kweli kanumba ni superstar levo ya nyota tano TZ | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kweli kanumba ni superstar levo ya nyota tano TZ

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MKATA KIU, Apr 10, 2012.

  1. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,118
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Wadau poleni sana,

    Kusema ukweli mi ni mmojawapo wa watu tuliokuwa hatumkubali kanumba kwamba yupo juu kiasi hiki lakini nimekubali,
    Yaani barabara hazipitiki, traffic na FFU wa kumwaga, amekufa complex, nasma khamis, na wengineo but sikutegemea kama msanii wa movie za camera moja anakubalika kiasi cha kuitingisha chi nzima kwa kifo chake, hapo kina profesa jay, ay na wengineo nazani wanajifunza kuwa kanumba alikuwa kiboko, hadi tandahimba, ng'ope, mperampera, nanjilinji watu kanumba kanumba, kusini, kaskazini, pemba na unguja kila mtu kanumba, jamaa kweli ametisha, from now I rank him as a number one artist superstars in Tz kina Ay mbwembwe tu
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Hao kina AY unaosema ni mbwembwe tu nao wamekufa ukaona kifo chao kilivyopokelewa?

    Kanumba kapata coverage kubwa kutokana na asili ya kifo chake. . .angekua amefariki baada ya kuugua malaria ingekua story nyingine kabisa.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    AY,FA mbwembwe kweli Kanumba ni nomaaaa nyomi usipime hata sisiemu hawajawai pata nyomi kama hilo.
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,690
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Umetumia akili kumjibu!
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,696
    Likes Received: 2,786
    Trophy Points: 280
    R.I.P Kanumba son.
     
  6. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,398
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ukisikiliza ule wimbo wake verse ya mwisho as if he knew kifo kilimkaribia. Mungu ampumzishe kwa amani.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,296
    Likes Received: 4,266
    Trophy Points: 280
    word................

     
  8. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    I thought kanumba was a "badass" so sad!
     
  9. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,523
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Lizzy!nakupendaga majibu yako!
     
  10. Root

    Root JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 19,895
    Likes Received: 5,145
    Trophy Points: 280
    Lulu ndo amesababisha coverage iwe hivyo na pia wengi wameenda kushangaa ilikuwaje akawa na mtoto ndani ya nyumba usiku
     
  11. suri

    suri JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 320
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    we ndio unajua ni mtoto,kakwambia nani mtoto anatembea sa nane usiku?mtoto anapigiwa simu za mapenz sa 8 usiku,mtoto anakunywa JD?Kweli we poyoyo!
     
Loading...