kwenye kufanya mapenzi nani husikia raha zaidi kati ya mwanamke na mwanaume?

tpmazembe

JF-Expert Member
Jan 5, 2012
2,470
1,225
Wadau nimeona nifanyie tafiti swali hilo ili niongeze ufahamu zaidi.nakaribisha majibu.
 

tpmazembe

JF-Expert Member
Jan 5, 2012
2,470
1,225
kutokana na mwanamke anavyokataa kataa h.ufikiri mimi ndio napata raha zaidi, ila cha kushangaza nikiwa namsugua ananyanyua mpaka miguu juu na kunibana
 

Mr Econ

JF-Expert Member
Mar 30, 2014
495
170
maswali mengine ni magumu sana. kipimo gani kitatumika hapa? labda tupige kura tu, kitu ambacho pia hakiwezi kuleta picha halisi. usitarajie majibu sahihi above 50% mkuu.
 

iMad

JF-Expert Member
Aug 4, 2013
1,833
0
Kila bada ya siku mbili lazima hili swali lianzishiwe uzi..sijui watu wanataka wajue nini na kwanini.? yaani mtu akishajua kinachofuata ni nini..?!
 

Mrs Kharusy

JF-Expert Member
Sep 23, 2013
1,246
2,000
Kila bada ya siku mbili lazima hili swali lianzishiwe uzi..sijui watu wanataka wajue nini na kwanini.? yaani mtu akishajua kinachofuata ni nini..?!

Kasema anafanya utafiti...si umjibu mwenzio ana dissertation juu ya hilo jambo!!
Wataalamu wanasema ni mmke...mletamada kagoogle huko wacha uvivu.
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom