Laboratory Engineer/Scientist at UDOM

jashmoe32

JF-Expert Member
Dec 4, 2012
1,082
1,500
Habari wajumbe,

Naomba taarifa kwa mtu yoyote alieitwa katika nafasi ya Laboratory Engineer katika College of Earth Science ya UDOM ambayo Oral interview ilikua tarehe 30 Nov. 2015. KAma bado hawajaita je lini wanategemea kuita?

Nitashukuru kwa taarifa
 

MZEE MSASAMBEGU

JF-Expert Member
Apr 19, 2013
2,786
2,000
Habari wajumbe,

Naomba taarifa kwa mtu yoyote alieitwa katika nafasi ya Laboratory Engineer katika College of Earth Science ya UDOM ambayo Oral interview ilikua tarehe 30 Nov. 2015. KAma bado hawajaita je lini wanategemea kuita?

Nitashukuru kwa taarifa
Hawa ndio waliokuwa wanawacheka BAED vyuoni .....ajira hakuna ckuhz
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom