Kweli tarime kiboko!


Mpiganaji tz

Mpiganaji tz

Member
Joined
Jul 22, 2010
Messages
21
Likes
0
Points
0
Mpiganaji tz

Mpiganaji tz

Member
Joined Jul 22, 2010
21 0 0
wananchi wa tarime wamedai kuwa watamkataa kwa njia wanayoijua mbunge mteule wa ccm , nyangwine!

msemaji wa kamati maalumu itakayohakikisha kuwa azma hiyo inatekelezwa haraka na kama walivyopanga (jina nalihifadhi) amesema:

'tumemkataa huyu mgombea wa ccm kwa kumnyima kura lakini tume imemrejesha. Sasa tumeamua kumkataa kwa njia tunayoijua sisi, cha msingi nec ianze maandalizi ya uchaguzi mdogo jimboni hapa. Kama wanadhani tunatania subirini mtaona'

swali: Hawa jamaa wanataka kufanya nini?
 
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2009
Messages
1,734
Likes
32
Points
145
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2009
1,734 32 145
Mbona lugha iko wazi! Unauliza jibu?!
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Hapa NEC kama vile wamemlazimisha Punda kunywa maji kitakacho tokea hapo sijui!

Na huyo Nyangwine kama CCM wanampenda wampe ulinzi kama wa rais hapo Tarime lasivyo atajuuuuuuuuuuuuuuuta kugombea
 
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
254
Likes
1
Points
0
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
254 1 0
mhh wana tarime hawana mchezo
 
ChingaMzalendo

ChingaMzalendo

Senior Member
Joined
Nov 9, 2008
Messages
193
Likes
0
Points
0
ChingaMzalendo

ChingaMzalendo

Senior Member
Joined Nov 9, 2008
193 0 0
wananchi wa tarime wamedai kuwa watamkataa kwa njia wanayoijua mbunge mteule wa ccm , nyangwine!

msemaji wa kamati maalumu itakayohakikisha kuwa azma hiyo inatekelezwa haraka na kama walivyopanga (jina nalihifadhi) amesema:

'tumemkataa huyu mgombea wa ccm kwa kumnyima kura lakini tume imemrejesha. Sasa tumeamua kumkataa kwa njia tunayoijua sisi, cha msingi nec ianze maandalizi ya uchaguzi mdogo jimboni hapa. Kama wanadhani tunatania subirini mtaona'

swali: Hawa jamaa wanataka kufanya nini?
Najidai kuwa mkurya. Sisiogopi chochote, kama kufa nipo tayari.
Wakrya hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
Thatho, thuragegenda kumuthema omuresyoyo
Tarime Hoyeeeeeeeee
 
Bhbm

Bhbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
716
Likes
20
Points
35
Bhbm

Bhbm

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
716 20 35
Sasaa muraaa unauliza jibu kwani weweee huwajui wakurwaaaaaaaaaaaa??? Nisingependa kuwa shahidi kabisa katika hilo yangu macho na masikio, ila nawaomba wana Tarime muwe wavumilivu na kupunguza jazba.
 
muonamambo

muonamambo

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
771
Likes
51
Points
45
muonamambo

muonamambo

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
771 51 45
nimewakubali bd jk
 
E

Elias Ezekia

Member
Joined
May 11, 2010
Messages
10
Likes
0
Points
0
E

Elias Ezekia

Member
Joined May 11, 2010
10 0 0
Sio siri, jamaa asipochukua tahadhari, awaage wana CCM mapema. Tarime hawadanganywi na Nec.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Mapanga shaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,690
Likes
2,617
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,690 2,617 280
wananchi wa tarime wamedai kuwa watamkataa kwa njia wanayoijua mbunge mteule wa ccm , nyangwine!

msemaji wa kamati maalumu itakayohakikisha kuwa azma hiyo inatekelezwa haraka na kama walivyopanga (jina nalihifadhi) amesema:

'tumemkataa huyu mgombea wa ccm kwa kumnyima kura lakini tume imemrejesha. Sasa tumeamua kumkataa kwa njia tunayoijua sisi, cha msingi nec ianze maandalizi ya uchaguzi mdogo jimboni hapa. Kama wanadhani tunatania subirini mtaona'

swali: Hawa jamaa wanataka kufanya nini?
Namimi naweza kwenda kusaidia kwani nikwetu kabisaa rritaoncha joto ya chiwe!!!:A S angry:
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
ccm itasbbsha maafa nchi hii ktokana na ubishi wao na kulazmisha mambo.
 
I

Ibnabdillahi

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
39
Likes
0
Points
0
I

Ibnabdillahi

Member
Joined Oct 31, 2010
39 0 0
Kama kawaida tutawapelekea,kikosi maalum,mwanzo hawana mvuto wakitanzania,2nasifika na tabia ya ustaarabu,uraiya wao nina hatihati nao,baada ya Mheshimiwa kuapishwa,we have to do vatting kwa jimbo la Tarime,nahisi wakimbizi wanataka kuharibu jina letu
 
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2008
Messages
1,432
Likes
96
Points
145
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2008
1,432 96 145
Kama wamesema kweli; WATAFANYA! Kuna uchaguzi ccm ili ForceKing miaka ya nyuma mkoani mara. Wananchi wakamwambia HUTOTUONGOZA mbunge. Na kweli haikuwezekana. Watoto wake walianza kupelekwa na ffu shuleni, kanisani na hakuweza kuendelea na ubunge.
 
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
2,176
Likes
3
Points
135
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
2,176 3 135
Fanyeni tu ila isiwe kuua
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,218
Likes
878
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,218 878 280
Natamani saaaana niwachape viboko mwenyewe kwa Mikono yangu MAKAMBA, JAJI MAKAME, KIRAVU, MAHANGA, MKAPA. hawa watu wanaichafua Tanzania yetu. Au wapelekwe tarime waachiwe katikati ya Wananchi wenye HASIRAAAAAAAAAAAAAAAAAA.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,218
Likes
878
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,218 878 280
Tarime Anzeni Mkifanikiwa, tunapeleka kwenye majimbo ambayo CCM wamechakachuaaa. Asiwadanganye mtu Bongo hakuna amani ni uoga tuu, sasa naona uoga unaanza kutoweka wacha tuikomboe nchi yetu
 
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
231
Likes
0
Points
0
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
231 0 0
wananchi wa tarime wamedai kuwa watamkataa kwa njia wanayoijua mbunge mteule wa ccm , nyangwine!

msemaji wa kamati maalumu itakayohakikisha kuwa azma hiyo inatekelezwa haraka na kama walivyopanga (jina nalihifadhi) amesema:

'tumemkataa huyu mgombea wa ccm kwa kumnyima kura lakini tume imemrejesha. Sasa tumeamua kumkataa kwa njia tunayoijua sisi, cha msingi nec ianze maandalizi ya uchaguzi mdogo jimboni hapa. Kama wanadhani tunatania subirini mtaona'

swali: Hawa jamaa wanataka kufanya nini?
I hope it involves violence, CCM need to get a very clear message this time around.
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
197
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 197 160
Jamani kabla hamjatoa adhabu na hasira kwa wagombea toeni adhabu hizo kwa Viongozi wa NEC na wakurugenzi wa chaguzi ambao ni puppets wao! Hili lawezekana.
 

Forum statistics

Threads 1,235,802
Members 474,742
Posts 29,236,346