Laana kubwa imeikumba CCM nzima kwa dhuluma kubwa kwa watu masikini -Umemuona Bi.Mwajuma Ramadhani?


Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Ndugu wana JF nilikuwa naangalia news hapa kweli nime shake .Yule mama wa miaka 106 kutoka Geita hadi Dar kutafuta haki tena hana nauli kwa kuomba lift.

Kamtaja Ngeleja, Kamtaja Kafumu, na wengine. Katishiwa maisha , kaporwa eneo lake la madini na ni urithi. Kweli laana iko CCM na serikali yetu .Yule mama akahamie wapi afanye nini? Jamani nyie mnasemaje? Mmemuona mama analia hadharani ITV?
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
katumika kisiasa... mwenye 106 years anamjuaje ngeleja??

i dont like ufedhuli lakini siasa ikizidi balaa
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
katumika kisiasa... mwenye 106 years anamjuaje ngeleja??

i dont like ufedhuli lakini siasa ikizidi balaa
Mkuu hebu nifafanulie katumikaje kisiasa ? Ina maana unapinga madai yake au mimi ndiye sijakuelewa ?
 
M

Makamuzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,156
Likes
4
Points
133
M

Makamuzi

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,156 4 133
katumika kisiasa... mwenye 106 years anamjuaje ngeleja??

i dont like ufedhuli lakini siasa ikizidi balaa
wewe nae ni gamba!ina maana m2 akidai haki ni kwamba anatumika kisiasa?CCM imelaaniwa
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,509
Likes
1,370
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,509 1,370 280
katumika kisiasa... mwenye 106 years anamjuaje ngeleja??

i dont like ufedhuli lakini siasa ikizidi balaa
kama alichokisema ni kweli, haitajalisha kama alikuwa anafanya siasa au laa.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,109
Likes
14,164
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,109 14,164 280
No, yule Bibi sio chizi anaelewa anachokisema! She is right na docs zote anazo! yule ni mfano mdogo wa waTZ wengi, nakumbuka sana sana mwaka juzi Mama yangu alivyoporwa Nyumba kule kijijini kwetu na kupewa kwa mtu mwingine ambaye wala hakua mtumishi wa serikali! Duniani kuna mambo jamani
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
No, yule Bibi sio chizi anaelewa anachokisema! She is right na docs zote anazo! yule ni mfano mdogo wa waTZ wengi, nakumbuka sana sana mwaka juzi Mama yangu alivyoporwa Nyumba kule kijijini kwetu na kupewa kwa mtu mwingine ambaye wala hakua mtumishi wa serikali! Duniani kuna mambo jamani
Mkuu if I read well between the lines naona kuna kitu .Nyumba akaporwa akapewa mtumishi ambaye si mtumishi je unaongelea hizi nyuma za sirikali ambazo Mkuu Slaa anazililia hata sasa ?
 
M

Megawatt B

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2011
Messages
260
Likes
11
Points
35
M

Megawatt B

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2011
260 11 35
Wazee kama hawa waliodhulumiwa wapo wengi sana. Amemtaja kafumu kama mtu hatari aliyemtisha atamweka ndani akija Dar.
 
mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
4,076
Likes
13
Points
135
mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined Sep 27, 2007
4,076 13 135
Ccm imelaaniwa na itaendelea kulaaniwa.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,159
Likes
22,596
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,159 22,596 280
Ndugu wana JF nilikuwa naangalia news hapa kweli nime shake .Yule mama wa miaka 106 kutoka Geita hadi Dar kutafuta haki tena hana nauli kwa kuomba lift .Kamtaja Ngeleja, Kamtaja Kafumu, na wengine .Katishiwa maisha , kaporwa eneo lake la madini na nij urithi.Kweli laana iko CCM na serikali yetu .Yule mama akahamie wapi afanye nini ? Jamaniu nyie mnasemaje ? Mmemuona mama analia hadharani ITV ?
Hamna dhulma hapo, haman anaemiliki kilicho chini ya Ardhi wala huwezi kukirithi. Yeye chake ni cha juu ya ardhi. Huyo bibi akajipumzikie hao wanaomtumia kisiasa ndio wanaomdhulumu na ndio wenye laana.
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
29
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 29 135
katumika kisiasa... mwenye 106 years anamjuaje ngeleja??

i dont like ufedhuli lakini siasa ikizidi balaa
Mkuu, kwani akiwa na miaka mingi ndio hawezi kumjua Ngereja?
 
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,397
Likes
124
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,397 124 160
Atakuwa ametishiwa ili asimchafue jamaa maana si alikuwa yuko kwenye kinyan'ganyiro? Na kwa kuwa watanganyika ni wadangayika ndio maana kafumau aliwaongopea wana Igunga kwamba yeye alikuwa hausiki na kuidhinisha maeneo wakati leo bibi anamtuhumu halafu wengine mnasema siasa na sio hayo tu kuna document nyingi kafumu alisaini na bibi yule sio chizi abebe karatasi zake hadi huku wakati hana anachodai.

Okay sawa anatumika kisiasa wazee wa Africa mashariki nao hawadai, juzi mlivyokuwa mnawapiga kupitia vibaraka wenu polisi ilikuwa je? Leo uje useme bibi hadai vipi? Endeleeni kudhulumu na unyanyasaji
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
wao si walizaliwa na chama wacha chama kiwaadhibu..............pole sana bibi
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
lunyungu karibu jamvini...!

long time
 
Omulangi

Omulangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
1,028
Likes
41
Points
145
Omulangi

Omulangi

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
1,028 41 145
katumika kisiasa... mwenye 106 years anamjuaje ngeleja??

i dont like ufedhuli lakini siasa ikizidi balaa
:shock:Ushindwe na ulegee! unadhani kuwa na umri mkubwa ni chanzo cha utahira? ndio tuseme wewe ukizeeka utakuwa bongo sinzia na udenda ukikutoka? Naona ungekuwa Shinyanga ungewa mwuaji mkubwa wa vinkongwe. Baba yangu ana 92 lakini ana sound mind, anaweza kujenga hoja na anajua news za yanayoendelea duniani!!
 
Linyakalumbi

Linyakalumbi

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2011
Messages
260
Likes
21
Points
35
Linyakalumbi

Linyakalumbi

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2011
260 21 35
Wazee kama hawa waliodhulumiwa wapo wengi sana. Amemtaja kafumu kama mtu hatari aliyemtisha atamweka ndani akija Dar.
Kafumu huyu huyu wa Igunga?Nadhani ndio maana Serikali ilihamia kule kuhakikisha anashinda,ni malipo ya kazi aliyofanya ya KUIUZA nchi na rasilimali za madini wakati ule ni Kamishna wa Madini.CCM Magamba,bila Kukwanguliwa hawawezi kuliwa!!
 
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
5,154
Likes
642
Points
280
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
5,154 642 280
katumika kisiasa... mwenye 106 years anamjuaje ngeleja??

i dont like ufedhuli lakini siasa ikizidi balaa
Chunga, bibi wa miaka 106! hiki ulichoandika itakuwa ni laana yako!
 
kitonsa

kitonsa

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
245
Likes
11
Points
35
kitonsa

kitonsa

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
245 11 35
.hawa wazee wanatakaga wenyewe angesema kipindi cha kampeni kamfumu angempa haki yake na angesaidia wana igunga kumfahamu huyu mtu sasa mwache akome na liwe funzo kwa wengine na wazee wenzake wanayo ipa kura ccm
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Kafumu kugombea Ubunge kumemshangaza sana hata Dr.Lwaitama leo kwenye ITV sijui kipindi gani kile .Yaani kamfanya anajiuliza kwamba ni kitu watu wana kazi na kukimbilia mjengoni ? Kafumu kalipwa fadhila for sure ila Igunga watajuta .
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
35,789
Likes
45,125
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
35,789 45,125 280
Hamna dhulma hapo, haman anaemiliki kilicho chini ya Ardhi wala huwezi kukirithi. Yeye chake ni cha juu ya ardhi. Huyo bibi akajipumzikie hao wanaomtumia kisiasa ndio wanaomdhulumu na ndio wenye laana.
speak for justice and avoid the ignorant." (Qur'an 7:199)
 

Forum statistics

Threads 1,215,480
Members 463,207
Posts 28,550,254