Kweli Mh. Rais wetu hilo ndo la kuwaweka watu uwanjani muda wote huo..


sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
2,295
Likes
48
Points
135
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
2,295 48 135
Yaani Mh. Rais anapiga stori za Mandela tu katika 'hotuba' yake ambayo haikuwa kufanyika kwenye maazimisho haya..
Kweli kazi tunayo.. Uchumi wetu utazidi kuporomoka!
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,102
Likes
9,301
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,102 9,301 280
angeongele uchumi leo ndo ungepanda..
 
Amakando

Amakando

Senior Member
Joined
May 9, 2011
Messages
158
Likes
0
Points
33
Amakando

Amakando

Senior Member
Joined May 9, 2011
158 0 33
Rais wa ajabu kweli yani ina maana Mandela asingefariki leo alikuwa hana la kusema du! Kwahiyo hakuna lolote la kuonyesha au kueleza ambalo linamafanikio katika uhuru huu, Rais ana washauri wabovu kabisa.
 
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
4,918
Likes
373
Points
180
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
4,918 373 180
Risala yenyewe visasi tu....hamtaji mhasisi wa taifa ili JK Nyerere kuwa ndo kiungo chetu na South Afrika? Hivi Kikwete amemhezije Nyerere?
 
Ukitaka Ubaya...

Ukitaka Ubaya...

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2013
Messages
499
Likes
2
Points
33
Ukitaka Ubaya...

Ukitaka Ubaya...

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2013
499 2 33
Yaani Mh. Rais anapiga stori za Mandela tu katika 'hotuba' yake ambayo haikuwa kufanyika kwenye maazimisho haya..
Kweli kazi tunayo.. Uchumi wetu utazidi kuporomoka!
Kwani alichoharibu ni kip? au ndo ukisha mchukia mtu chochote atakachofanya ni kibaya?
 
L

Lukolela

Senior Member
Joined
Jul 22, 2013
Messages
128
Likes
1
Points
33
L

Lukolela

Senior Member
Joined Jul 22, 2013
128 1 33
Katanguliza kusameheana cjui kaota big result ya BAVICHA 2015? chezea cdm nyinyi!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,357
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,357 280
Amesemaje........?...na wafungwa amewasamehe......?..uwiiiiii........
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Yaani Mh. Rais anapiga stori za Mandela tu katika 'hotuba' yake ambayo haikuwa kufanyika kwenye maazimisho haya..
Kweli kazi tunayo.. Uchumi wetu utazidi kuporomoka!

Watu wengine kama hamna la maana msiwe mnaingia humu JF kutupotezea muda na akili zenu Za kushikiliwa na Bavicha. Rais Obama mwenyewe alitoa speech nzima White House juu ya Mandela, Bunge la JMT lime fanya hivyo hivyo, Rais Kenyata nae hivyo hivyo na dunia nzima hivi sasa viongozi wake mbali mbali mbali wana mueleza Mandela, ww uko duniani au kuzimuni?. Nenda kalee familia watoto wanalia nyumbani acha kutuletea mambo ya ajabu hapa.
 
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
8,728
Likes
427
Points
180
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
8,728 427 180
Rais wa ajabu kweli yani ina maana Mandela asingefariki leo alikuwa hana la kusema du! Kwahiyo hakuna lolote la kuonyesha au kueleza ambalo linamafanikio katika uhuru huu, Rais ana washauri wabovu kabisa.
mkuu naona chuki zimekujaa bila hata ya kutaka kudadisi ukweli. kwa kawaida huwa kunakuwaga hakuna hotuba kwenye maadhimisho haya, kwani una umri gani sista?
 
A

asanusye

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
215
Likes
18
Points
35
A

asanusye

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
215 18 35
Teh teh teh teh teh teh teh teh teh kwikwi kwi kiw kwi kwi kwi kwi kwi ILIBAKI KIDOGO TUH RAIS AZUNGUMZIE KUTIMULIWA KWA ZITTO mshirika wake
 
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
8,728
Likes
427
Points
180
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
8,728 427 180
Yaani Mh. Rais anapiga stori za Mandela tu katika 'hotuba' yake ambayo haikuwa kufanyika kwenye maazimisho haya..
Kweli kazi tunayo.. Uchumi wetu utazidi kuporomoka!
kwa nini usiendelee kulifanyia kazi jina lako (sexologist). Dunia nzima sasa hivi inaomboleza kifo cha mandela, halufa taahira kama wewe unaleta utumbo wako hapa. unaudhi sana.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
99
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 99 145
JK na msamaha aanze na Babu Seya , Himidi wa Zanzibar
 
K

kabiko

Senior Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
135
Likes
1
Points
0
K

kabiko

Senior Member
Joined Nov 17, 2013
135 1 0
Risala yenyewe visasi tu....hamtaji mhasisi wa taifa ili JK Nyerere kuwa ndo kiungo chetu na South Afrika? Hivi Kikwete amemhezije Nyerere?
Umeonaeeeeee.... raisi mswahili sijawahi kuona yani kanibore mwanzo mwisho... mambo ya vijembe vya kipumbavu mbele ya kadamnasi yanatoka wapi kwa mtu mkubwa kama raisi
 
Matango

Matango

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
516
Likes
3
Points
35
Matango

Matango

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
516 3 35
rais wa ajabu kweli yani ina maana mandela asingefariki leo alikuwa hana la kusema du! Kwahiyo hakuna lolote la kuonyesha au kueleza ambalo linamafanikio katika uhuru huu, rais ana washauri wabovu kabisa.

kama utakumbuka vizuri sherehe za uhuru hazina hotuba. Hotuba mwisho wa mwaka.
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,052
Likes
4,113
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,052 4,113 280
kwani mkuu we umjui huyo fastjet au mgeni kwako huyo dhaifu at maximum point.
 
A

amanyy

Senior Member
Joined
Nov 23, 2013
Messages
106
Likes
0
Points
0
A

amanyy

Senior Member
Joined Nov 23, 2013
106 0 0
Kwani alichoharibu ni kip? au ndo ukisha mchukia mtu chochote atakachofanya ni kibaya?
wapi anaongea mambo yasiyo na tija kwa taifa anabaki kujichekelesha chekelesha.aende zake na serikali lake libovu uko.
 
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
3,894
Likes
407
Points
180
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
3,894 407 180
kwani mkuu we umjui huyo fastjet au mgeni kwako huyo dhaifu at maximum point.
bavichaaa mna akili ndogo kweli mlitaka mic apewe mbowe??
 
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
3,894
Likes
407
Points
180
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
3,894 407 180
Umeonaeeeeee.... raisi mswahili sijawahi kuona yani kanibore mwanzo mwisho... mambo ya vijembe vya kipumbavu mbele ya kadamnasi yanatoka wapi kwa mtu mkubwa kama raisi
mtasanda mwaka huu habari ndo hiyo ukikwazika meza wembe CCM oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 

Forum statistics

Threads 1,252,082
Members 481,989
Posts 29,794,988