Kwenye maisha yangu yote ya mahusiano sijawahi kutenda jambo hili.


Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
Yaani nasikitika sana, hadi naoa sijawahi kugombana kwa ajili ya mwanamke, sijui nifanyeje ili nipate wa kuzichapa nae kwa ajili ya mamsapu.
 
Zanta

Zanta

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,021
Likes
74
Points
145
Zanta

Zanta

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,021 74 145
Nipe number yake!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,346
Likes
38,351
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,346 38,351 280
Tyson alikuwa analipwa mamilioni ya dola. We unataka ung'olewe meno kwa ajili ya kugombea mwanamke? Kibaya zaidi mwanamke mwenyewe hapendi wanaume wasio na meno, itakula kwako.
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,807
Likes
1,299
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,807 1,299 280
Yaani nasikitika sana, hadi naoa sijawahi kugombana kwa ajili ya mwanamke, sijui nifanyeje ili nipate wa kuzichapa nae kwa ajili ya mamsapu.
Unajua unatafuta shari.........wewe mwenyewe hujui tu, ndio maana watu husema kauli huumba.................
 
Sumba-Wanga

Sumba-Wanga

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
5,392
Likes
15
Points
135
Sumba-Wanga

Sumba-Wanga

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
5,392 15 135
African men do not fight for their wives!

They fight for hawara!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
basi hujahusiana vizuri....
 
M

mtznunda

Senior Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
145
Likes
1
Points
35
Age
38
M

mtznunda

Senior Member
Joined Sep 15, 2011
145 1 35
Sema wife wako mwenyewe mbaya sa dah cjui km utapata mtu
 
Tulizo

Tulizo

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
849
Likes
21
Points
35
Tulizo

Tulizo

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
849 21 35
Duh! Hiyo ya kugombana kwa ajili ya mwanamke imepitwa na wakati. Je, una uhakika gani huyo mamsapu wako hatokuwa Shabiki ya adui yako!
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
6,641
Likes
4,369
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
6,641 4,369 280
Yaani nasikitika sana, hadi naoa sijawahi kugombana kwa ajili ya mwanamke, sijui nifanyeje ili nipate wa kuzichapa nae kwa ajili ya mamsapu.
Ugomvi kama huo kamwe huwezi kuupata kama mkeo atakuwa katika makundi yafuatayo:
1.Halipi yaan namaanisha mbaya
2.Ulilazimishwa kumuoa
3.Muaminifu wa ndani na nje(anajitunza mwenyewe)
4.wewe na mkeo kama mna shutma ya kuwa Mmeathilika na UKIMWI
5.n.k ninayo mengi sana kwa leo kama unataka mengne niite ntarudi.
 
I

Ikunda

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2010
Messages
720
Likes
3
Points
35
I

Ikunda

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2010
720 3 35
faida gani utakayopata ukigombana sababu ya mkeo????
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,120
Likes
1,793
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,120 1,793 280
Yaani nasikitika sana, hadi naoa sijawahi kugombana kwa ajili ya mwanamke, sijui nifanyeje ili nipate wa kuzichapa nae kwa ajili ya mamsapu.
ahahahahaaaaaaaaaaa!..mimi sijaoa_hata mimi sijawahi gombana ila kuna jamaa juzi kati ananitishia ataniua eti natembea na demu wake,...nasubiri itakuwaje mkuu.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,120
Likes
1,793
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,120 1,793 280
Sema wife wako mwenyewe mbaya sa dah cjui km utapata mtu
ubaya ni subjective term i.e mbaya kwako mzuri kwa wengine na mzuri kwako ni hovyo kwa wengine......relax atampata tu mkuu
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
308
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 308 180
Mbona hamuangalii au kuongelea mambo ya ile kitu roho inapenda. Wengine hata mke awe havutii kwa nje kiasi gani hawajali, lakini kama anamaujuzi, hapo hata kisu cha masaburi lazima akuchome tu
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
ahahahahaaaaaaaaaaa!..mimi sijaoa_hata mimi sijawahi gombana ila kuna jamaa juzi kati ananitishia ataniua eti natembea na demu wake,...nasubiri itakuwaje mkuu.
ni yule aliyejilipua kukuita husband....aaah fundi....tusije kukukosa ujue
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,346
Likes
38,351
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,346 38,351 280
Ugomvi kama huo kamwe huwezi kuupata kama mkeo atakuwa katika makundi yafuatayo:
1.Halipi yaan namaanisha mbaya
2.Ulilazimishwa kumuoa
3.Muaminifu wa ndani na nje(anajitunza mwenyewe)
4.wewe na mkeo kama mna shutma ya kuwa Mmeathilika na UKIMWI
5.n.k ninayo mengi sana kwa leo kama unataka mengne niite ntarudi.
mashikolo mageni by nature
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,506
Likes
71
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,506 71 145
Yaani nasikitika sana, hadi naoa sijawahi kugombana kwa ajili ya mwanamke, sijui nifanyeje ili nipate wa kuzichapa nae kwa ajili ya mamsapu.
Kwa maana hujawahi hata kuhisi chochote kwa mkeo? Basi ujue ni mwizi mzuri....!
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,349
Likes
7,382
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,349 7,382 280
nakuambia ambalo ulikuwa hulijui kuhusu mkeo: alikuwa na mahusiano ya kimapenzi na yule mfanyakazi mwenzako ambaye ni juzi tu alitwaliwa ktk maisha haya kutokana na ugonjwa ambao haujulikani vizuri, ila alifanikiwa kuzaa naye mtoto mmoja wa kiume.
 

Forum statistics

Threads 1,213,546
Members 462,184
Posts 28,481,716