Kweli hawa ni Ma-agent wa CCM??


Kituku

Kituku

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
239
Likes
1
Points
35
Kituku

Kituku

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
239 1 35
Hivi hawa CUF wana nini jamani? nimeshangaa na kitendo chao cha kukimbilia viti vya Chadema mara tu Chadema walipoamua kutoka ukumbini, Hivi wanaringia nini huu umoja wa kitaifa ulioundwa Zanzibar, kwanini wanashindwa kuwa na stand yao ya kuwa ni upinzani milele... Ninachohisi mimi tayari yaliyofanyika Zanzibar ni kiini macho tu na kiujumla Jahazi litaendelea kuendeshwa na CCM milele, wataendelea kuwa ma-agent tu wa CCM, haiingii akilini kusema wao upinzani halafu wanayumbishwa na CCM, kwanini wasiungane na wapinzani wenzao???

Maoni yangu tu..
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
I am against slavery simply because I dislike slaves.
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Hivi hawa CUF wana nini jamani? nimeshangaa na kitendo chao cha kukimbilia viti vya Chadema mara tu Chadema walipoamua kutoka ukumbini, Hivi wanaringia nini huu umoja wa kitaifa ulioundwa Zanzibar, kwanini wanashindwa kuwa na stand yao ya kuwa ni upinzani milele... Ninachohisi mimi tayari yaliyofanyika Zanzibar ni kiini macho tu na kiujumla Jahazi litaendelea kuendeshwa na CCM milele, wataendelea kuwa ma-agent tu wa CCM, haiingii akilini kusema wao upinzani halafu wanayumbishwa na CCM, kwanini wasiungane na wapinzani wenzao???

Maoni yangu tu..
Wanajizoesha kuvikalia manake very soon watakuwa declared kuwa ndio official opposition party bungeni iwapo Chadema wataendelea na msimamo wao wa kutomtambua JK kama Rais wao.
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,142
Likes
500
Points
280
Age
66
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,142 500 280
Hivi hawa CUF wana nini jamani? nimeshangaa na kitendo chao cha kukimbilia viti vya Chadema mara tu Chadema walipoamua kutoka ukumbini, Hivi wanaringia nini huu umoja wa kitaifa ulioundwa Zanzibar, kwanini wanashindwa kuwa na stand yao ya kuwa ni upinzani milele... Ninachohisi mimi tayari yaliyofanyika Zanzibar ni kiini macho tu na kiujumla Jahazi litaendelea kuendeshwa na CCM milele, wataendelea kuwa ma-agent tu wa CCM, haiingii akilini kusema wao upinzani halafu wanayumbishwa na CCM, kwanini wasiungane na wapinzani wenzao???

Maoni yangu tu..
We hujui hawa wamekuwa CCM B. Waurumie tu. Kila wafanyalo ni kwa niaba ya baba zao CCM. Upinzani wameweka kando.
 
Kituku

Kituku

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
239
Likes
1
Points
35
Kituku

Kituku

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
239 1 35
Au kuna kitu wameahidiwa jamani?
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,215
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,215 1,915 280
Wanajizoesha kuvikalia manake very soon watakuwa declared kuwa ndio official opposition party bungeni iwapo Chadema wataendelea na msimamo wao wa kutomtambua JK kama Rais wao.
kama wewe unavyojizoesha kulala kwangu kwani muda si mrefu nitakuoa pamoja na kwamba unanuka shombo.
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Hivi hawa CUF wana nini jamani? nimeshangaa na kitendo chao cha kukimbilia viti vya Chadema mara tu Chadema walipoamua kutoka ukumbini, Hivi wanaringia nini huu umoja wa kitaifa ulioundwa Zanzibar, kwanini wanashindwa kuwa na stand yao ya kuwa ni upinzani milele... Ninachohisi mimi tayari yaliyofanyika Zanzibar ni kiini macho tu na kiujumla Jahazi litaendelea kuendeshwa na CCM milele, wataendelea kuwa ma-agent tu wa CCM, haiingii akilini kusema wao upinzani halafu wanayumbishwa na CCM, kwanini wasiungane na wapinzani wenzao???

Maoni yangu tu..
mapandikizi na walipanga na mafisadi wenzao.
 
kmwemtsi

kmwemtsi

Senior Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
126
Likes
0
Points
33
kmwemtsi

kmwemtsi

Senior Member
Joined Nov 7, 2010
126 0 33
kweli wewe kishongo, hata katiba ya nchi yako hujui, unafikiri kuwa official opposition party bungeni ni kwa namna hiyo:bump:
 
C.K

C.K

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
389
Likes
37
Points
45
C.K

C.K

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
389 37 45
Wanajizoesha kuvikalia manake very soon watakuwa declared kuwa ndio official opposition party bungeni iwapo Chadema wataendelea na msimamo wao wa kutomtambua JK kama Rais wao.
Du! :target:
 
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
422
Likes
35
Points
45
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2010
422 35 45
wanajizoesha kuvikalia manake very soon watakuwa declared kuwa ndio official opposition party bungeni iwapo chadema wataendelea na msimamo wao wa kutomtambua jk kama rais wao.
source please kukurupuka huku ndiko tunakupiga vita tlp 1 udp i nccr 4 na cuf 3 sijakurupuka kama unavyodhani nasema cuf 3 kwasababu vijijimbo vya uchaguzi zenji ni kama kata moja huku bara! Jimbo linakuwa na wapiga kura 4ooo,5000, au wasiozidi 7000 na istoshe wanaochaguliwa ni majuha! The have no qualificatins and they will not!
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
kama wewe unavyojizoesha kulala kwangu kwani muda si mrefu nitakuoa pamoja na kwamba unanuka shombo.
Mod, matusi kama haya yalinifanya nishindwe kulala jana, nikawa naweweseka kama nimepigwa umeme.

Tuwe wastaarabu kwenye forum.

Hujanitendea haki.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Wanatamani kuwa chama cha upinzani lakini hawawezi!
 

Forum statistics

Threads 1,236,304
Members 475,050
Posts 29,253,440