Kwasasa sijui nimekuaje, nimekua na roho ngumu sana

secretary POMPEO

JF-Expert Member
Feb 12, 2020
1,908
2,000
Kwasasa nimekua na moyo wa plastic, yaani sijui kupenda mwanamke, ile kitu kupenda kwangu imeshaisha. Nikichukua namba za mwanamke nikiona analeta nyodo, nazifuta fasta kabla sijazikariri. Ile kitu kubembeleza mimi kwangu ni marufuku, nikiona nataka game unanipiga chenga naweka dau mezani, ukikaza nakupiga chini.

Yaani kwasasa sio mtongozaji, ni mtu wa kuweka pesa mbele, pesa ya kitanzania ndio inanisaidia kutongoza na ninaishukuru sana shillingi ya kitanzania kwani inanitendea maajabu, kwenye 10 lazima niwapate 7.

Ninashukuru haya maisha kwani sina stress kabisa, ni mwendo wa kutusua tuu.
 

EvilSpirit

JF-Expert Member
Jun 15, 2017
5,525
2,000
Da jamaa bana,nimeshangazwa sana na hiyo unayoiita roho ngumu,kama na wewe una roho ngumu basi jua wenye roho ngumu wako hatarini kutoweka ulimwenguni
 

Unicorn

JF-Expert Member
May 30, 2020
392
500
Kama unatumia pesa unawatokea mademu wa nn chukua malaya kabisa ndio wapo kipesa zaidi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom