Kweli kikwete yanga hasa


Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2008
Messages
778
Likes
11
Points
0
Che Kalizozele

Che Kalizozele

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2008
778 11 0
Jana wakati muheshimiwa anaendelea kuliadithia bunge,si ikabidi afute kijijasho kilichokuwa kikimtoka kwa kutumia lesso yake,EBOOO,SIKUAMINI MACHO YANGU,NIKAJIKUTA MANENO HAYA YANANITOKA"KUMBE MUHESHIMIWA KIKWETE KWELI YANGA" Lessso ile ilikuwa hata doa haina,njano tupu.Sa sijui ni kweli alikuwa anasweti au ndo alikuwa anataka kutuonesha sie simba kwamba yeye yanga,si kuna viyoyozi mule bungeni.
 
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2006
Messages
3,256
Likes
46
Points
135
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2006
3,256 46 135
Jana wakati muheshimiwa anaendelea kuliadithia bunge,si ikabidi afute kijijasho kilichokuwa kikimtoka kwa kutumia lesso yake,EBOOO,SIKUAMINI MACHO YANGU,NIKAJIKUTA MANENO HAYA YANANITOKA"KUMBE MUHESHIMIWA KIKWETE KWELI YANGA" Lessso ile ilikuwa hata doa haina,njano tupu.Sa sijui ni kweli alikuwa anasweti au ndo alikuwa anataka kutuonesha sie simba kwamba yeye yanga,si kuna viyoyozi mule bungeni.
Babu kumbuka hizo ni rangi za bendera ya sisiemu.
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
duh wabongo kwa kuchunguzaaaa......????!!!!tungezaliwa nchi za wenzetu kusema kweli vipaji vyetu vya kupeleleza mambo vingeendelezwa tungemake bingo za kufa mtu
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
yule yanga damu hata yale mapesa yanayo mwagwa na Manji nina wasiwasi inawezekana kuna mkono wake pale au manji anayatoa akijua ni timu ya mshikaji hivyo anajipendekeza.......
 

Forum statistics

Threads 1,237,436
Members 475,533
Posts 29,288,290