Kwenu nyie....


Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,924
Likes
46,555
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,924 46,555 280
Kwenu nyie wana JF hususan mlioko kwenye mahusiano ya urafiki wa kimapenzi na ndoa na ambao ni wadau wakubwa wa MMU, je mwenzako anajua kama uko hapa? Anajua jina utumialo? Na wewe je unajua kama yeye yupo na jina alitumialo? Je kama ana vivuli vingi (multiple user IDs) unavijua vyote?
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
380
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 380 180
Hajui na kwa utamu wa jukwaa sitaki ajue !
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Kwenu nyie wana JF hususan mlioko kwenye mahusiano ya urafiki wa kimapenzi na ndoa na ambao ni wadau wakubwa wa MMU, je mwenzako anajua kama uko hapa? Anajua jina utumialo? Na wewe je unajua kama yeye yupo na jina alitumialo? Je kama ana vivuli vingi (multiple user IDs) unavijua vyote?
none of the above
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
380
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 380 180
Je yeye yupo? Na kama hayupo una uhakika gani kama hayupo?
yale yale ya kuchunguza simu; lakini bahati nzuri yeye ni mpenzi forums nyingine kama anapita huku hilo ni juu yake!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,522
Likes
14,853
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,522 14,853 280
Acha hio kitu mpwa, maana kuna ndoa na relationships kibao zaweza kuvunjika kutokana na confession ninazozishuhudia humu jamvini zihusuzo yale mambo yetu yalee... mfano ni mm mwenyewe nilipost issue ya mke wa mtu kunitaka, yes sikukubaliana nae but angejua ishu ya namna hio just kujua tu, unadhani amani ingekuwepo home? mi nadhani tubaki na ID zetu privately hadi hapo itakapotokea siku mkajikuta mnachangia ze same mada ya majambozi...
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,924
Likes
46,555
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,924 46,555 280
Acha hio kitu mpwa, maana kuna ndoa na relationships kibao zaweza kuvunjika kutokana na confession ninazozishuhudia humu jamvini zihusuzo yale mambo yetu yalee... mfano ni mm mwenyewe nilipost issue ya mke wa mtu kunitaka, yes sikukubaliana nae but angejua ishu ya namna hio just kujua tu, unadhani amani ingekuwepo home? mi nadhani tubaki na ID zetu privately hadi hapo itakapotokea siku mkajikuta mnachangia ze same mada ya majambozi...
Je wewe ukija kugundua kuwa naye yumo na ana flirt na mtu au watu hadi kuitana "mpenzi", "laaziz", "darling", etc. utalichukuliaje hilo?
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,522
Likes
14,853
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,522 14,853 280
Labda swali la msingi ni hili; kuna wale wapwa wangu waliopo jukwaani kwa ajili ya kitafuta vidumu, let's say umem-PM fulani mkaweka na miadi mkaenda kukutana, just imagine unafika unaekutana nae ni mkeo au mumeo?! utafanyeje? hizi forums zina miujiza hizi, so sometimes naona kama vile bora kuwa muwazi but ukifikiria upande wa pili unaona heri kuuchuna tu!!
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
walahi akijua hii ID,ndio siku atakayonipa talaka...anaweza asiamini ndio mimi ananiona kila siku.....
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
mhh akijua patachimbika....thou swaga na uandsh wangu anaujua so i kp on kukataa isnt me....haha hah kaz kwl kweeeeli!!!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,522
Likes
14,853
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,522 14,853 280
Je wewe ukija kugundua kuwa naye yumo na ana flirt na mtu au watu hadi kuitana "mpenzi", "laaziz", "darling", etc. utalichukuliaje hilo?
Ntamsifia saaana, kumbe najua kutunza hadi akina Ambrose wananipongeza kwa kumuita my swthrt lotion n.k, au wewe ungefanyeje sasa? upigane? aah haina maana bana muache apate ujuzi kwingine!!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,924
Likes
46,555
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,924 46,555 280
mhh akijua patachimbika....thou swaga na uandsh wangu anaujua so i kp on kukataa isnt me....haha hah kaz kwl kweeeeli!!!
Umeona eeh? Ni kasheshe si mchezo. Je wewe ukijua yeye yupo humu na ni mdau mkubwa sana wa MMU utafanyejea?
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,522
Likes
14,853
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,522 14,853 280
Hapa jamvini kila mtu ana-reveal vile jinsi alivyo, yaani ule utu wake wa ndani! nikiwa home kuna baadhi ya ishu ninaweza kupretend kua mkali lakini wapi bana ukija hapaa aaah raahaaa, si unakumbuka ile thread ya akina dada na makufuli?? sasa kitu kama ile waweza ijadili wapi tena kama sio hapa kitaani?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,924
Likes
46,555
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,924 46,555 280
Ntamsifia saaana, kumbe najua kutunza hadi akina Ambrose wananipongeza kwa kumuita my swthrt lotion n.k, au wewe ungefanyeje sasa? upigane? aah haina maana bana muache apate ujuzi kwingine!!
Hiyo laissez-faire attitude ni rahisi sana kusema lakini ikitokea mwenzaka akawa anaandikiana PM na mtu mwingine, wanaenda chatroom, n.k. sidhani kama utakuwa na amani. Ni mtazamo tu.
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Umeona eeh? Ni kasheshe si mchezo. Je wewe ukijua yeye yupo humu na ni mdau mkubwa sana wa MMU utafanyejea?
ahh ni poa tu mbona ..haina noma
here its freewheel...jitupe upendavyo....nimastor tu haina madhara wala nion
kuja mmu si makosa makosa km anayatenda..km anatoa ushuhuda tu na nikimchek anayoyasema si ya kweli ni changamsha baraza la jf ahhh haina mbaya ni pooooooooooooooooooooooooooa tu
ntajichukulia mfano mimi mwenyewe.....apa ni ujanja wa keybod tu maneno meeeeeeeeengh ukija kumit na uyo mtu anayeandika madubwana manene ahh utachoka nakuambia hafananiii na wala si mtendaji.....SO FRESH TU NAJUA AKIJA APA NI KATIKA KURELEASE TENSION NA PRESHA ZA VMEO JOB....
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,522
Likes
14,853
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,522 14,853 280
Kevin hebu angalia hii, if u're married jaribu kukumbuka umri wa mkeo na baadhi ya majina ambayo amekua akipenda sana kujiita au kuitwa wawezakuta, ROSE1980 ndo shemeji yetu una chati nae hapa bila kujua, labda bado uko kwa ofisi na yy yuko kwa home....kaaazi kweli kweli
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
380
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 380 180
Hiyo laissez-faire attitude ni rahisi sana kusema lakini ikitokea mwenzaka akawa anaandikiana PM na mtu mwingine, wanaenda chatroom, n.k. sidhani kama utakuwa na amani. Ni mtazamo tu.

Mwisho wa siku; sitamani ajue wala mimi nijue!
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Je wewe ukija kugundua kuwa naye yumo na ana flirt na mtu au watu hadi kuitana "mpenzi", "laaziz", "darling", etc. utalichukuliaje hilo?
kuitana mpz tu ni kosa ?
waitane majina yote km hawafanyi wala hawamit tatizo nin?
nomino si vitenzi ......waitane tu majina yote ya paradiso mpk ya eden si issue
lakin ntaitaj kujua wnachat nini uko chemba+paswod nipewe....ilo tu
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,924
Likes
46,555
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,924 46,555 280
Kevin hebu angalia hii, if u're married jaribu kukumbuka umri wa mkeo na baadhi ya majina ambayo amekua akipenda sana kujiita au kuitwa wawezakuta, ROSE1980 ndo shemeji yetu una chati nae hapa bila kujua, labda bado uko kwa ofisi na yy yuko kwa home....kaaazi kweli kweli
ninachojua mimi haya ma social networking websites yanaharibu sana mahusiano ya watu.

Nwayz, nimeona niulize tu nione misimamo na maoni ya wadau
 

Forum statistics

Threads 1,237,971
Members 475,809
Posts 29,308,331