LA CASA DE PAPEL (Money Heist) S03: Tujikumbushe sehemu ya 1 na 2 na tarajie nini??

Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
20,369
Points
2,000
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
20,369 2,000
Hiyo haikuwa kwenye plan lakini isingekua na madhara makubwa!!..
Prof hapendi kutumia violence, ndio maana Berlin alikuja adhibiwa mbele kama umefika hiko kipande!..
Bado sijafika.. Ila Berlin hana tofauti na T bag.. do wanatoka nje season ipi..?
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
20,369
Points
2,000
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
20,369 2,000
Muite Stockholm huyo!!.. umeona vibe la Nairobu!!..
Mzee baba niko ep8 sasa naona el profesor anataka kugundulika kwa facial recognition
 
M

MAJANGAMAJANGA

Senior Member
Joined
Feb 13, 2013
Messages
149
Points
225
M

MAJANGAMAJANGA

Senior Member
Joined Feb 13, 2013
149 225
Ni bonge la season ila shida inakuja season two kila nikidownload subtittle inachengana na maneno kwahiyo nakua siifaidi vizuri site ipi nzuri nitapata subtittle
 
George Betram

George Betram

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
2,848
Points
2,000
George Betram

George Betram

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
2,848 2,000
Tizama homeland.

Utanishukuru baadae!
Sijaona "uhalisia" unaouzungumzia katika Homeland...
Mambo mengi niliyoyaona kwenye Homeland ni vigumu kutokea kwenye ulimwengu halisi wa "intelligence"...
Halafu unaweza kukuta unazungumzia " uhalisia" katika movies/series wakati huohuo umeshaangalia series kama GOT...
Then,hivi unajua kwanini movies za science fiction huwa zinaongoza kwa mauzo..?
 
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,367
Points
2,000
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,367 2,000
Ngoja nianze kuiangalia nimeona ipo Netflix mpaka season 3
 
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
7,392
Points
2,000
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
7,392 2,000
Nilijua utaniambia Movie flani cool eti HOMELAND yani out of all umeona HOMELAND ndo series kali!!..
Sasa sikia ukitaka kua mjanja zaidi tazama hizi (Boston Legal, House of Cards, CSI zote, Madam Secretary, Designated Survivor, The Bodyguard, One Tree Hill, The OC).
The Bodyguard sijui inatoka lini aise
 
Mirlz B Matthew

Mirlz B Matthew

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2011
Messages
1,218
Points
2,000
Mirlz B Matthew

Mirlz B Matthew

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2011
1,218 2,000
Series moja Kali kutokea!!!!Raquel aliishia wapi niliona trailer kama alimfuata El Proffesor kule alipoenda!Rio,Nairobi,Tokyo hawa watu noma....ngoja nicheki muendelezo wake S03 sikujua kuwa ishatoka!
 
MR BINGO

MR BINGO

Senior Member
Joined
Feb 12, 2016
Messages
127
Points
225
MR BINGO

MR BINGO

Senior Member
Joined Feb 12, 2016
127 225
Kiukwel mm hii money heist naichekig kupotezea muda to lkn haina uhalisia kabisaaaaa.yaaan hao majambaz wenyew mara waingie kwenye mahaba na watekwa, mara wakasirikiane kipuuz tu utasema wanaiba dukan kwa mang
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
20,369
Points
2,000
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
20,369 2,000
Wick Usiku huu ndio nimemaliza kuangalia s2. Kiukweli hii series nimeipenda mno na imefanya wikendi yangu kua lit..
Sadest part in S2 ambazo zimeniumiza mno..
  • Kifo Cha Mosow.
Pale Denver alipoona dingi ake kapigwa zaidi ya risasi 1 tumboni adi akatoka pale asee maumivu yake ya kuona dingi yuko kwa hali hio hata mm nimeyafeel..
Ngumu sana kuangalia mzee akiwa kwenye hali hio.

  • Kifo cha Berlin.
Kiukweli nimeumia kidogo nitoe chozi hasa pale Berlin anatoa order helsink alipue tunnel ila profesa anakataa. Wanaanza kugombania remoya kulipua bomu.
Berlin. "Helsinki break the tunnel thats an orde"

Mkuu niambie na Narcos iko vipi maana nayo ipo ila sijawahi kuiangalia wala kufuatilia kama inahusu nini.
 

Forum statistics

Threads 1,325,739
Members 509,278
Posts 32,201,497
Top