Kweli Mama-Mbega huponzwa na uzuri wake


Shomoro

Shomoro

Senior Member
Joined
Aug 22, 2010
Messages
111
Likes
2
Points
35
Shomoro

Shomoro

Senior Member
Joined Aug 22, 2010
111 2 35
Baada ya kugaragazwa na Mchungaji pale Iringa mjini, nilitarajia Sisiem walipe fadhila kwa huyu mama angalau kwa kumpa kale ka-ubunge ka viti maalum kama walivyopewa akina mama wa Demokrasia. Nahisi huyu mama sasa hathaminiki kama "taulo la gesti" licha ya kuwa presha ilipanda na kushuka mara baada ya kukubali kipigo. Au labda ni mapema huenda mkulu akamuona na kumshushia u-DC ama u-RC wa mji kasoro bahari. Kazi ipo
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Baada ya kugaragazwa na Mchungaji pale Iringa mjini, nilitarajia Sisiem walipe fadhila kwa huyu mama angalau kwa kumpa kale ka-ubunge ka viti maalum kama walivyopewa akina mama wa Demokrasia. Nahisi huyu mama sasa hathaminiki kama "taulo la gesti" licha ya kuwa presha ilipanda na kushuka mara baada ya kukubali kipigo. Au labda ni mapema huenda mkulu akamuona na kumshushia u-DC ama u-RC wa mji kasoro bahari. Kazi ipo
Mbona title na content haviendani?
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Hapa kalikuwa kazuri kwelikweli

2796.png
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
hii mada ni ya ku-delete
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
hizi siasa za kupeana fadhila hizi khaa.
 
Thomas Odera

Thomas Odera

Verified Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
648
Likes
19
Points
35
Age
46
Thomas Odera

Thomas Odera

Verified Member
Joined Nov 1, 2010
648 19 35
sioni cha kujadili hapa lete mada nyingine
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Baada ya kugaragazwa na Mchungaji pale Iringa mjini, nilitarajia Sisiem walipe fadhila kwa huyu mama angalau kwa kumpa kale ka-ubunge ka viti maalum kama walivyopewa akina mama wa Demokrasia. Nahisi huyu mama sasa hathaminiki kama "taulo la gesti" licha ya kuwa presha ilipanda na kushuka mara baada ya kukubali kipigo. Au labda ni mapema huenda mkulu akamuona na kumshushia u-DC ama u-RC wa mji kasoro bahari. Kazi ipo
Inaonekana hata hujui utaratibu wa kupata viti maalum CCM.
 
Shomoro

Shomoro

Senior Member
Joined
Aug 22, 2010
Messages
111
Likes
2
Points
35
Shomoro

Shomoro

Senior Member
Joined Aug 22, 2010
111 2 35
Siyo oversight ........ni kwamba ume-post pumba! JF pia wanaruhusu kuwa msomaji tu, siyo lazima uanzishe thread kama huna jambo la msingi la kuleta hapa jamvini.
Babu masharubu punguza jazba what's the fuss?
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Baada ya kugaragazwa na Mchungaji pale Iringa mjini, nilitarajia Sisiem walipe fadhila kwa huyu mama angalau kwa kumpa kale ka-ubunge ka viti maalum kama walivyopewa akina mama wa Demokrasia. Nahisi huyu mama sasa hathaminiki kama "taulo la gesti" licha ya kuwa presha ilipanda na kushuka mara baada ya kukubali kipigo. Au labda ni mapema huenda mkulu akamuona na kumshushia u-DC ama u-RC wa mji kasoro bahari. Kazi ipo

Uzuri wa mama mbega sisi unatuhusu nini?

1. Mind you.....people with simple minds like you, always discuss persons! and those with strong brains will always discuss issues!

2. Lete issues siyo kujadili mara uzuri, mara nini?

3. Una uhakika akina mama wa demokrasia "wamepewa"? au unaropoka tu ilimradi na wewe uonekane umeanzisha thread?

Period! Idiot!
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,411
Likes
2,098
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,411 2,098 280
Uzuri wa mama mbega sisi unatuhusu nini?

1. Mind you.....people with simple minds like you, always discuss persons! and those with strong brains will always discuss issues!

2. Lete issues siyo kujadili mara uzuri, mara nini?

3. Una uhakika akina mama wa demokrasia "wamepewa"? au unaropoka tu ilimradi na wewe uonekane umeanzisha thread?

Period! Idiot!
lol.. punguza jazba funga vifungo vya shati kaachini basi.. ! alafu muulize kuhusu kisomo chake :smile-big:
 
Shomoro

Shomoro

Senior Member
Joined
Aug 22, 2010
Messages
111
Likes
2
Points
35
Shomoro

Shomoro

Senior Member
Joined Aug 22, 2010
111 2 35
Uzuri wa mama mbega sisi unatuhusu nini?

1. Mind you.....people with simple minds like you, always discuss persons! and those with strong brains will always discuss issues!

2. Lete issues siyo kujadili mara uzuri, mara nini?

3. Una uhakika akina mama wa demokrasia "wamepewa"? au unaropoka tu ilimradi na wewe uonekane umeanzisha thread?

Period! Idiot!

Now I'm beginning to understand you. You are d.u.l.l and you would rather prefer people to spoon-feed you and that’s you don’t see a point in my post. Don't sweat it out man and get a life i.m.b.e.c.i.l.e.
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Now I'm beginning to understand you. You are d.u.l.l and you would rather prefer people to spoon-feed you and that's you don't see a point in my post. Don't sweat it out man and get a life i.m.b.e.c.i.l.e.

Thank you Shomoro for this useful post! May God bless you!



lol.. punguza jazba funga vifungo vya shati kaachini basi.. ! alafu muulize kuhusu kisomo chake :smile-big:
hapo kwenye red nimekuelewa! Let me calm down! manake nikianza kukimbiza kichaa aliyebeba nguo zangu huku nikiwa mtupu miye ndio nitaonekana mwendawazimu!
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Mama - MBEGA aliponzwa na uzuri wake
 

Forum statistics

Threads 1,236,340
Members 475,106
Posts 29,254,803