Kweli Morogoro wamelala....


P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
380
Likes
3
Points
0
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2008
380 3 0
Inaniuma sana kubandika hii habari...
kwenye jimbo la kilosa CCM wameshinda viti 11 vya udiwana, 3 wapepita bila kupingwa na kimoja kachukua mtu wa CUF....
Kwenye ubunge CCM wamepata kura nyingi sana......siwezi hat kusema
 
C

chanai

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
279
Likes
0
Points
0
C

chanai

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
279 0 0
Hawana maana hao. Wtaona hata aibu mwaka huu. Wao naona hawako dunia hii.
 
S

Shiefl

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
145
Likes
0
Points
0
S

Shiefl

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
145 0 0
Halafu wasituletee za kuuana tena mwaka huu. Wajinga ndio waliwao ofcourse
 
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
997
Likes
4
Points
0
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
997 4 0
Tunawasubiri 2015 hakuna tatizo. tunawapenda bado maana hata karatu na tarime walitangulia.
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
57
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 57 135
Kwa kipindi cha miaka 50 CCM wamewaahidi kuwaletea bahari watu wa Morogoro ili mkoa uwe na hadhi sawa na Dar.Dr Slaa amewaahid Elimu Bure hadi kidato cha Sita kwa vijana wao, lakini wapi bwana waMoro wameng'ang'ania ahadi ya Bahari Mweee jamani!
 
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2008
Messages
1,333
Likes
12
Points
0
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2008
1,333 12 0
Kwa kipindi cha miaka 50 CCM wamewaahidi kuwaletea bahari watu wa Morogoro ili mkoa uwe na hadhi sawa na Dar.Dr Slaa amewaahid Elimu Bure hadi kidato cha Sita kwa vijana wao, lakini wapi bwana waMoro wameng'ang'ania ahadi ya Bahari Mweee jamani!
ahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
33
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 33 0
Morogoro ni mkoa wa "uswahili swahili". Wala sishangani kabisa kwani waswahili kimbilio lao ni "chama twawala". waacheni waendelee na mikakati ilele, style ileile, approach ileile, sura zilezile na mambo yaleyale.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,520
Likes
212
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,520 212 160
Kwa kipindi cha miaka 50 CCM wamewaahidi kuwaletea bahari watu wa Morogoro ili mkoa uwe na hadhi sawa na Dar.Dr Slaa amewaahid Elimu Bure hadi kidato cha Sita kwa vijana wao, lakini wapi bwana waMoro wameng'ang'ania ahadi ya Bahari Mweee jamani!
No need to save the world when there is no human being left...
 
C

Chesty

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2009
Messages
3,789
Likes
1,111
Points
280
C

Chesty

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2009
3,789 1,111 280
Morogoro ni mkoa wa "uswahili swahili". Wala sishangani kabisa kwani waswahili kimbilio lao ni "chama twawala". waacheni waendelee na mikakati ilele, style ileile, approach ileile, sura zilezile na mambo yaleyale.
Cha ajabu ni kuwa mpaka SUA hawajaonyesha wanapenda mabadiliko, hovyo!
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,369
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,369 280
Tatizo ni uchumi mdogo ndo umewafanya hata uwezo wa kufikiri upungue!
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
94
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 94 145
watajifunza tu waache wakiona majimbo yalochukuliwa na upinzani yatakavyokuwa na maendeleo wataamka ila wameniboa sana
 
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
336
Likes
3
Points
0
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
336 3 0
Cha ajabu ni kuwa mpaka SUA hawajaonyesha wanapenda mabadiliko, hovyo!
SUA hopeless sana, they are cawadz, the only shujaa there was my beloved prof mlambiti. alipata misukosuko sana lakini alisimama imara na kutetea haki yake kikatiba. natumai atashinda jimboni kwake malinyi.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280
Morogoro upeo bado ni mdogo........................
 
Ngolinda

Ngolinda

Senior Member
Joined
Apr 12, 2010
Messages
125
Likes
1
Points
0
Ngolinda

Ngolinda

Senior Member
Joined Apr 12, 2010
125 1 0
Kwa kawaida Wamoro ni watu wa kubweteka na wavivu kufikiri. They are not daring people na ndo maana hata maendeleo kwao ni shida.
Well, kwa kuwa ni wenzetu...watatukuta mbele ya safari 2015. Hatuwezi kusubiri watu walolala ehhh bana!!
 
K

kilimajoy

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
132
Likes
1
Points
35
K

kilimajoy

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
132 1 35
Kwa kawaida Wamoro ni watu wa kubweteka na wavivu kufikiri. They are not daring people na ndo maana hata maendeleo kwao ni shida.
Well, kwa kuwa ni wenzetu...watatukuta mbele ya safari 2015. Hatuwezi kusubiri watu walolala ehhh bana!!

Sio siri hawa jamaa wametutia sana aibu! Hivi kweli kimsingi kuna mtu mwenye akili timamu anaeweza kuipigia kura CCM kweli??? Yaani mie haniingii akilini hata kidogo..ukiulizwa unaipigia CCM kura kwa lipi utajibu nini?? Aibu tupu! Ufinyu wa mawazo ndo umewaponza..Angalia mikoa ya wajanja...tumeipiga chini CCM kama hatukuwahi kuwajua... CCM imemaliza nchi yetu, imetuacha bila matumaini, sasa hivi Mtanzania amekua ni mtu asiye kua na dira...leo eti unathubutu kupiga kura kukiweka tena chama kinachoangamiza nchi madarakani...Wake up...anyway... 2015 tutakutana upya, nadhani hiki kizazi kilicholala kitaona ukweli na kujua ni nini tulikua tunasema.
 
B

Boga

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
6
Likes
0
Points
3
B

Boga

Member
Joined Oct 31, 2010
6 0 3
Nyie achen akili za watu wa moro mnazijua lakini? Kuliko amka ni safuu hii ya Kihonda ambako wakazi wengi sio wazawa wa mkoa huo. Ila kungine huko ni nyaaaaa tupuuuuu. hovyo hovyo wakipea shi mia tano tuu basi wanaanza kuabudu waliyowapa.
 
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
Tatizo umasikini hajui umuhimu wa elimu na hajui tatizo la umasikini walionao umetoka wapi,
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
417
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 417 180
MUSOMA MJINI: Matokeo ya kwanza kutoka NEC yaliyothibitishwa: Nyerere afufuka, jumla ya kura zilizopigwa 79,527, matokeo ya Chadema kura halali 36,240 Vicent Nyerere kiboko 21,355,57% Vedatus Ccm 14,022, mustapha 253 cuf, Dp ya Mtikila Ndege Nyakisesa ,kura 53 ,tabu said nccr Mageuzi kura 16 sawa na 0.05% Nataniel Mshana ambaye ni msimamizi wa Uchaguzi amemtangaza mtoto uyu wa nyerere kupeperusha bendera ya msoma ndani ya Chadema. Musoma mjini by george malato Itv. Nb: vicent nyerere ni mtoto wa mzee kiboko Nyerere ambaye ni mtoto wa mwisho kwa mama maria nyerere. Nawasilisha!
 
C

chamajani

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
554
Likes
1
Points
0
C

chamajani

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2010
554 1 0
Ahadi za nyumba za waathirika wa mafuriko!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!?????????????????
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
110
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 110 145
waliahidiwa bahari na meli na nivuko na mashua.... kazi wanayo
 

Forum statistics

Threads 1,251,868
Members 481,917
Posts 29,788,260