Kwasababu Hajui Kitu na anajiona anajua kila kitu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwasababu Hajui Kitu na anajiona anajua kila kitu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bujibuji, Jul 19, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,396
    Likes Received: 22,275
    Trophy Points: 280
    Kama rais wako
    mwenyewe hajui kwa nini mpaka sasa
    Tanzania ni masikini licha ya kuzungukwa na
    rasilimali nyingi, je atawezaje kubadili
    rasilimali kama upepo, makaa ya mawe, jua
    n.k kuwa umeme?
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,345
    Likes Received: 1,141
    Trophy Points: 280
    acha uongo, inamaana hajui hata kuran?
     
  3. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Tumsamehe kwani hajui kama hajui.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,516
    Likes Received: 19,940
    Trophy Points: 280
    haweziii
     
  5. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 23,679
    Likes Received: 21,938
    Trophy Points: 280
    Tulisha tahadharishwa kuwa kumchagua ni janga sie tukaona hizo ni porojo, sasa tunaucheza mziki wake kwa uchungu mkali. Tuwetuna tafakari tuambiwayo na sio kudhugika na taarabu za TOT na kanga na pilau.
     
  6. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,118
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    huyu jamaa ni mtu wa ajabu, hana mshipa wa noma
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,034
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Anajua mambo haya tu:
    KUFUNGISHA HARUSI IKULU

    [​IMG]
     
  8. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 18,729
    Likes Received: 8,311
    Trophy Points: 280
    Mh...siingii!

    Ni bora angekuwa wingu tu...
     
  9. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #9
    Jul 19, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,076
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Handsome boy
     
  10. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndiyo maana ya 'urahisi', kutumia raslimali za nchi yako kwa uwezo zaidi nguvu zaidi na kasi zaidi.
    Next time baba jk put on a black cassock, and enjoy
     
Loading...