Kwann wanawake wanahisi Raha zaidi kuliko Mwanaume kunako 6kwa6.?

galindas

JF-Expert Member
Mar 3, 2013
985
1,000
Ukishajua kwanini inakusaidiaje? Inakusaidia kupata kazi? Au kupunguza bei ya bidhaa? Nchi ya viwanda itachelewa saana kwa kuwa na watu wa aina hii.
 

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Feb 18, 2009
3,450
2,000
Habar zenu wana JF.

Huu ni utafit nilio ufanya na kuja kugundua kuwa pindi Mwanaume na Mwanamke wanapo Gegedana basi Mwanamke hupata Raha zaidi kuliko Mwanaume. Ila bado sijajua ni kwann, wanawake hapa mtusaidie.

Wewe umejuaje kuwa wanapata Raha zaidi kuliko wanaume,? Ulishawahi kufanya Masterbation? Unawezaje kupima hiyo tofauti ya Raha?
 

dripu

JF-Expert Member
Jan 30, 2017
1,288
2,000
Sasa wakusaidie nn hapo (ukiungua na moto unaulidha kwa mm unasikia maumivu)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom