Kweli Mchawi Mpe Mtoto wako akuleleee. Hongera sana Magufuli.

Mahweso

JF-Expert Member
Jan 10, 2014
1,098
1,501
Huu msemo Raisi ameutumia ipasavyo, nampongeza kwa hilo.
Kwababu mnafiki huwa haongei kitu kutoka Moyoni, nampongeza Raisi kwa Sababu ametuonyesha wanafiki na Wakweli, Wanasiasa biashara na wanasiasa wa kweli, wanamichezo wa kweli na wanamichezo Biashara,

Bila kuwachosha hebu wakumbukeni hawa watu:-
1) Dr. Rioba wa TBC sasahivi, mtamwelezea nyinyi alikuwa huyu Mtu.

2) Hanf Polepole wa CCM sasahivi, mnakumbuka huyu kwenye Katiba Mpya, kwenye maswala ya utawala Bora alivyokuwa anaponda viongozi wazi wazi, ni huyu kweli?

3) Agustino Mrema, mnakumbuka upinzani wake.

4) Lipumba, mnakumbuka umachachali wake.

5) Machali, siongei kuhusu huyu mnamjua.

6) Mama Mgwira, daaaaaa hakiyamungu siamini.

7) Mkumbo, dadadadaaaaaaaaaa.

Naomba niishie hapo, Hongera magufuri, Mchawi ukimpa Mtoto hawezi kumroga, wewe ni mkali,
Nasisi tunashukuru kwasababu tumewajua.
 
Mi sikuizi hata sijui majina ya viongoz, hao ulowataja ndo wakina nani?

nliacha kufatilia coz kila baada ya muda mfupi anatoka ntu anaingia ntu, spendagi kuchanganywa akili
 
Huu msemo Raisi ameutumia ipasavyo, nampongeza kwa hilo.
Kwababu mnafiki huwa haongei kitu kutoka Moyoni, nampongeza Raisi kwa Sababu ametuonyesha wanafiki na Wakweli, Wanasiasa biashara na wanasiasa wa kweli, wanamichezo wa kweli na wanamichezo Biashara,

Bila kuwachosha hebu wakumbukeni hawa watu:-
1) Dr. Rioba wa TBC sasahivi, mtamwelezea nyinyi alikuwa huyu Mtu.

2) Hanf Polepole wa CCM sasahivi, mnakumbuka huyu kwenye Katiba Mpya, kwenye maswala ya utawala Bora alivyokuwa anaponda viongozi wazi wazi, ni huyu kweli?

3) Agustino Mrema, mnakumbuka upinzani wake.

4) Lipumba, mnakumbuka umachachali wake.

5) Machali, siongei kuhusu huyu mnamjua.

6) Mama Mgwira, daaaaaa hakiyamungu siamini.

7) Mkumbo, dadadadaaaaaaaaaa.

Naomba niishie hapo, Hongera magufuri, Mchawi ukimpa Mtoto hawezi kumroga, wewe ni mkali,
Nasisi tunashukuru kwasababu tumewajua.
Njaa sana aisee...!!!!!!!
 
wacha tumnenepeshe magu na familia yake, baada ya hapo tutachagua masikini mwengine awe rais

tumejitaidi sana kuwanenepesha waliopita, we are the best
 
Huyu alishajichokeaga siku nyingi...!
Ni kama Lowasa nimeshasena mwisho wa Lowasa utakua kama wa Mrema, watu wanaokuja upinzani kwa maslahi yao watamalizika vibaya sana. Sumaye, Lowasa, yule mzee ambaye bado ana ndoto ya kumng'o mheshimiwa Bulaya kule kwa ukuryani, dhambi ya kusaliti mabadiliko ya kweli itawatafuna.
 
Unajua ya kwamba ni dhambi kuongea wakati tonge lipo mdomoni?
Hawa wanakula hawawezi kuongea kwa sasa
 
Mi sikuizi hata sijui majina ya viongoz, hao ulowataja ndo wakina nani?

nliacha kufatilia coz kila baada ya muda mfupi anatoka ntu anaingia ntu, spendagi kuchanganywa akili
Kama hupendi kuchanganywa akili basi endelea kutowajua la sivyo utachanganyikiwa bureeee
 
Back
Top Bottom