kwenda Ushelisheli...


Sokwe Mjanja

Sokwe Mjanja

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
579
Likes
12
Points
0
Sokwe Mjanja

Sokwe Mjanja

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
579 12 0
Jamani kama kuna mtu ana details ya connections kwenda Seychelles please anisaidie, nina maana nikitaka kwenda naunganishia wapi ndege, nitashukuru kama kuna anaejua na nauli yake tafadhali! Mungu awabariki sana
 
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2007
Messages
1,674
Likes
187
Points
160
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2007
1,674 187 160
Nenda travel bureau/agency yoyote utapata full info.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Jamani kama kuna mtu ana details ya connections kwenda Seychelles please anisaidie, nina maana nikitaka kwenda naunganishia wapi ndege, nitashukuru kama kuna anaejua na nauli yake tafadhali! Mungu awabariki sana
ukigoogle tu mainformation tirriiiiiriiii....yanashuka
 
J

Jikombe

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2010
Messages
207
Likes
22
Points
35
J

Jikombe

JF-Expert Member
Joined May 13, 2010
207 22 35
kama uko bongo (TZ), Kenya Air Ways (KQ) ndo cheap kama dola mia 750 return, kwani kipindi hiki ni msimu wa watalii.

Kama unatokea UK,France, South Africa au Ital Air Seychelles ndo nafuu.

Kama unatokea bongo. kula mchuma bus had Nairobi then kamata KQ itakuwa kati ya dola 450-500 return.

Kama utataka kukutana na wabongo ama watu wa kukupa kampani ukiwa huko nita kupa informations na contact zao.
 
Sokwe Mjanja

Sokwe Mjanja

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
579
Likes
12
Points
0
Sokwe Mjanja

Sokwe Mjanja

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
579 12 0
kama uko bongo (TZ), Kenya Air Ways (KQ) ndo cheap kama dola mia 750 return, kwani kipindi hiki ni msimu wa watalii.

Kama unatokea UK,France, South Africa au Ital Air Seychelles ndo nafuu.

Kama unatokea bongo. kula mchuma bus had Nairobi then kamata KQ itakuwa kati ya dola 450-500 return.

Kama utataka kukutana na wabongo ama watu wa kukupa kampani ukiwa huko nita kupa informations na contact zao.
Mkubwa nashukuru sana kwa msaada, nikikaribia kwenda nitaku-pm unipe contacts za hao wabongo kiongozi wangu
 
J

Jikombe

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2010
Messages
207
Likes
22
Points
35
J

Jikombe

JF-Expert Member
Joined May 13, 2010
207 22 35
Karibu sana.ikiwa tayari ni PM nitakupa infors zaid
 

Forum statistics

Threads 1,237,407
Members 475,533
Posts 29,287,333