu
 
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
1,621
Likes
353
Points
180
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
1,621 353 180
Hee!
Pole bro.
Hao akina dada wamekosa ustaarabu.
Hizo ndude zinatakiwa kuhifadhiwa kwenye vitu kama mikoba yao.
Aaarghhh!!!
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,621
Likes
908
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,621 908 280
Hao wanawake kama wamefundwa,mafunzo hayajawatosha!!
Kawaida hazitakiwi kuwekwa kwenye droo za public,na ndio maana kuna mikoba ya kina mama!
Pili,sio lazima kila mtu ajue leo ni tarehe zenyewe kwa kuonyesha wazi pads!!
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
217
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 217 160
Wewe utakuwa umewatongoza wakiwa kwenye red lights ndio maana wakaamua kukumaliza kwa picha maana hukuweza kusoma! Pole.
 
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
4,538
Likes
29
Points
0
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
4,538 29 0
:biggrin1: we unafanya kazi serikalini nini? mi sijawahi kuona kitu kama hicho so wewe huko unakofanya kazi inaelekea ustaarabu kwa wanawake ni below zero
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,493
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,493 280
Ni sawa marejesho alichosema. Pads tunaweka kwa handbag, ama backpack. Tena utakuta iko kwenye bahasha blank. Sasa kama droo inatumiwa kwenye open office, haipendezi kabisa.

Pole, usikasirike. Kuwaweka sawa ukikuta ulizia kiutani jamani mkate wa nani huu anigawie? Wataanza kuona aibu na kujisitiri.
 
Last edited by a moderator:
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,210
Likes
95
Points
145
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,210 95 145
Kama unawafahamu waeleze bhana, kwani ni nini, it just looks so primitive!
 
dudupori

dudupori

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
1,062
Likes
291
Points
180
dudupori

dudupori

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
1,062 291 180
Yawezekana kabisa hawajafunzwa kwao, jaribu kuwaambia kistaarab nadhan kama ni waelewa wataacha.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,336
Likes
15,470
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,336 15,470 280
Hao wasichana si wastaarab kabisa na inaonesha jinsi wasivyo jali na usishangae mtu kama huyo ukamtembelea kwake ukazikuta hata sitting room!
Hivi kweli hawana hand bags au wanafanya kusudi?
Sidhani kama wana jua maana ya ped zaidi ya kutumia tu!

Tabia haina dawa! Mchafu hawezi kujificha wakati wote!

Sema nao utakuwa umewasaidia sana!
Kuna jambo linanikera sana humu ofisini humu, hivyo kila wakati najikuta najiuliza hivi ni mahala pake au ni ignorance.

Hivi ni mahala gani ambapo wa akina dada wanatakiwa kutunza pedi a.k.a always wakiwa ofisini?

Kuna wadada humu ndani wanakuja na pedi, alafu wanaweka katika droo za ofisi droo amabozo zinatumiwa na watu wote. Ukifungua tu droo unakutana na pedi.

Hichi kitendo mi huwa kinanikera sana. Hivyo basi naomba mnisaidie

1. kama ni haki yao kuweka pedi zao kwenye droo za public.

2. Sehemu maalum za kuhifadhi hivyo vijitu
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Wewe utakuwa umewatongoza wakiwa kwenye red lights ndio maana wakaamua kukumaliza kwa picha maana hukuweza kusoma! Pole.
Hahahahahahahahaha! Filipo umeua lol.
 
Last edited by a moderator:
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
2,430
Likes
1,346
Points
280
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
2,430 1,346 280
Wewe utakuwa umewatongoza wakiwa kwenye red lights ndio maana wakaamua kukumaliza kwa picha maana hukuweza kusoma! Pole.
Filipo, Mi sina tabia ya kutingoza office mate wangu maana najua kazi zitaaribika tuu, haka katabia ni kasiku nyingi, kananiboa.
 
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
2,430
Likes
1,346
Points
280
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
2,430 1,346 280
Ni sawa marejesho alichosema. Pads tunaweka kwa handbag, ama backpack. Tena utakuta iko kwenye bahasha blank. Sasa kama droo inatumiwa kwenye open office, haipendezi kabisa.

Pole, usikasirike. Kuwaweka sawa ukikuta ulizia kiutani jamani mkate wa nani huu anigawie? Wataanza kuona aibu na kujisitiri.
Tuihs waambia mpaka tumechoka sasa, mpaka nimehisi labda ni kawaida ya vitu kama hivyo kuwekwa hadharani.
 
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
2,430
Likes
1,346
Points
280
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
2,430 1,346 280
Kama unawafahamu waeleze bhana, kwani ni nini, it just looks so primitive!
Nafanya nao kazi humuhumu, sio kwamba siwafahamu. Mpka mwingine kaenda likizo kaacha vipisi viwili kwenye droo
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,588
Likes
3,171
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,588 3,171 280
khaa! nyie mwashangaa kukuta kwenye droo, huku kwetu watu wazifua na kuzianika uani kama nepi za watoto...
 
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
2,430
Likes
1,346
Points
280
chardams

chardams

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
2,430 1,346 280
Ni sawa marejesho alichosema. Pads tunaweka kwa handbag, ama backpack. Tena utakuta iko kwenye bahasha blank. Sasa kama droo inatumiwa kwenye open office, haipendezi kabisa.

Pole, usikasirike. Kuwaweka sawa ukikuta ulizia kiutani jamani mkate wa nani huu anigawie? Wataanza kuona aibu na kujisitiri.
Ila inaboa, Walio wameniaibisha sana, kuna ma auditor walikuja kwa kututembelea kwa siku kadhaa sasa kutokana na kitengo cha finance kuwa na nafasi finyu wakaletwa kufanyia shughuli zao ofisini kwetu toka jana leo moja kaniomba Stapler nikamwambia fungua droo hiyo utaiona. kufungua tu Pedi. nilipoona anahsngaa nami nikajidai nashangaa kuiona aibu!!!!!!!!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,493
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,493 280
Kama mlishasema na hawasikii, basi watanieni hadharani. Kila mkiona waambie slice ya nani hii naomba na mie nipake pea nut butter. Wataacha tu. Ridicule them.
Tuihs waambia mpaka tumechoka sasa, mpaka nimehisi labda ni kawaida ya vitu kama hivyo kuwekwa hadharani.
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,356
Likes
78
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,356 78 145
Ni sawa marejesho alichosema. Pads tunaweka kwa handbag, ama backpack. Tena utakuta iko kwenye bahasha blank. Sasa kama droo inatumiwa kwenye open office, haipendezi kabisa.

Pole, usikasirike. Kuwaweka sawa ukikuta ulizia kiutani jamani mkate wa nani huu anigawie? Wataanza kuona aibu na kujisitiri.
Wewe Da'King'asti wewe una'fill watu zote ma'fesi zao ako na shem? Kuna masista zingine hata ukiwakol habari hiyo ya mabredi vile zatakiwa waziput wapi hawaelewi leson ile unawapatianga! Na madharau kwa kujiona ako na doo mingi.
 
Last edited by a moderator:
measkron

measkron

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
3,767
Likes
423
Points
180
measkron

measkron

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
3,767 423 180
khaa! nyie mwashangaa kukuta kwenye droo, huku kwetu watu wazifua na kuzianika uani kama nepi za watoto...
hao watakuwa wanatumia vitambaa na sio pads... nimefurahi wanazifua na kuanika kwani zinapata jua na kuuwa vijidudu, great!:target:
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,493
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,493 280
Hata ukiwanga msupuu ama ukikuwa na madoo mob, haipasi kuwa na openness ya hivyo. Huo ni umang'aa. Juu msupuu wa maana ako.na class wajua. Hao ni machokoraa, yafaa wataniwe
Wewe Da'@King'asti wewe una'fill watu zote ma'fesi zao ako na shem? Kuna masista zingine hata ukiwakol habari hiyo ya mabredi vile zatakiwa waziput wapi hawaelewi leson ile unawapatianga! Na madharau kwa kujiona ako na doo mingi.
 

Forum statistics

Threads 1,212,938
Members 461,871
Posts 28,460,913