Kwasababu nampenda sana mtoto wake, ananilazimisha nimuoe

Resurrection

Senior Member
Jun 8, 2020
144
250
Secretary Pompeo .Hishima ni kitu cha bure kumla jirani yako ni jinga hilo weye endelea kumsaidia hiko kitoto utapata fungu lako kwa Mungu ukimla ujue na wako kule mikioni ataliwa chunga sana Pompeo.Mtihani huo kaKa.
 

Karma

JF-Expert Member
May 20, 2019
23,005
2,000
Secretary Pompeo .Hishima ni kitu cha bure kumla jirani yako ni jinga hilo weye endelea kumsaidia hiko kitoto utapata fungu lako kwa Mungu ukimla ujue na wako kule mikioni ataliwa chunga sana Pompeo.Mtihani huo kaKa.
Kweli wewe ni resurrection haya tuambie ulifufuka lini mkuu! Maana wanaume kama wewe tunajua mlishakufa kwenye vita ya pili ya dunia!
 

Carlos The Jackal

JF-Expert Member
Feb 6, 2017
17,419
2,000
Nenda umtombee, huyo anaonekana anamuda sana bila kuguswa

Hiyo K utakavyoikuta, utakuja kusimulia humu.


Mrejesho wake, uuweke kwenye uzi wa kula tunda kimasihara.
 

Los santos

Member
Jan 14, 2021
17
45
Mbona Mambo kma haya hayaitaji ushauri , ili suala lingenikuta mim ningekimaliza kiustaarabu na ningehakikisha kila mtu anaridhika na nafsi yake
 

Parable

Senior Member
May 2, 2012
187
250
Kama hukiwa na lengo la kumnyandua kwanini ulimpa namba yako then uje humu kuomba ushauriπŸ™„
 

dojonase

JF-Expert Member
Aug 10, 2017
1,174
2,000
Hili jambo si lakushauliwa kwa mwanaume lijari wew fanya kinachokutuma kichwan mwako n ukimaliza tuletee mlejesho ulipiga vingap n mashine bado inadai
 

johnhance

JF-Expert Member
Jul 9, 2016
1,804
2,000
uyo ana nyege kinoma hajatoa mbwa nje kitambo

K yake itakua imebana mithili ya Bk

mwaga ndani atotoe toto ya pili
 

Helefu

Member
Feb 2, 2021
10
45
Mwanangu kalale nae na hakikisha unampakia vumbi la Congo bahati kama izo haziji Mara mbili
 

alfatv

JF-Expert Member
Jul 3, 2019
524
500
Mda bado upoo mkuu ukitoka kazini kalale ila isije kua bwana ake anatafuta mtaji fumanizi hilo wengine wala sio single maza wanatafuta pakuponea maisha magumu aya sema aje alale kwako
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom