Kwenye kushughulikia migogoro ya ndani Chadema wako na Utulivu kuliko CUF.

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
51,099
2,000
Nimewaona wanachama wa CUF wanavyoparurana kupitia Star tv kiukweli pale hamna chama ni sawa na kikundi cha wavuvi.

Abdul Kambaya anasema ruzuku ilikuwa haifiki majimboni ililiwa pale makao makuu ilhali yeye alikuwa hapohapo.
Kambaya na Nape wanafanana sana yawezekana wote ni wamakonde.

Afadhali Chadema nyakati za migogoro heshima inalindwa.

Maendeleo hayana vyama!
 

Rufiji dam

JF-Expert Member
Feb 20, 2020
2,276
2,000
Nape hapa anaingia vipi ama kisa anauliza hela za miradi ya kimkakati ikiwemo kupima samaki kwa rula. Nape shikilia hapo hapo.
FB_IMG_1636566345863.jpg
 

Townchild

JF-Expert Member
Aug 29, 2018
7,575
2,000
Nimewaona wanachama wa CUF wanavyoparurana kupitia Star tv kiukweli pale hamna chama ni sawa na kikundi cha wavuvi.

Abdul Kambaya anasema ruzuku ilikuwa haifiki majimboni ililiwa pale makao makuu ilhali yeye alikuwa hapohapo.
Kambaya na Nape wanafanana sana yawezekana wote ni wamakonde.

Afadhali Chadema nyakati za migogoro heshima inalindwa.

Maendeleo hayana vyama!
John Mimi siku zote nakunathibisha na wanakijani, kama sio lete hoja kinzani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom