Laana ya wataka mabadiliko? Kapwani amepatwa na strok baada ya kula hongo


mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2009
Messages
1,776
Likes
1,621
Points
280
mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2009
1,776 1,621 280
Ndugu zangu wana JF inadaiwa Lukuvi alimhonga pesa na gari mgombea wa CHADEMA ili asishiriki kwenye uchaguzi pia alitaka kumtumia huyu Kapwani kwa nafasi yake ndani ya chama ili aharibu pia Iringa mjini, mipango ikagundulika baada ya hapo bwana Kapwani tiyari ni mlemavu maana alipatwa na stroke.

Hivi sasa karuhusiwa kurudi kwao, hawezi tena kutembea peke yake. HIYO NI LANA YA WAPENDA MABADILIKO?
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,213
Likes
782
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,213 782 280
tema mate chini......hatuombeagi mtu mabaya bali mema....!
 
omarilyas

omarilyas

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2007
Messages
2,127
Likes
6
Points
0
omarilyas

omarilyas

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2007
2,127 6 0
Typical RIGHT WING mentality.....Chuki hazineemeshi kura ndugu zangu...hamjasoma bado!!!
 
B

bojuka

Senior Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
128
Likes
0
Points
0
B

bojuka

Senior Member
Joined Sep 9, 2010
128 0 0
adhabu ya dhambi ni mauti aliwatenda vibaya wananchi wa jimbo la Isimani na MUNGU anajibu maombi. Hakika kila mmoja atahukumiwa kwa matendo yake.

Namuombea kwa Mungu ili aweze kupona.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Huyu hawajui vizuri Wakinga na Wahehe, hata hivyo wamemhurumia sana kama bado anaona jua!
Vinginevyo wangeshamfanya HAMNA siku ileile!
 
Double X

Double X

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
184
Likes
0
Points
0
Double X

Double X

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
184 0 0
Aibu na kashfa kwa lukuvi,nako haka kabwana kana vi-element element vya ufisadi.
 
mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2009
Messages
1,776
Likes
1,621
Points
280
mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2009
1,776 1,621 280
Aibu na kashfa kwa lukuvi,nako haka kabwana kana vi-element element vya ufisadi.
ni kafisadi sio kana vielement. 2015 kajiandae
 
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2008
Messages
1,432
Likes
96
Points
145
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2008
1,432 96 145
Typical RIGHT WING mentality.....Chuki hazineemeshi kura ndugu zangu...hamjasoma bado!!!
Ili nielewe vema maandishi ya huyu Bw. huwa nalazimika kurejea vitabu vya chekechea.
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
Provide us evidence.

My take:

I'm not sure about this event but if its true that he was given money and a car then i have started believing the words of Makamba that "wanasumbuliwa na njaa". In other words, many of those going for opposition are hungly if given something, then disappear!


But I have a strong belief that many of us are not hungly (of hunger) but of development.
 
mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2009
Messages
1,776
Likes
1,621
Points
280
mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2009
1,776 1,621 280
Provide us evidence.

My take:

I'm not sure about this event but if its true that he was given money and a car then i have started believing the words of Makamba that "wanasumbuliwa na njaa". In other words, many of those going for opposition are hungly if given something, then disappear!


But I have a strong belief that many of us are not hungly (of hunger) but of development.
njoo IRINGA utapata evidence kama unataka ila habari ndiyo hiyo jamaa ni mlemavu toka zilipoanza kampeni hata hizo hela na gari hajavienjoy kabisa.
 
doup

doup

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2009
Messages
1,420
Likes
565
Points
280
doup

doup

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2009
1,420 565 280
Kama aliuza utu wake kirahisi hivyo Na basi Adhabu itokayo kwa MUNGU imuadhibu vikali, siyo kwake huyu tu bali kwa wachakachuaji wote
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
335
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 335 180
Binafsi namuombea apone ugonjwa wake. Ili kama alliwatenda wanamabadiliko basi aje kuona jinsi gani mabadiliko yanavyoweza kuja licha ya kuwepo wasaliti....
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Anatumikia adhabu yake ya kifungo cha nafsi hapa hapa duniani.
Next time ajifunze kuhurumia maskini wa tanzania.
aliweka pesa mbele, sasa anazitumia mbele kujitibia
 
T

Thesi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2010
Messages
1,000
Likes
7
Points
135
T

Thesi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2010
1,000 7 135
Namwombea Mungu apone hta kama alitenda mabaya kiasi hicho. Pia namwombea Mungu amsamehe na anisamehe mimi pia kwa dhambi zangu.
 

Forum statistics

Threads 1,237,027
Members 475,398
Posts 29,275,934