Kwenye DSTV unaweza kutazama channel za ndani bila kulipia?

  • Thread starter Herbert Nkuluzi
  • Start date

Herbert Nkuluzi

Herbert Nkuluzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
656
Likes
357
Points
80
Herbert Nkuluzi

Herbert Nkuluzi

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
656 357 80
Ndugu zangu kuna tatizo ninalo hapa natumia king'amuzi cha DSTV ila ghafla channel zote hazioneshi hata zile za ndani ya nchi yetu. Wenye uzoefu mnisaidie maana nilisikia eti channel za ndani sharti zioneshwe hata kama hujalipia kwa king'amuzi chochote kile.
 
uzeebusara

uzeebusara

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
527
Likes
305
Points
80
uzeebusara

uzeebusara

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2013
527 305 80
Ndugu zangu kuna tatizo ninalo hapa natumia king'amuzi cha DSTV ila ghafla channel zote hazioneshi hata zile za ndani ya nchi yetu. Wenye uzoefu mnisaidie maana nilisikia eti channel za ndani sharti zioneshwe hata kama hujalipia kwa king'amuzi chochote kile.
Mkuu hilo usemalo ni sahihi kabisa! Hawa jamaa dstv hata mie huwa siwaelewi kabisa kwani kama hujalipa salio limeisha channel zote za ndani kama channel 10, star tv, tv imaan n.k zinakata vile vile
Nadhani taasisi husika zifanyie kazi masuala haya kama kweli mteja na haki ya kuangalia channel za ndani bure
 
O

Ohooo

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2015
Messages
808
Likes
1,018
Points
180
O

Ohooo

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2015
808 1,018 180
Mi mwezi sasa sijalipia imebaki ch10 na TBC pekee
 
emmanuel mhecha

emmanuel mhecha

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2015
Messages
942
Likes
530
Points
180
emmanuel mhecha

emmanuel mhecha

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2015
942 530 180
Chagua My favourite channel utazipata TBC &channel ten
 
Herbert Nkuluzi

Herbert Nkuluzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
656
Likes
357
Points
80
Herbert Nkuluzi

Herbert Nkuluzi

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
656 357 80
Chagua My favourite channel utazipata TBC &channel ten
Asante sana kwa taarifa ngoja nifanye hivyo maana huenda ikawa mkombozi, ila nieleweshe mbona kwenye list ya channel zote hizo channel zipo ila hazifunguki?
 
Herbert Nkuluzi

Herbert Nkuluzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
656
Likes
357
Points
80
Herbert Nkuluzi

Herbert Nkuluzi

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
656 357 80
Mkuu hilo usemalo ni sahihi kabisa! Hawa jamaa dstv hata mie huwa siwaelewi kabisa kwani kama hujalipa salio limeisha channel zote za ndani kama channel 10, star tv, tv imaan n.k zinakata vile vile
Nadhani taasisi husika zifanyie kazi masuala haya kama kweli mteja na haki ya kuangalia channel za ndani bure
Kuna mchangiaji kasema zinapatikana ukienda kwenye my favourite channels

Tujaribu tuone mkuu huenda ndiyo pona yetu
 
uzeebusara

uzeebusara

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
527
Likes
305
Points
80
uzeebusara

uzeebusara

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2013
527 305 80
Hapo bado. Itabakia list ya channel 3 tu; 100, TBC na Channel 10!
Wakati fulan hivi 'vyuma vilikaza saana' hadi kujikuta salio linakata kabisa na kusikilizia siku 2 au 3 za kufanya makusanyo ya malipo, kwa kweli channel hizo zote za 'local' si channel 10 wala TBC 1 wala Star v et al zilikuwa zinakata! Zinabaki no 100 na zile za Kichina tu! Labda wamefanya mbadiliko kwa sasa
 
Naki 12

Naki 12

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
636
Likes
418
Points
80
Naki 12

Naki 12

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
636 418 80
huwa wanakata zote inabaki ile dish nadhani ni matangazo tu.
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,897
Likes
7,544
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,897 7,544 280
Ndugu zangu kuna tatizo ninalo hapa natumia king'amuzi cha DSTV ila ghafla channel zote hazioneshi hata zile za ndani ya nchi yetu. Wenye uzoefu mnisaidie maana nilisikia eti channel za ndani sharti zioneshwe hata kama hujalipia kwa king'amuzi chochote kile.
Hakuna kitu kama hicho ndugu...
Hayo uwa ni maneno ya jukwaabi wakati wakilaghai watanzania wakubari kuhamia digital watoke analojia
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,897
Likes
7,544
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,897 7,544 280
Asante sana kwa taarifa ngoja nifanye hivyo maana huenda ikawa mkombozi, ila nieleweshe mbona kwenye list ya channel zote hizo channel zipo ila hazifunguki?
Kama watumia flat screen funga antena wakikata unabamba zile za local fta kama eatv, tbc, itv, arirang, swahili tv, nhk world na nyingine nyingi mpaka ukinasa eka ya kulipia
 
M

MKEHA

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
295
Likes
124
Points
60
M

MKEHA

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
295 124 60
Hata AZAM ambao tuliwategemea Salio likiisha wanakubakishia TBC na CAPITAL sembuse hao makaburu
 
D

DIKASHWA

Senior Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
103
Likes
149
Points
60
D

DIKASHWA

Senior Member
Joined Aug 2, 2016
103 149 60
Kama watumia flat screen funga antena wakikata unabamba zile za local fta kama eatv, tbc, itv, arirang, swahili tv, nhk world na nyingine nyingi mpaka ukinasa eka ya kulipia
Mkuu nieleweshe hapa hizo chanel unazipataje ,je bila kingamuzi unaweza kuzingamua
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
21,892
Likes
46,843
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
21,892 46,843 280
Mi mwezi sasa sijalipia imebaki ch10 na TBC pekee
Sema inabaki channel 10 tu yaani na TBC hata kama inaonekana utasema ni channel ya kuangalia
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,897
Likes
7,544
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,897 7,544 280
Mkuu nieleweshe hapa hizo chanel unazipataje ,je bila kingamuzi unaweza kuzingamua
Kama una tv flat yenye inbuilt decoder, unaunga waya wa antena moja kwa moja kwenye tv unaset digital tv na ku out search.
Antena iwe imeelekezwa kule ambapo ukichomeka startimes inanasa.
Basi zitaingia kama 200 ila nyingi zimefungwa zitakazoonyeshwa ni kama 22
 
G

gomer

Senior Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
146
Likes
24
Points
35
G

gomer

Senior Member
Joined Nov 9, 2010
146 24 35
...
Ipo haja ya kutofautisha baina ya dishi na antena.
Na ufahamu wa
1.pay tv
2.free to view tv na
3.free to air tv
...
 
D

DIKASHWA

Senior Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
103
Likes
149
Points
60
D

DIKASHWA

Senior Member
Joined Aug 2, 2016
103 149 60
Kama una tv flat yenye inbuilt decoder, unaunga waya wa antena moja kwa moja kwenye tv unaset digital tv na ku out search.
Antena iwe imeelekezwa kule ambapo ukichomeka startimes inanasa.
Basi zitaingia kama 200 ila nyingi zimefungwa zitakazoonyeshwa ni kama 22
Mwanzoni ilianza inaonesha but zilikuja kusitishwa ikabaki chanel ten tu
 

Forum statistics

Threads 1,215,388
Members 463,166
Posts 28,545,760